ตอนได้เสียกับสาวครั้งแรกในชีวิต ผู้ชายท่านใดสอดใส่เข้าไปได้เองบ้างครับ ขอบคุณครั

หัวข้อ: ตอนได้เสียกับสาวครั้งแรกในชีวิต ผู้ชายท่านใดสอดใส่เข้าไปได้เองบ้างครับ ขอบคุณครั  (อ่าน 1908 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง รูปหล่อ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -16

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมอาจจะอ่อนเชิง  ไปเที่ยวซ่องบางขุนพรหม ครั้งแรกในชีวิต  ใส่เองไม่เป็นครับ  ต้องให้น้องๆใส่ให้  เป็นอย่างนี้อยู่เป็นปีๆ  ถึงจะใส่เองเป็น  คิดถึงสมัยเด็กๆ  ผมโคตรอ่อนเชิงเลยครับ  555

Facebook Comments

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

ผมครั้งแรกซิงด้วยกันทั้งคู่ จับๆล้วงๆแล้วก็ถูๆภายนอกกันอยู่เป็นหลายเดือน ตื้อจนยอมให้สอดใส่จนได้ ครั้งแรกเข้าไม่ได้แฟนก็เจ็บมาก จนมาครั้งที่สองเล้าโลมอยู่นานแต่ก็ยังยัดไม่เข้าอยู่ดีแฟนบอกให่พอแต่อารมณ์ตอนนั้นมันถอยไม่ได้แล้วกดมิดด้ามเลยเป็นสิ่งที่ไม่ควรทำอย่างมากเพราะแฟนเข็ดเซ็กซ์ไปพักใหญ่เลย จนผมไปฝึกลงลิ้นกับรุ่นพี่คนนึงกลับมาใช่กับแฟนแฟนเลยติดใจหายเข็ดเซ็กเลย

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -6

ของผมผู้หญิงเขามีประสบการณ์มาก่อน เค้าเลยจัดการให้
ส่วนผมไม่รู้เรื่องรู้ราวไร นอนนิ่งๆ ตอนจะเข้ารู้แต่ว่าผมเจ็บ 555+
ตอนเข้าได้ก็รู้สึกดีขึ้นมาบ้าง แต่ก็กลัว กลัวที่จะเสร็จแล้วปล่อยใน ก็เลยไม่เต็มที่
ครั้งแรกเลยไม่ประทับใจ

ถ้าย้อนกลับไปได้ผมจะใส่ถุง

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 9

ตัวผมก็สอดใส่เองนะครับ แหม เขินเลย555

may1985

• บุคคลทั่วไป

ผญ. ตอบนะคะ ... ครั้งแรก เรากับแฟนซิงทั้งคู่ แฟนเราพยายามเอาเข้า แต่ไม่ได้ เพราะมันเจ็บมาก วันแรกไม่สำเร็จ ลองใหม่ใครต่อมาแฟนก็เอาเข้าเองสำเร็จนะ หลังจากนั้นก็ยาวไปๆ (เมื่อนานมาแล้วแต่จำความทุลักทุเลได้