ติด HIV ทั้งที่ใส่ถุงยางทุกครั้ง

หัวข้อ: ติด HIV ทั้งที่ใส่ถุงยางทุกครั้ง  (อ่าน 2328 ครั้ง)

nongnoon

• บุคคลทั่วไป

ติด HIV ทั้งที่ใส่ถุงยางทุกครั้ง
« เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 07:59:25 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ส่งท้ายปีเก่าที่ปีนี้เป็นปีที่มีข่าวร้ายที่สุดสำหรับชีวิตเรา จริงๆเราเป็นสมาชิกห้องนี้มานานหลายปีละ ใช้บริการหมอนวดทั้งหมอนวดจริงและฝึกหัดมาหลายคน ทุกครั้งจะมีการป้องกันถุงยางทุกครั้งมั่นใจและจำได้ว่าไม่มีครั้งไหนที่ไม่ใส่ นอกจากใส่แล้วอาจมีจะมีจูบปาก เบริน และ โมคให้ไปตามความรู้สึกที่อยากทำในแต่ละครั้งแต่ถ้าสอดใส่มั่นใจว่าใส่ถุงทุกครั้ง แต่อาจะเป็นความโชคร้ายหรืออย่างไรเราไม่แน่ใจ ไม่รู้ว่าถุงยางรั่วหรือยังไง อันนี้เรามานั่งทบทวน คือจำไม่ได้จริงๆ ค่ะว่าไปพลาดตอนไหน แต่ท้ายที่สุดแล้ว มีเชื้อ HIV เข้าไปในตัวเราตอนไหนไม่ทราบ แค่อยากเขียนเป็นอุทาหรณ์ในกับเพื่อนๆในห้องนี้ว่า บางทีความโชคร้ายมันอาจเกิดได้ ถึงแม้เราจะคิดว่าเราป้องกันใส่ถุงแล้วก็ได้ค่ะ ไม่มีสิ่งได 100 %

Facebook Comments

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 27

Re: ติด HIV ทั้งที่ใส่ถุงยางทุกครั้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 10:55:01 pm »

จริงหรอ
ถ้าอยู่ห้องนี้มาเป็นปี ทำไมนี่ถึงเป็นโพสต์แรกล่ะคะ
อ่านละแปลกๆ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -6

Re: ติด HIV ทั้งที่ใส่ถุงยางทุกครั้ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 11:27:48 pm »

จริงหรอ
ถ้าอยู่ห้องนี้มาเป็นปี ทำไมนี่ถึงเป็นโพสต์แรกล่ะคะ

อ่านละแปลกๆ

เขาอาจไม่อยากเผยตัวตนก็ได้ครับ เลยสร้าง ID ใหม่มา

ยังไงก็เข้มแข็งไว้นะครับ กินยาให้ครบ แทบอยู่ได้แบบคนปกติเลย
ผมไม่ได้เป็นหรอกนะ แต่มีหมอบอกมา

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 126

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 08:00:28 am »

โม๊กก็สามารถติดเชื้อ hiv หรือซิฟิลิสได้ค่ะ ถ้าในปากมีแผลอยู่ ถ้าเหมือนเปลี่ยนคู่นอนบ่อยขนาดนี้ไม่น่าใช้ปากให้พร่ำเพื่อขนาดนั้นนะ

ข่าวมาวงี้คนใช้บริการคงมีร้อนๆ หนาวๆ กันบ้างล่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

SnowQueen

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 08:59:37 am »

ส่งท้ายปีเก่าที่ปีนี้เป็นปีที่มีข่าวร้ายที่สุดสำหรับชีวิตเรา จริงๆเราเป็นสมาชิกห้องนี้มานานหลายปีละ ใช้บริการหมอนวดทั้งหมอนวดจริงและฝึกหัดมาหลายคน ทุกครั้งจะมีการป้องกันถุงยางทุกครั้งมั่นใจและจำได้ว่าไม่มีครั้งไหนที่ไม่ใส่ นอกจากใส่แล้วอาจมีจะมีจูบปาก เบริน และ โมคให้ไปตามความรู้สึกที่อยากทำในแต่ละครั้งแต่ถ้าสอดใส่มั่นใจว่าใส่ถุงทุกครั้ง แต่อาจะเป็นความโชคร้ายหรืออย่างไรเราไม่แน่ใจ ไม่รู้ว่าถุงยางรั่วหรือยังไง อันนี้เรามานั่งทบทวน คือจำไม่ได้จริงๆ ค่ะว่าไปพลาดตอนไหน แต่ท้ายที่สุดแล้ว มีเชื้อ HIV เข้าไปในตัวเราตอนไหนไม่ทราบ แค่อยากเขียนเป็นอุทาหรณ์ในกับเพื่อนๆในห้องนี้ว่า บางทีความโชคร้ายมันอาจเกิดได้ ถึงแม้เราจะคิดว่าเราป้องกันใส่ถุงแล้วก็ได้ค่ะ ไม่มีสิ่งได 100 %

อ่านกันใหม่ดีๆค่ะ ว่าสมาชิกท่านนี้ต้องการจะสื่ออะไร
เรื่องนี้ไม่ใช่เรื่องเล็กแล้วนะคะ มันทำลายอะไรได้หลายอย่าง

ถ้านวดมานานหลายปี คุณน่าจะรู้ว่า คนในนี้จะมีการตรวจเลือด ตรวจhiv กันเสมอๆ  ดังนั้นจขกท. กรุณาแสดงหลักฐานด้วยค่ะ

nongnoon

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 08:21:28 pm »

