ปกติเสร็จกันกี่รอบถึงจะพอสำหรับตัวเองคะ?

หัวข้อ: ปกติเสร็จกันกี่รอบถึงจะพอสำหรับตัวเองคะ?  (อ่าน 1546 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 135

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เมื่อก่อนเป็นคนเสร็จยากค่ะ แต่พอมาเจอคู่ที่เก่ง อึด เข้าขากันดีแล้ว ก็เสร็จง่ายขึ้น บ่อยขึ้น แม้กระทั่งท่า woman on top ที่ไม่เคยเสร็จก็ยังเสร็จได้ แล้วผู้หญิงเวลาเสร็จบางทีน้ำหล่อลื่นก็จะหมด หรือออกมาน้อยแล้ว แต่ความรู้สึกเรายังอยากต่อมากกว่านั้นอีก ก็มีฝืนทำต่ออยู่บ้างนะคะ เพราะมันยังเสียวๆ ได้อยู่แม้จะแสบๆ บ้าง จนหลังทำมันจะมีปวดๆ หน่วงๆ ที่ปากมดลูกเลยทีเดียว

1.ถ้าเป็นประมาณนี้ที่เสร็จแล้วแต่ยังอยากทำต่ออยู่ใช้เจลเพิ่มไปตอนทำจะดีไหมคะ? (รู้สึกว่ายังต่อได้ ถ้ามีน้ำหล่อลื่นมากพอนะ)

2.ปกติสาวๆ ทำกับคู่ตัวเองกี่ยก? เสร็จกี่ครั้งโดยประมาณคะ?
(ครั้งล่าสุดเราฝืนลิมิตตัวเองกันทำไปสามยก รวมๆ เราน่าจะเสร็จเกิน 10 ครั้งได้ เล่นเอาปวดระบมไม่เบาเลยทีเดียวจริงๆ นานๆ เจอกันทีเลยมีจัดหนักให้เต็มอิ่มไปบ้างแหละ) 

3. หลังเสร็จมีเหนื่อยหรือง่วงกันไหมคะ? เพื่อนสาวเราบางคนเวลาเสร็จแล้วเค้าจะง่วงอยากนอนกันอย่างเดียว แต่เราไม่เคยนะ ต่อให้เสร็จหลายๆ รอบติดกันก็ตาม ตาก็ยังสว่างเรี่ยวแรงก็ไม่ได้ตกอยู่ดี (แต่คุณผู้ชายยกสองก็น๊อคแล้ว) อย่างมากก็เมื่อยแข้งเมื่อยขา นอนพักนิดหน่อยก็หาย ถ้างวดไหนทำพอดีๆ จะรู้สึกเบาสบายตัว หัวปลอดโปร่งโล่งๆ เลยด้วยซ้ำไป

4.อันนี้เป็นเรื่องส่วนตัว เราแอบกังวลเหมือนกันว่าต่อไปถ้าเจอคู่ที่ไม่อึดเท่าเขา ทำเราเสร็จได้ไม่เท่าเขาเราจะยังโอเคอยู่รึเปล่าเหมือนกันนะ เหมือนคนนี้ตอบสนองตรงตามความต้องการของเราได้มากสุดแล้ว // คิดๆ จะกลับไปลองกับรุ่นพี่ที่เคยมีอะไรกันแต่ไม่ได้เสร็จเท่าทำกับคนนี้อยู่เหมือนกันคะ ขนาดเล็กว่า แล้วความอึดก็น้อยกว่าด้วย เลยไม่รู้จะต่างกันหรือเปล่า?

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ mylift

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -6

Re: ปกติเสร็จกันกี่รอบถึงจะพอสำหรับตัวเองคะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2017, 08:49:27 pm »

ขอคำแนะนำในเรื่องความเข้าใจของอาการถึงจุดสุดยอดของผญ ค่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ปกติเสร็จกันกี่รอบถึงจะพอสำหรับตัวเองคะ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2017, 10:05:28 pm »

เมื่อก่อนเป็นคนเสร็จยากค่ะ แต่พอมาเจอคู่ที่เก่ง อึด เข้าขากันดีแล้ว ก็เสร็จง่ายขึ้น บ่อยขึ้น แม้กระทั่งท่า woman on top ที่ไม่เคยเสร็จก็ยังเสร็จได้ แล้วผู้หญิงเวลาเสร็จบางทีน้ำหล่อลื่นก็จะหมด หรือออกมาน้อยแล้ว แต่ความรู้สึกเรายังอยากต่อมากกว่านั้นอีก ก็มีฝืนทำต่ออยู่บ้างนะคะ เพราะมันยังเสียวๆ ได้อยู่แม้จะแสบๆ บ้าง จนหลังทำมันจะมีปวดๆ หน่วงๆ ที่ปากมดลูกเลยทีเดียว

