แบบนี้ถือว่าแตกในแล้วไหม และมีโอกาศท้องหรือเปล่า

หัวข้อ: แบบนี้ถือว่าแตกในแล้วไหม และมีโอกาศท้องหรือเปล่า  (อ่าน 1260 ครั้ง)

ออนไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 50

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตอนที่กำลังเสร็จแล้วถอนออกไม่ทัน เหลือแค่หัวแล้วเค้าเสร็จตอนนั้นพอดีคะ น้ำเค้าก็ใหลออกมาเยอะ
แต่ไม่รู้ว่ามันเข้าไปไหม ตอนนี้ไม่มียาคุมด้วยพรุ่งนี้ทันไหมคะ แล้วแบบนี้น้ำเค้าเข้าไปถึงมดลูกหรือเปล่า เพราะมันเหลือแค่หัวแล้ว

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

Re: แบบนี้ถือว่าแตกในแล้วไหม และมีโอกาศท้องหรือเปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2017, 05:58:07 am »

แบบนี้เค้าเรียกหลั่งในเเล้วครับ ทำไมจะไม่ท้องล่ะ  ผช.เสร็จอสุจิจะพุ่งไปครับ ส่วนเรื่องน้ำถึงมดลูกไหม ไม่มีใครสามารถรู้ได้นอกจากเจ้าของกระทู้เองครับ ส่วนเรื่องยาคุมนั้น เค้าเรียกยาคุมฉุกเฉินครับ ต้องรีบกินครับ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

Re: แบบนี้ถือว่าแตกในแล้วไหม และมีโอกาศท้องหรือเปล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2017, 08:01:33 am »

หลั่งนอกปกติก็ไม่ปลอดภัยอยู่แล้วนะ ท้องกันมาเยอะแล้ว ป้องกันสักทางสิ จะได้ไม่ต้องกังวล ขืนท้องขึ้นมาจะรู้เลยว่าไม่น่าประมาทอ่ะ ถุงยางมี ยาคุมก็มีให้ซื้อใช้แท้ๆ จะมาเสี่ยงทำไมกัน รีบกินยาคุมฉุกเฉินให้เร็วที่สุดนะ น่าจะทันอยู่

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ veee

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2017, 08:55:45 am »

ผมขอให้กำลังใจแล้วกันนะ

โอกาสมันก็พอมี  แต่ถ้ามันไม่ตรงกับช่วงไข่ตก โอกาสมันก็น้อย

ลองนับดูอยู่ในช่วง หน้า 7 หลัง 7 ใหม 

ออฟไลน์ DNA

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2017, 09:17:12 am »

วิธีกินยาคุมฉุกเฉินให้ได้ผล
- ยาคุมฉุกเฉิน 1 กล่อง จะมีตัวยา 2 เม็ด ประกอบด้วยตัวยาที่เป็นฮอร์โมนขนาดสูง คือ ลีโวนอร์เจสเตรล (levonorgestrel) เม็ดละ 750 ไมโครกรัม
- การกินยาคุมฉุกเฉินที่ถูกต้องคือ กินเม็ดแรกให้เร็วที่สุด หลังจากมีเพศสัมพันธ์ที่ไม่ได้ป้องกันทันที โดยไม่ควรเกิน 72 ชั่วโมง และจะต้องกินยาเม็ดที่สองหลังจากกินเม็ดแรกไม่เกิน 12 ชั่วโมง
- การกินยาเม็ดแรกภายใน 72 ชั่วโมง หลังการมีเพศสัมพันธ์ดังกล่าวตามด้วยยาเม็ดที่สอง จะให้ประสิทธิภาพในการป้องกันการตั้งครรภ์ได้ 75% แต่หากเริ่มยาภายใน 24ชั่วโมง หลังการมีเพศสัมพันธ์ จะให้ประสิทธิภาพในการป้องกันการตั้งครรภ์เพิ่มขึ้นเป็น 85% ดังนั้นจึงควรรับประทานยาเม็ดแรกหลังการมีเพศสัมพันธ์ให้เร็วที่สุด
- หากมีการอาเจียนภายใน 2 ชั่วโมงหลังกินยาแต่ละเม็ด ต้องกินยาใหม่ และไม่แนะนำให้กินยาเกิน 4 เม็ด หรือ 2 กล่อง ต่อเดือน