พึ่งมาอ่าน comment ค่ะก็รู้สึกแปลกใจดีค่ะที่มีคนไม่เชื่อ และดิฉันคิดว่าไม่จำเป็นที่จะต้องแสดงหลักฐานอะไร เพราะไม่ได้ต้องการเอาผิดใครหรือสื่อถึงใคร เพราะไม่รู้ว่าติดจากใครค่ะ ไม่รู้่ว่าติดมาตอนไหนเมื่อไหร่ เพราะพึ่งทราบผลต้นเดือนนี้เองโดยบังเอิญจากการที่จะบริจาคเลือดให้ญาติแต่ไม่สามารถบริจาคได้เพราะเลือดมีปํญหา จริงๆไม่ได้เป็นคนตรวจเลือดอย่างสม่ำเสมอ เพราะคิดว่าเราป้องกันแล้วไม่น่าจะมีอะไรซึ่งมาถึงวันนี้ก็รู้ว่าเป็นความคิดที่ผิด ที่มาตั้งกระทู้เพื่อเจตนาแค่เป็น warning สำหรับทุกคนในนี้เท่านั้น ยังไม่เห็นว่าจะมีเหตุผลอื่นเลยที่จะตั้งกระทู้หลอกไปเพื่ออะไร จะเชื่อหรือไม่อันนี้แล้วแต่คุณค่ะ ดิฉันไม่ได้มีส่วนได้เสียอะไรค่ะ

ออฟไลน์ artit1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2017, 05:34:56 am »

ขอบคุณครับที่เตือนสติให้กลับไปตรวจเเลือดอีกครั้ง ขอให้คุณรักษา ตัวอย่างเคร่งครัดและหายไวๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ เพราะเพื่อนผมเป็นมา 10 กว่าปียังเคยหายมาแล้ว เมื่อเรารักษาร่างกายให้แข็งแรงจะสามารถสร้างภูมิต้านทานไวรัสได้ขอให้โชคดีครับ ขอให้คุณมีกำลังใจ สู้ๆ นะครับ

ออฟไลน์ erotic_massage

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 12:17:03 pm »

การตรวจเจอครั้งแรก อาจยังไม่ชัวร์นะครับ
ต้องมีการตรวจยืนยันอีกครั้ง
ไม่แน่ ผลตรวจอาจผิดพลาดก็ได้ครับ

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ New Tiger

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 16

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 01:53:07 pm »

การตรวจเจอครั้งแรก อาจยังไม่ชัวร์นะครับ
ต้องมีการตรวจยืนยันอีกครั้ง
ไม่แน่ ผลตรวจอาจผิดพลาดก็ได้ครับ

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ
เห็นด้วยกับ erotic_ ครับ การตรวจจะต้องตรวจหลายๆทาง หลายๆครั้งเพื่อผลตรวจที่แน่นอน และอีกอย่างปัจจุบันมียารักษาถ้าเป็นระเริ่มแรก....เดี๋ยวผมมีคนที่ทำงานด้านรู้จักอยู่นะครับ เดี๋ยวชื่อยามาให้นะครับ

พี่เสือหมอนวด...หุ่นนักกีฬา ยินดีนวดน้ำมันอโรมา ชวนผ่อนคลายสไตล์เสือโคร่ง.....ปลอดภัยนะตะเอง
ลายแทงคะ 0632452536

ออนไลน์ yummy

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 05:38:13 pm »

HIV ด้วยวิทยาการทางแพทย์ และยา  ยุคนี้ไม่น่ากังวลหรือวิตกมากเกินไปนะครับ   ลูกน้องที่เคยทำงานอยู่ด้วยกัน (ลาออกไปหลายปีแล้ว) รับเชื้อมา12ปีแล้ว  ณ.ตอนนี้แข็งแรงสมบูรณ์ดี ใช้ชีวิตได้ปกติมาก

เอาใจช่วยให้ผ่านช่วงนี้ไปได้นะครับ   อย่าเครียด อย่ากังวล เพราะนั่นมันไม่ได้ช่วยอะไรเลย มีแต่จะซ้ำเติมความรู้สึกตัวเองซะเปล่าๆ ทุกวันนี้โรคอื่นน่ากลัวกว่าเยอะครับ  หัวใจ  ความดัน หรือแม้แต่อุบัติเหตุร้ายแรง มันอยู่ใกล้ตัวทุกๆคคนแหละครับ  มันแค่เป็นปัญหานึงของชีวิตเรา ที่เดี๋ยวมันก็ผ่านไปเหมือนๆ ที่เราเคยผ่านมาครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2018, 05:39:56 pm โดย yummy »

ออฟไลน์ artit1

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 05:22:08 am »

นับว่าคุณโชคร้ายครับ ที่เจอเหตุการณ์ไม่คาดคิด โรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์โดยเฉพาะ HIV  ไม่ได้เกิดจากการ ไม่ใส่ถุงอย่างเดียว แต่อาจติดจาก น้ำเมือกหรือสารคัดหลั่งต่างๆ ได้เช่นกัน ขอให้รักษาตัวให้ดีๆนะครับ มีโอกาสหายได้ ครับ

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 01:55:15 pm »

การ "อม" อวัยวะเพศชาย (คนที่มีเชื้อ HIV) โดยที่เราไม่ได้เป็น แต่ผู้ชายเขาเป็น
ถ้าน้ำเชื้อเข้าปากเรา ก็ทำให้เราเป็น HIV ได้เหมือนกันค่ะ

ไม่จำเป็นต้องใส่ถุงแค่ตอนสอดใส ถ้า "อมสด" ก็ติดได้ค่ะ

**ให้กำลังใจนะคะ