1.ถ้าเป็นประมาณนี้ที่เสร็จแล้วแต่ยังอยากทำต่ออยู่ใช้เจลเพิ่มไปตอนทำจะดีไหมคะ? (รู้สึกว่ายังต่อได้ ถ้ามีน้ำหล่อลื่นมากพอนะ)

2.ปกติสาวๆ ทำกับคู่ตัวเองกี่ยก? เสร็จกี่ครั้งโดยประมาณคะ?
(ครั้งล่าสุดเราฝืนลิมิตตัวเองกันทำไปสามยก รวมๆ เราน่าจะเสร็จเกิน 10 ครั้งได้ เล่นเอาปวดระบมไม่เบาเลยทีเดียวจริงๆ นานๆ เจอกันทีเลยมีจัดหนักให้เต็มอิ่มไปบ้างแหละ) 

3. หลังเสร็จมีเหนื่อยหรือง่วงกันไหมคะ? เพื่อนสาวเราบางคนเวลาเสร็จแล้วเค้าจะง่วงอยากนอนกันอย่างเดียว แต่เราไม่เคยนะ ต่อให้เสร็จหลายๆ รอบติดกันก็ตาม ตาก็ยังสว่างเรี่ยวแรงก็ไม่ได้ตกอยู่ดี (แต่คุณผู้ชายยกสองก็น๊อคแล้ว) อย่างมากก็เมื่อยแข้งเมื่อยขา นอนพักนิดหน่อยก็หาย ถ้างวดไหนทำพอดีๆ จะรู้สึกเบาสบายตัว หัวปลอดโปร่งโล่งๆ เลยด้วยซ้ำไป

4.อันนี้เป็นเรื่องส่วนตัว เราแอบกังวลเหมือนกันว่าต่อไปถ้าเจอคู่ที่ไม่อึดเท่าเขา ทำเราเสร็จได้ไม่เท่าเขาเราจะยังโอเคอยู่รึเปล่าเหมือนกันนะ เหมือนคนนี้ตอบสนองตรงตามความต้องการของเราได้มากสุดแล้ว // คิดๆ จะกลับไปลองกับรุ่นพี่ที่เคยมีอะไรกันแต่ไม่ได้เสร็จเท่าทำกับคนนี้อยู่เหมือนกันคะ ขนาดเล็กว่า แล้วความอึดก็น้อยกว่าด้วย เลยไม่รู้จะต่างกันหรือเปล่า?

เป็นผู้ชายนะคับ แต่อยากตอบ เผื่อจะมีประโยชน์ในมุมฝ่ายชาย
ข้อ 1 ไม่ได้เสียหายอะไรนะคับ ถ้าฝ่ายญและช อยากต่อ แต่รูู้สึกแสบก็ใช้เจลช่วยได้ น้ำหล่อลื่นไม่มี ฝ่ายชายก็แสบเหมือนกัน คับ สรุป ดีคับ ถือว่า วิน วิน
ข้อ 2 อย่างที่รู้ ฝ่ายหญิงแตกได้เรื่อยๆ กี่ยกนี่แล้วแต่มีเวลากัน กี่น้ำแล้วแต่ความสามารถของผชเลยคับ
ข้อ 3 ผมว่าเหมือนเล่นกีฬานะ ถึงเหนื่อยมากๆแต่ก้อไม่หลับ ถ้ายังไม่สบายตัว แบบว่าอาบน้ำนอนไรงี้หรือเสร็จแล้วนอนพักจนเผลอหลับ ความง่วงไม่มีมีแต่ความเสียวอ่ะผมว่า
ข้อ 4 ต่างกันแน่นอน ถ้าเจอคนถูกใจก้ออยู่นานๆเถอะคับ เพราะสนองเราได้ ถ้าจะลองกับคนเก่าๆก็อาจจะเดิมเหมือนที่ผ่านมา เพราะฉะนั้นลองกับคนใหม่ๆ เผื่อจะเจอดีกว่าปัจจุบันคับ แหะๆ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 12:16:07 am »

ผู้ชายแต่ตอบนะครับ
1.ใช้ได้ไม่เป็นไรหรอก แต่ผมเคยเลียต่อหลังสอดใส่ให้นะมันเฝือนๆ คือผมยังไม่เสร็จแต่น้ำแห้งแล้วเลยเลียให้อีกรอบ
2. เคยทำสถิติไว้สูงสุด6ครั้งต่อน้ำผม1น้ำ เยอะสุดวันนึงก็12ครั้งผม3น้ำ
3. ผู้หญิงขึ้นใด้นี้ไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยทั้งๆที่วิ่ง500เมตรก็เหนี่ยจะตายล่ะ แต่ผมนี่ถ้าทำเองนี่โคตรเหนื่อยเลยนะ แต่สุดท้ายกหลับทั้งคู่ รู้สึกตัวก็เอาต่อ
4. อันนี้ไม่รู้เหมือนกันนะ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 09:54:54 am »

