รีวิว U.R.OK

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว U.R.OK  (อ่าน 752 ครั้ง)

Flirting

• บุคคลทั่วไป

รีวิว U.R.OK
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 09:38:10 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

ได้รับมาสักพัก ขอรีวิวเป็นข้อๆ ละกันนะครับ

หีบห่อ - ตอนได้มาเป็นแคปซูลสีแดงโล่งๆ ไม่มีตัวหนังสือหรืออะไรทั้งที่เม็ดยาและที่ตัวฟอยล์ห่อ ต้องบอกว่ากังวลเหมือนกันว่ากำลังจะกินอะไรนะเรา 555 ถ้ามีตัวหนังสือสักหน่อยน่าจะเพิ่มความมั่นใจและดูดีกว่านี้ครับ

หลังกิน - พอรู้ว่าจะได้ทำก็กินก่อน 30 นาทีได้ ตอนนั้นท้องว่างประมาณนึง หลัังจาก 30 นาทีก็ไม่มีอาการอะไรพิเศษ แต่ พอเริ่มโดนจู่โจมเล้าโลมมา รู้สึกได้เลยว่า แข็งเร็วและแข็งกว่าปกติพอสมควร หลังจากเริ่มทำกิจกรรมจริงๆ ก็พบว่าความเสียวจะน้อยลงนิดหน่อย แต่ความแข็งก็ไม่ได้มากกว่าปกติ ทำให้ทำได้นานมากขึ้นอย่างเห็นได้ชัด แล้วหลังจากเสร็จแล้วก็ใช้เวลาไม่นานในการต่อได้อีกครั้ง

ผลข้างเคียง - หลังจากเสร็จกิจกรรม มีอาการหัวใจเต้นเร็วกว่าปกติเล็กน้อย มีอาการแน่นในหัว คาดว่าความดันน่าจะเพิ่มสูงขึ้น เป็นไปจนเข้านอนหลังจากนั้น 3 ชม. ตื่นเช้าอาการก็หายไป

สรุป - U.R.OK เหมาะใช้เวลาที่ต้องการเพิ่มประสิทธิภาพชั่วคราว ผลข้างเคียงพอรับได้ครับ

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 9

Re: รีวิว U.R.OK
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 02:40:53 pm »

ขอบคุณ รีวิวจากผู้ทดลองใช้มากๆนะครับ ^#^