นัดผู้หญิง เห็นแล้วหมดอารมณ์ เคยหรือไม่?

หัวข้อ: นัดผู้หญิง เห็นแล้วหมดอารมณ์ เคยหรือไม่?  (อ่าน 1356 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชิวหาพาเพลิน

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: -42

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เดือนที่แล้วนัดผู้หญิง อายุ 27ปี ดูหน่อมแน้ม น่ารักขาวซะด้วย หุ่นดีอยากจะเจอซักครั้งคุยผ่าน MSN และสไก้มานาน จึงขอนัดเจอกันน้องเค้านั้นมีลูกมา 1 คน น่ารักมากๆๆตัวจริง ในตาคม จมูกโด่ง มาจากใต้ ก็นัดทานข้าวที่ โรงแรมแห่งหนึ่ง หลังจากนั้นพาน้องเขา มาที่ห้องพักย่านพระรามสอง เพราะว่ายังไม่อยากกลับ เพราะเดินทางมาถึงตอนเย็นๆ พอดีกับความเหงาที่ต้องการและเคยคุยกับน้องเขาเพื่อคายเหงามาบ่อยมาก วันนี้เจอตัวจริงทั้ง 2 ฝ่ายตื่นเต้นซึ่งกันและกัน เมื่อมาถึงห้องน้องเขาขอตัวอาบน้ำก่อน ผมก็เปิดทีวี นั่งดูทีวี จนน้องอาบน้ำออกมา ก็เลยเดินเข้าไปอาบน้ำต่อ และเมื่ออาบเสร็จก็เดินออกมา แล้วมองไปที่เตียงนอนปรากฎว่า น้องเขานอนและมีผ้านวมคลุมโปงเรียบร้อย. ก็เลยปิดไฟทุกดวงเหลือไฟหัวเตียง ให้สลัวๆๆๆแต่ไฟเจ้ากรรม มันมีปัญหาปรับสลัวๆไม่ได้ ก็เลยนอนข้างๆน้องเขา แล้วคุยกับน้องเขาว่า หนาวมากไหมละ เหนื่อยไหมที่ขึ้นมาหาพี่นะ น้องตอบไม่เหนื่อย แต่อยากทำตามที่คุยกันนะ พอพูดแค่นี้ น้องชายเริ่มออก อาการแข็งตัว ผงกหัวพลุคพลั้ค ในผ้าขนหนู ส่วนน้องเขาก็มีความพร้อมโดยน้ำหล่อลื่นเยิ้มไหล เมื่อผมเอามือไปปะกบที่โม๊ะ ของเธอนั่นเอง ผมก็เริ่มเร้าโรม บรรเลงเพลงลิ้นสวาท ล่าสวรรค์ด้านล่างของเธอ เลื่อนลิ่นเลียมาเรื่อยๆๆจนมาถึงสะดือ ทำไมมันเลียแล้วเหมือนมีร่องรอยอะไรมากมายละนี้ ก็เลยขอน้องเขาว่าพี่ขอเปิดผ้านวม ออกนะน้องเขาขัดขืนไม่ยอมเพราะว่าน้องเขาอายนั่นเองท้องลาย ผมยังไม่รู้นึกว่าน้องผ่าตัดตอนคลอดลูกแต่ปกติผ่าตัดจะผ่าทางเดียวแนวยาว แต่นี้มันเป็นรอยแยก แตกรอบๆหน้าท้องจำนวนมากมายเหมือนแผนที่สู่ขุมทรัพย์มหาศาลอะไรนั่นแหละ เอาว๊ะ เลียไปก่อนเดี๋ยวน้องเขาเสียวก็เปิดผ้านวม ออกเองนั่นแหละ แล้วเป็นจริง น้องเปิดออกมาเจ้าประคู๊ณ ท้องลายเต็มหน้าท้องไปหมด น้องชายจากที่หัวโด่ หดหมดเลยเพราะหน้าท้องน้องเขาลายทั่ว ร่องลึกมากรอบๆๆสะดือ หมดอารมณ์จึงไม่มองแต่ก็ช่วยน้องเขาจนเส็ด แล้วเล่นท่า69 กันและท่าหมา จนน้องเขาเส็ดสมอารมณ์หมาย และน้องเขาขอโทษที่หน้าท้องลายมากมาย และน้องเขานอนร้องให้ว่าผมรังเกียจท้องน้องเขา น้องเขากระซิบ ว่าพี่เอาน้องมันสุดๆแต่น้องจะพยายามหาวิธีการลบท้องลายนี้ให้ได้ แล้วจะมาหาใหม่นะค่ะ รุ่งเช้าล้างหน้าไก่อีกรอบ น้องขาเข่าอ่อน หลับไปอีกรอบและนอนคว่ำหน้าด้วยอารมณ์อ่อนแรงที่ขึ้นขย่มตอ อย่างเมามัน เวลาผ่านไปไว จะ9 โมงเช้าผมก็ลุกขึ้นจะอาบน้ำออกไปข้างนอกเพื่อส่งน้องขึ้นรถทัวร์กลับที่สายใต้ใหม่แถว พุฒมณฑลสาย1 ต้องไปถึงก่อนบ่ายโมง รถบ้านน้องเขาออกเดินทาง บ่ายสามโมง เห็นน้องเขานอนคว่ำหน้าก้นขาวโพลน อดใจไม่ไหว ซัดอีกทีจับยกก้นลอยขึ้นยัดน้องชายกระแทกเข้าไปในรูซักพักน้องเขาพ่นพิษน้ำเสียวทะลักออกมาชะโลมน้องชาย น้องชายก็สู้พ่นเข้าใสสาดใส่กันเมามัน จนอ่อนเพลียทั้งสอง ตื่นขึ้นมาพร้อมกัน 11โมงรีบอาบน้ำในห้องน้ำ ครั้งนี้อาบด้วยกันน้องเธอย่อตัวถูน้องชายและดูดเลียอมให้แบบมีความสุขแล้วก็ล้างตัวออกจากห้องน้ำและแต่งตัวเดินทางกันไปยังจุดหมาย เธอกระซิบอีกครั้งว่า (จะนัดเจออีกครั้งและเธอจะมาแบบท้องหายลายเลยจะได้ไม่เสียอารมณ์นะ) เมื่อคืนก่อนเธอแอดสไก้คุยถามว่าพี่มีครีม หรืออะไรทาช่วยท้องลายไหมละที่ กทม นะค่ะ เธอกังวลมา ผมคิดเหมือนกันว่า ผญ ที่ท้องลาย ขาลาย ก็กังวลเหมือนกันนะ อาจจะเป็นสาเหตุหนึ่งที่สามีเบื่อ ไม่อยากนอนด้วยก็เป็นได้นะครับ

