ใช้ Sextoy ต่อจากเพื่อน

หัวข้อ: ใช้ Sextoy ต่อจากเพื่อน  (อ่าน 1436 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ppanky

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ใช้ Sextoy ต่อจากเพื่อน
« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 12:12:08 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับเพื่อนเป็นผู้ชายนะครับ เพื่อนผมมี Sextoy(อวัยวะเพศหญิงเทียม) เพื่อนผมชวนผมให้มาลองใช้ผมก็ลองครับ ผมทำไม่เป็นเลยบอกให้เพื่อนผมทำก่อนเลยเดี๋ยวผมจะทำต่อ เพื่อนผมก็ทำจนเสร็จแตกน้ำใน Sextoy เสร็จแล้วผมก็ใช้ Sextoy ต่อจากเพื่อนทันทีเลยครับจังหวะนั้นคือลืมเอา Sextoy ไปล้างครับ ตอนที่ผมใช้ Sextoy ต่อจากเพื่อนอวัยวะเพศผมได้สัมผัสกับน้ำอสุจิของเพื่อนทีอยู่ใน Sextoy อวัยวะเพศผมก็เสียดสีกับ Sextoyที่มีน้ำอสุจิของเพื่อนอยู่ในนั้นทำให้อวัยวะเพศเป็นครีมขาวๆฟอดๆติดมาเต็มอวัยวะเพศเลยครับแบบนี้ผมจะมีโอกาสติดโรคไรไหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

Re: ใช้ Sextoy ต่อจากเพื่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 04:38:16 pm »

มีโอกาศติดแน่นอนครับทางทีดีผมว่าลองไปตรวจสุขภาพไว้มั่งก็ดีนะครับ

ออฟไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 04:46:49 pm »

เชื้ออยู่ในสารคัดหลั่งครับ หมายความว่าคุณมีความเสี่ยงอยู่ ต่อไประวังหน่อยครับ

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 60

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2017, 01:13:23 am »

เคยใช้ดิลโด้ต่อจากเพื่อนพอถอดออกเราใช้ต่อ ถ้าจริงๆก็มีโอกาสค่ะ แต่ถ้าเพื่อนเราสะอาดก็ไม่เป็นไร

ออฟไลน์ Godzilla44

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2017, 11:55:38 am »

ไม่น่ามีไรนะ เพราะถ้าเขาเที่ยวบ่อยคงไม่ชื้อมาใช้หรอก แสดงว่าเพื่อนก็คงโสดเหมือนกัน คงไม่อยุ่ในสภาวะเสี่ยงครับ

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2017, 06:40:04 pm »

ถ้าเค้าเป็นโรคละก็ คุณก็ติดโรคเค้า 100% ค่ะ

ออฟไลน์ cuit

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 08:52:44 am »

กามโรคต่างๆ หนองใน เริม
ถ้าเพื่อนคุณเป็น ไม่รอดแน่ๆ
ชีวิตจริง ไม่ใช่ เอวี ความสะอาดควรมาก่อน

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 01:14:23 pm »

มันมีเรื่องแบบนี้ด้วย  หรอ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