เซ็ก คือ ความสุข เพิ่มสีสันของชีวิตคู่เเท้ ผิดไหมที่ผมชอบเเบบนี้ ???

หัวข้อ: เซ็ก คือ ความสุข เพิ่มสีสันของชีวิตคู่เเท้ ผิดไหมที่ผมชอบเเบบนี้ ???  (อ่าน 475 ครั้ง)

ออนไลน์ jokerza

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 8

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

ตามหัวข้อเลยหลังๆผมกับเเฟนจะเพิ่มสีสันในชีวิตคู่เเท้เรื่อง เซ็ก เเม้จะชอบ Outdoor ตื่นเต้น เเต่ตอนนี้มีคู่เพื่อนสนิทมากๆที่ไว้ใจได้มาสวิงกิ้ง (เเบบไม่เเลกคู่สอดใส่เด็ดขาด) เเต่สามารถเล้าโลม เช่น ลูบตามตัว จูบปาก ได้ห้ามสอดใส่ เพิ่มสีสันให้ชีวิตคู่ได้ดี ถ้าทุกคนเคารพกฏกันผมว่ามันก็ OK นะ คู่ ไม่เเลก นานๆครั้งตอนไปเที่ยว ตื่นเต้นมากกว่า Outdoor อีก ย้ำ ต้องเคารพกฏ ตามที่ตกลงกันไว้น่ะครับ ^^

Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 136

ก็ดีใจด้วย ถ้ายอมรับและสนุกด้วยกันทั้งคู่ก็โอเคแล้วล่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออนไลน์ erotic_massage

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถามว่าผิดไหม .... ไม่ผิดครับ

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

ไม่ผิดหรอกครับ มันเป็นความสุขของเราถ้าคนอื่นมีความสุขด้วยก็จะดีครับ