บริการนวด Sensual Aroma Erotic
สนใจ ลน์แอดไลน์ได้ที่ @wwy1379r
Facebook Comments

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: นัดผู้หญิง เห็นแล้วหมดอารมณ์ เคยหรือไม่?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 12:47:17 pm »

นี่ขนาดหมดอารมณ๋นะยังซัดไปตั้งสองสามรอบ ถ้าไม่หมดอารมณ์คงฟ้าเหลืองเลยซิ
เรื่องท้องลายนี่ผมไม่สนเคยเจอเหมือนกันแล้วยิ่งน่ารักๆด้วยนี่ไม่หมดอารมณ์แน่

ออฟไลน์ cuit

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: นัดผู้หญิง เห็นแล้วหมดอารมณ์ เคยหรือไม่?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 08:50:33 am »

นี่ขนาดเห็นแล้วหมดอารมณ์นะ ????
อ่านแล้วเหมือนเรื่องเสียวทั่วไป

ท้องลายมันก็เรื่องธรรมชาติของคนที่มีลูก
บางคนไม่ท้อง ก้น น่อง ลายยังมีเลย
หาทางเลี่ยง หาท่าที่ไม่เห็นหน้าท้อง
อย่างด๊อกกี้ นอนตะแคง สอดใส่จากด้านหลัง
ก็ไม่น่ายากนี่

ออฟไลน์ nami123

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 09:03:17 am »

ดูโพสเก่าๆก็รู้ค่ะว่านิสัยคนโพสยังไง คนเกลียดเยอะแค่ไหน ถ้าบอกตัวเองเป็นหมอแต่ทำตัวแบบนี้อย่าดีกว่า
เคยหลังไมค์มาหาในIDเก่า คุยๆก็รู้นิสัยละ อวยตัวเองยังนั้นอย่างนี้ พอขอหลักฐานไม่มีแชทอะไรมายืนยัน แถมจะด่าใส่อีก
แชทจะลับแค่ไหนก็แคปมาซักส่วนก็ได้ ละเซ็นเซอร์เอา เลิกเถอะนะเห็นละสงสารคนอื่นที่มาอ่านความไร้สาระของคุณว่างๆก็ไปหาหมอตรวจซะด้วยเข้าขั้นโรคจิตแล้วละมั้ง ด่ามาด่ากลับและแรงด้วยนะบอกตรงๆ

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 10:02:18 am »

สมัยนี้ยังใช้ MSN กันอยู่อีกเหรอคะลุง
ยังไม่เลิกนิสัยเขียนเรื่องเสียวโม้ๆ สักทีนะ
หายไปตั้งนานนึกว่าจะคิดได้ กลับมาก็เป็นแบบเดิมอีกแระ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 11:00:21 am »

ผมว่าอาการนี้ไม่หน้าจะหมดอารมนะ555 สัก2-3เลย