มีความเห็นยังไงที่จะทำหน้าอกหลังคลอดแล้ว

หัวข้อ: มีความเห็นยังไงที่จะทำหน้าอกหลังคลอดแล้ว  (อ่าน 607 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 321

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คิดเห็นยังไงบ้างคะ ถ้าจะทำหน้าอกหลังคลอดซักพักแล้ว ขนาดปกติก็ไม่ได้ใหญ่ออกแนวเล็ก แล้วทีนี้คิดว่าเวลาให้นมลูกน่าจะหย่อนคล้อยไปอีก เลยคิดว่าเสริมสิริโคนหน่อยให้มันดูสวยเวลาใส่ชุดจะได้มั่นใจว่าคุณแม่ลูก1แต่ยังเป๊ะ

Facebook Comments

ออนไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: มีความเห็นยังไงที่จะทำหน้าอกหลังคลอดแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2017, 10:28:11 pm »

ดีครับ ถ้าทำแล้วมีความสุข แฟนน่าจะชอบ
ผู้ชายหลายคน ปากบอกไม่ชอบคนทำนม แต่ตริงๆแล้วก็อยากสัมผัสกันทั้งนั้น

Re: มีความเห็นยังไงที่จะทำหน้าอกหลังคลอดแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2017, 10:33:12 pm »

ดีครับ ถ้าทำแล้วมีความสุข แฟนน่าจะชอบ
ผู้ชายหลายคน ปากบอกไม่ชอบคนทำนม แต่ตริงๆแล้วก็อยากสัมผัสกันทั้งนั้น
ไม่ได้กะเอาใจแฟนซักเท่าไรคะ แต่เพื่อความมั่นใจของตัวเองมากกว่า ถ้าหย่อนจริงๆใส่บราก็พอช่วยได้กับออกกำลังกายแต่มันก็เล็กลง ถ้าทำคิดว่าจะมั่นใจในชุดที่ต้องโนบราระดับนึง

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 07:08:25 am »

ทำหลังลูกอย่านมแม่ก็ได้ครับ

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 08:31:33 am »

ก่อนลูกหย่านมก็ศึกษาค้นคว้าหาที่ทำไปค่ะ ว่าเอาทรงไหนขนาดเท่าไหร่
แต่ให้หลังคลอดก่อนดีกว่า บางทีมันอาจจะใหญ่ขึ้นก็ได้แล้วนะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 11:38:26 am »

ทำหลังลูกอย่านมแม่ก็ได้ครับ
คิดไว้แบบนั้นค่ะ ;D

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 11:39:42 am »

ก่อนลูกหย่านมก็ศึกษาค้นคว้าหาที่ทำไปค่ะ ว่าเอาทรงไหนขนาดเท่าไหร่
แต่ให้หลังคลอดก่อนดีกว่า บางทีมันอาจจะใหญ่ขึ้นก็ได้แล้วนะ
ลองศึกษามาแล้วคะ แต่ยังไม่รู้ละเอียดมากเท่าไหร่
ขนาดไม่กังวลมากเท่าไรคะ แต่ก็เล็กอยู่ กลัวหย่อนมากกว่า

ออฟไลน์ trcaba2003

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2017, 09:24:16 am »

ลองศึกษา ว่าเผื่อมีลูกเพิ่ม จะมีปัญหากับการให้นมลูก หรือการขยายตัวของหน้าอกไหมครับ   จะได้ไม่เป็นปัญหา ภายหน้าครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2017, 02:09:10 pm »

ลองศึกษา ว่าเผื่อมีลูกเพิ่ม จะมีปัญหากับการให้นมลูก หรือการขยายตัวของหน้าอกไหมครับ   จะได้ไม่เป็นปัญหา ภายหน้าครับ
เรื่องนี้ไม่รู้มาก่อนเลยคะ เดี่ยวลองไปหาข้อมูลสอบถามคนที่เคยทำดู

ออนไลน์ Godzilla44

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 10:27:43 am »

ผมคิดว่า การทำนมให้สวยนาน หลังคลอด
น่าจะหลังลูกหย่านม และทำสำคัญควรคุมน้ำหนักให้กลับมาคงที่ก่อนครับ เพราะถ้าทำนมตอนอวบ แต่พอลดน้ำหนักลงมาเข้าที่ นมอาจไม่แมชกับตัวครับ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 02:54:53 pm »

ผมคิดว่า การทำนมให้สวยนาน หลังคลอด
น่าจะหลังลูกหย่านม และทำสำคัญควรคุมน้ำหนักให้กลับมาคงที่ก่อนครับ เพราะถ้าทำนมตอนอวบ แต่พอลดน้ำหนักลงมาเข้าที่ นมอาจไม่แมชกับตัวครับ
แล้วพอจะทราบไหมคะว่ามีผลต่อการให้นมลูกในครั้งต่อไปไหมถ้าเกิดมีลูกอีก

ออนไลน์ Godzilla44

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 03:33:59 pm »

แล้วพอจะทราบไหมคะว่ามีผลต่อการให้นมลูกในครั้งต่อไปไหมถ้าเกิดมีลูกอีก
อันนี้ผมไม่แน่ใจเช่นกันครับ ต้องปรึกษาแพทย์จะได้คำตอบที่ดีที่สุดครับ