ในขณะกำลังมีเซ็กส์ คุณเริ่มใช้ท่าใหนกับภรรยาหรือแฟนก่อน เป็นท่าแรก

หัวข้อ: ในขณะกำลังมีเซ็กส์ คุณเริ่มใช้ท่าใหนกับภรรยาหรือแฟนก่อน เป็นท่าแรก  (อ่าน 908 ครั้ง)

ออนไลน์ brabra

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -51

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามนั้นครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ kuai6x7

• **
  • พลังน้ำใจ: 0

เบสิค ครับ ให้น้องจิมิกับปิกาจูเข้ากันได้ก่อน แล้วค่อยท่าอื่นๆครับ

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

เบสิค ครับ ให้น้องจิมิกับปิกาจูเข้ากันได้ก่อน แล้วค่อยท่าอื่นๆครับ

อุ่นเครื่อง เครื่องร้อนแล้วค่อยจับอุ้มเยด

ออฟไลน์ leochang

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ผมมักเริ่มด้วยการใช้มือนำทางก่อนเสมอ นวดจนเค้าบอกใกล้จะเสร็จแล้วค่อยมิชชั่นนารีหรือวูเมนออนท็อป แล้วแต่อารมณ์แฟนว่าจะอยากเสร็จเลยไหม

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 321

3ท่าหลักที่เริ่มครั้งแรกนะคะ มิสชั่นนารี แน่นอนละมันพื้นฐานและเข้าง่ายสุด
2 ด็อคกี้ อยู่ๆคลานแล้วโดนสอดใส่ท่านี้เป็นท่าเริ่มก็เสียวดีแน่นๆ
3 วอแมนออนท็อบ ของผู้ชายชี้ยาวๆ แล้วเรานั่งทับเข้าไปเรื่อยๆจนกลืนหายไป ฟินทั้งสองฝ่ายเพราะเห็นตรงนั้นกันชัด
และถ้าเจ็บเราก็ค่อยๆใส่เอาได้ 3ท่านี้ค่ะที่ใช้ประจำ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

69 ครับ ทำไห้เค้าก่อนไห้เค้ามีอารมณ์เต็มๆๆออกมา เเล้ว เริ่มที่69 ครับ

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

มิสชันนารี แต่ยกสองเค้าชอบให้ออนท๊อปก่อนตลอดเลย

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 136

ของคู่เราจะใช้ท่านี้ตอนเริ่มค่ะ

ไม่ใช่ท่าที่สอดใส่นะคะ แต่เราจะหนีบขาแล้วเขาก็เอาน้องชายมุดนวดๆ ให้ที่หว่างขาสักพัก
เป็นการอุ่นเครื่องที่ดีค่ะ เราจะเสียวจนน้ำจะไหลออกมาเยอะมาก ทำให้พร้อมสำหรับการสอดใส่ แนะนำเลยค่ะ

แล้วก็ต่อด้วยท่านี้เลย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ SnowQueen

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

คนถามนี่ก็เหลือเกินเนอะ ช่างถามจริงๆพ่อคุณเอ้ยย ดูแต้มติดลบนี่ ชนะอีลุงคนนั้นด้วยรึเปล่าเนี่ย 555

แต่ทุกคนก็ตามมาตอบกันเป็นแถ๊วววว เฮ้อออ กว่าสว.คนนี้จะตามโลกทัน คงต้องงงๆกันไปเรื่อยๆสินะ

มีหนุ่มน้อยคนนึงเค้าอยากรู้ท่าเริ่มต้นของพี่สโนว์ควีน ... คือจริงๆพี่พยายามเลี่ยงกระทู้แบบนี้นะคะ เพราะพี่ชักจะเริ่มเป็นตัวประหลาดของที่นี่มากขึ้นไปทุกทีแล้ว  แต่เลี่ยงไม่ได้ใช่มะ งั้นตอบให้เป็นของขวัญคริสมาส ปีใหม่ รวมวันเด็ก วันตรุษจีนไปด้วยเลยละกัน

เอาแค่ส่วนมากนะคะ ที่บ่อยๆจะเป็นท่าที่ ผู้ชายนั่งกางเกงหลุดอยู่บนเก้าอี้ และมีพี่นั่งขี่อยู่บนตัก

พี่ชอบบุกก่อน และทำเองจนถึงเองก่อนด้วยน่ะค่ะ มันรู้สึกทรงพลังดี

ออนไลน์ brabra

• **
  • พลังน้ำใจ: -51

ติดลบก็ช่าง ครับไม่สน ตราบใดที่ยังไม่โดนแบน ก็จะหาเรื่องถามไปเรื่อยๆ 55555

ออนไลน์ TOPING

• *

Woman on top แฟนชอบเปิดเกมก่อนครับ

ออนไลน์ ahhh

• *

เบิร์นก่อน แล้วก็ 69 ตามด้วยมิชชั่นนารี แล้วก็มียกล้อ แล้วจบด้วยด๊อกกี้