บางเซเว่นก็มีขายนะครับ

ออนไลน์ manamax

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2017, 09:49:31 am »

ตอนเสร็จพุ่งไกลเป็นเมตรครับ ช่องคลอดลึกไม่ถึง15ซม. พุ่งถึงมดลูกแน่ๆ

ออนไลน์ Godzilla44

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2017, 11:32:53 am »

ต่อให้เอามาแตกข้างนอก โอกาสที่ อสุจิจะเล็ดลอดออกไปทีแรกก็มีครับ

หลั่งปากช่องคลอด อสุจิก็มีสิทธิ์เช้าไปถึงมดลูกได้ ทั้งแรงฉีก อละแรงจากการขมิบซึ่งเหมือนก่อนดูดเข้าดูดออกเช่นกันครับ

สรุปคือหาทางป้องกันดีกว่าครับ ปลอดภัย สบายใจ อาจได้ฟิวน้อยกว่านิด แต่ไม่ต้องมาปวดหัวทีหลังครับ

ออฟไลน์ John Smith

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2017, 01:09:15 pm »

แตกในครับ
แต่โอกาสไม่ติดลูกมีสูงอยู่นะ
ต่อให้แต่ในแบบลึกสุด ๆ บางทียังติดยากเลยครับ
ขึ้นอยู่กับอายุ และความแข็งของคู่คุณด้วย
ถ้าฟิตมาก ๆ ก็อาจพุ่งไกล เชื้อเข้มข้น

แต่ถ้าอายุเยอะ ไม่ค่อยพักผ่อน
อันนี้ใส่เข้าไปไม่ลึก อสุจิยังต้องเดินทางอีกไกลกว่าจะไปเจอใข่

อย่างไรก็ตาม ถ้านับวันแล้ว มันเป็นวันอันตรายมาก ๆ อย่างนิ่งนอนใจนะครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2017, 01:47:07 pm »

กินยาเรียบร้อยแล้วตอนนี้ ตอนนั้นเราเสร็จพอดีแล้วฝ่ายชายก็เสร็จจนเค้าคุมไม่ไหวที่มันรัดมากๆ พอจะเอาออกเหลือแค่หัวแล้วเค้าเสร็จพอดี คาไว้แปปนึงละถอดน้ำก็ใหลออกไม่รู้ว่ามันพุ่งเข้าไปไหม เพิ่งจะเคยโดนแตกในครั้งแรกเลย

ออนไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 30

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2017, 03:23:44 pm »

เด็กที่เกิดทั้งที่ใช้ถุงยาง และยาคุมแล้วก็มีนะคะ อย่าทำเป็นเล่นไป
ยิ่งไม่ป้องกันเลยโอกาสยิ่งสูงไปใหญ่
รักสนุกได้ แต่ควรรู้จักป้องกันตัวด้วยเถอะ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2017, 08:11:30 pm »

ทีแรกใส่คะ แต่พอเผลอแล้วถอดถุงออก ไม่รู้เลยคะ คราวหน้าจะพยามระวังให้มากกว่านี้

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

ทีแรกใส่คะ แต่พอเผลอแล้วถอดถุงออก ไม่รู้เลยคะ คราวหน้าจะพยามระวังให้มากกว่านี้
มีแอบถอดถุงด้วยอ่ะ ไม่ไหวๆ -"-

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ manamax

• *

แอบถอดถุงแบบนี้ แย่มากนะครับเนี่ย

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

ยาคุมฉุกเฉินต้องกินภายใน 72 ชั่วโมงครับ  ทันถมเถครับเวลาขนาดนี้ ตบกะโหลกให้ผู้ชายให้มันไปซื้อมาให้ครับ ยาคุมฉุกเฉินควรจะใช้เวลาฉุกเฉินนะครับไม่ควรกินบ่อยครับผม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 30

แอบถอดถุง....... อันนี้น่ากลัวโรค มากกว่า กลัวท้องก่อนเลยนะ แย่มากๆ อ่ะ