มีเซ็กส์ในโรงแรมม่านรูดจะปลอดภัยจากากรแอบถ่ายใหมครับ

หัวข้อ: มีเซ็กส์ในโรงแรมม่านรูดจะปลอดภัยจากากรแอบถ่ายใหมครับ  (อ่าน 1019 ครั้ง)

ออฟไลน์ brabra

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -47

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

จริง ๆ ผมกับภรรยาชอบตั้งกล้องวีดีโอ ถ่ายขณะมีเซ็กส์กันในบ้าน,บังกะโล,รีสอร์ท ทุกครั้ง ที่มีโอกาสได้ไปพัก หลังจากนั้นก็จะเขียนลงแผ่นดีวีดี แอบซ่อนแผ่นเก็บไว้มิดชิด ป้องกันไม่ให้คนนอกเห็น เพื่อไว้ดูส่วนตัว ในยามที่คิดถึงภรรยาในวันที่เธอไม่อยู่ เช่นไปอบรม หรือประชุมประมาณนี้  และผมจะลบไฟล์ในกล้องวีดีโอทิ้งทุกครั้ง หลังจากเขียนแผ่นเสร็จแล้ว และจะหลีกเลียงการถ่ายผ่านมือถือโดยเด็ดขาดด้วย เพราะกลัวมันจะหลุดครับ ซึ่งทำแบบนี้ก็ไม่รู้ว่าคนอื่นจะดูแปลก ๆ ใหม แต่พอดีภรรยาอยากจะลองบรรยากาศในโรงแรมม่านรูดดู  จึงอยากถามว่ามีเซ็กส์ในโรงแรมม่านรูดจะปลอดภัยจากากรแอบถ่ายใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ ahhh

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไม่รู้ว่าปลอดภัยไหม แต่ไปทีไรก็จัดกันเต็มที่ทุกทีครับ

อยู่บ้านคนเยอะ ร้องเสียงดังไม่ได้ ไปม่านรูดเหมือนได้ปลดปล่อย เมียกรีดร้องได้เต็มที่

ออนไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

น่าจะปลอดภัยอยู่นะ
ไม่ค่อยเห็นมีคลิปหลุดจากม่านรูดสักเท่าไหร่ (เทียบกับคลิปหลุดที่มันมีออกมานะ)

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

ยังมีอยู่ไหมไม่รู้นะ สมัยนี้คลิปโป๊ หนังโป๊ที่เห็นชัดๆ ภาพสวยๆ มีถมเถ จะมาดูคนเอากันในม่านรูดไปทำไม
ยกเว้นว่าจะมีคนดังมาใช้บริการ แต่เราว่าถ้าเป็นคนดังเค้าคงเน้นเรื่องความปลอดภัยไม่ยอมให้ถูกถ่ายง่ายๆ แน่อ่ะ
ถ้าหลุดมา เจ้าของสถานที่น่าเดือดร้อนนะ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

คงจะถ่ายไม่หวาดไม่ไหวมั้งครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

น่าจะปลอดภัยครับ สำหรับความคิดเห็นผม ยุคสมัยนี้น่าจะไม่มีอะไรแต่ก็อย่างว่ายังไงก็ป้องกันไว้มั้งนะครับ