แนะนำยังไงล่ะค่ะ ให้ทำแล้วเสร็จ หรือให้รู้ตัวว่าเสร็จแล้ว
ถ้าทำให้เสร็จคือร่างกายจิตใจต้องพร้อมจะทำกับคู่ค่ะ เอาให้น้ำออกมาเยอะๆ เลยจะช่วยได้มาก
ตั้งแต่แรกเริ่มเลย เราจะไม่เกร็ง ไม่รู้สึกเจ็บ จะเสียวแล้วรู้สึกดีไปเรื่อยๆ
จนถึงตอนเค้าเร่งจังหวะแรงๆ เร็วๆ จะมีเหมือนน้ำแตกอยู่ข้างใน เราจะเสียวจนร่างกายเกร็งไปหมด
ผู้ชายจะรู้สึกได้ถึงแรงดูดและบีบรัดค่ะ แรกๆ อาจจะงงๆ แต่ฝึกฝนมากขึ้นก็จะรู้ตัวได้เองค่ะ
ลองหาท่าทางที่แล้วรู้สึกดีก็จะเสร็จได้ค่ะ

ขอคำแนะนำในเรื่องความเข้าใจของอาการถึงจุดสุดยอดของผญ ค่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 01:19:46 pm »

เลียก็คงช่วยได้บ้าง แต่น้ำจะน้อยมากและอยู่แค่ข้างใน เมื่อเทียบกับตอนเริ่มแรกที่กระตุ้นสักหน่อยก็น้ำเยิ้มท่วมมีความพร้อมแล้ว คาดว่าจะเจลน่าจะเป็นทางเลือกที่ดีอยู่ค่ะ

ปกติเราก็ไม่ได้ออกกำลังกายอะไรเยอะแยะนะคะ แต่ตอนขึ้นให้ผู้ชายเราว่ามันก็ไม่ได้ใช้แรงเยอะขนาดทำให้เหนื่อยมากนะ แบบที่ผู้ชายใช้แรงกับผู้หญิงนะ สำหรับเราจะมีปัญหาเรื่องปวดเมื่อยมากกว่า คือถ้าไม่เมื่อยก็ไม่หยุดทำ ก็ไม่รู้ว่าจริงๆ มันควรเหนื่อยไหม ก็มีทำจนเหงื่อออกเหงื่อซึมบ้าง หรือว่ามันจะสนุกจนไม่รู้สึกว่าเหนื่อยรึเปล่าก็ไม่รู้ ถ้าได้ทำบ่อยๆ อาจจะลดน้ำหนักได้ดีจริงๆ นะ ช่วงแรกทำแป๊บเดียวก็ไม่ไหวแล้ว แต่พักหลังๆ ก็ทำได้นานขึ้นกว่าเดิม แต่ทำมากไปก็จะปวดขาไปอีกสัก 2-3 วันค่ะ เลยต้องพยายามเพิ่มความแข็งที่ขาเวลาออกกำลังกาย

ผู้ชายแต่ตอบนะครับ
1.ใช้ได้ไม่เป็นไรหรอก แต่ผมเคยเลียต่อหลังสอดใส่ให้นะมันเฝือนๆ คือผมยังไม่เสร็จแต่น้ำแห้งแล้วเลยเลียให้อีกรอบ
2. เคยทำสถิติไว้สูงสุด6ครั้งต่อน้ำผม1น้ำ เยอะสุดวันนึงก็12ครั้งผม3น้ำ
3. ผู้หญิงขึ้นใด้นี้ไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยทั้งๆที่วิ่ง500เมตรก็เหนี่ยจะตายล่ะ แต่ผมนี่ถ้าทำเองนี่โคตรเหนื่อยเลยนะ แต่สุดท้ายกหลับทั้งคู่ รู้สึกตัวก็เอาต่อ
4. อันนี้ไม่รู้เหมือนกันนะ

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2017, 02:00:18 am »

สำหรับเราแล้วน้ำแรก น้ำหล่อลื่นยังออกมาไม่เยอะมันคับ แต่ก็เสร็จนะแต่ไม่สุด พักสัก 5 - 10 นาที เริ่มน้ำ 2 นี่ รู้สึกเลยว่าน้ำออกมาเต็มที่ นานกว่าน้ำแรก แน่นหนึบ ดูดกว่าน้ำแรก นานกว่า เสียวกว่า การตอบสนองข้างในแรง ลื่นกว่า เอวกับสะโพกโยกอัตโนมัติและมันกว่ามาก พอน้ำ 3 นี่ จะเล่นท่าใหนได้หมด เสร็จแบบล้นๆ เต็มอิ่มคะ