แฟนเป็นโรคจิตรึเปล่าคะ

หัวข้อ: แฟนเป็นโรคจิตรึเปล่าคะ  (อ่าน 1455 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fahkham

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แฟนเป็นโรคจิตรึเปล่าคะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 11:54:39 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือว่า แฟนเราเขาชอบให้เราใส่ชุดนักศึกษาเวลาจะมีอะไรกับเขา แล้วทุกครั้งเขาจะบอกให้เราคาดเข็มขัดนักศึกษาไว้ตลอด แล้วแบบว่าเขาต้องการอันที่เราใส่ไปเรียนเท่านั้น เราก็บอกไม่ได้กลัวมันจะเลอะ เลยซื้ออีกอันมาแทน เขาก็ไม่ยอม คือตอนมีอะไรกันก็ต้องเอาคริปมาหนีบไว้ตลอด เขาไม่ยอมให้ถอด แล้วพอเขาเสร็จเขาก็ชักของเขาใส่หัวเข็มขัดเรา เราก็งงเขาทำอะไร บ้ารึเปล่า อยากทราบว่าแบบนี้นี่ถือเป็นเรื่องปกติของ ผช รึเปล่าคะ ?

Facebook Comments

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 21

Re: แฟนเป็นโรคจิตรึเปล่าคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 01:14:07 am »

ไม่โรคจิตครับ ถือว่าธรรมดามากๆ เค้าอาจจะเกิดอารมณ์กับนักศึกษาครับ

ผมเองยังให้แฟนใส่ชุดนักเรียน (มัธยม) ชุดมหาลัย ชุดพยาบาล แอร์โฮสเตส ชุด maid ชุดว่ายน้ำ ชุดกี่เพ้า ชุดกิโมโน ชุดพนง.ออฟฟิศ

ผมมองเป็นเรื่องปกติ อย่ากังวลไปเลย

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 03:46:36 pm »

แปลกสิ ตรงเข็มขัดนี่แหละ  เปลี่ยนอันก็ไม่ได้ โห้ววว  ส่วนชุด น.ศ นี่ปรกติธรรมดานะ คนมันฝังใจว่าอยากซั่ม น.ศ

ของผมเนี่ย ได้หมดถ้าสดชื่น ใส่อะไรไม่ใส่อะไรได้หมด แล้วแต่คุณเธอเลย  ขออย่างเดียว อย่าให้อะไรมาเกะกะทางเข้าถ้ำ

ออนไลน์ Godzilla44

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 04:34:49 pm »

สำหรับผม มองว่า แปลก
แต่คำว่าแปลกไม่ได้บอกว่าไม่ดีหนิครับ
1 อย่างน้อยเขาก็ชอบเข็มขัดอันเดิม อันไหนๆก็ไม่เอา นั่นแสดงว่า มีน้องคนเดียวที่เป็นเจ้าของเข็มขัดนั้น
2 ไอ้ที่ว่าแปลกก็ไม่ได้เบียดเบียนใครหรือทำให้เสียเงินทองครับ ดีกว่า แปลกเรื่องอื่น ที่ๆเราไม่สามารถตามใจเขาได้
3 ดีด้วยซ้ำ เวลาเขาคิดจะมีอารมย์กะใคร เขาจะได้นึกถึงเข็มขัดเรา และฉุกคิดถึงเราเสมอๆ

อันนี้ความเห็นส่วนตัวเลยครับ

ออนไลน์ iamgun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 07:32:07 pm »

เรียกว่าไม่ปกติแล้วกัน แต่ไม่ถึงกับร้ายแรงหรือเสียหายมาก เป็นอารมณ์ของแต่ละคน บางคนก็ชอบชักใส่ชุดชั้นใน ชักใส่ง่ามนิ้วเท้า มีอะไรที่แปลกๆอีกมาก แต่เคสนี้ถือว่าแปลกมากเหมือนกัน อาจไม่เป็นผลดีกับตัวคุณเองต้องดูเหตุผลที่ต้องเป็นเข็มขัดเดิม ถ้าเป็นว่าอยากให้คราบน้ำติดไปเวลาใส่ไปเรียนอันนี้น่ากลัว แต่ถ้ามันเป็นคราบแล้วยอมให้ซื้อใหม่ก็ดีไปแต่ก็เปลืองเงิน

ออนไลน์ manamax

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 01:32:26 pm »

fetish รูปแบบนึง ไม่ได้โรคจิตหรืออันตรายอะไรหรอกครับ

ถ้าได้บ่อยๆเข้าเดี๋ยวก็เติมเต็มแล้วอาจจะเลิกไปได้เอง

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 02:16:39 pm »

ไม่โรคจิคหรอกครับ คนเราคิดได้หลายแบบ นั่นก็คือเเบบในตัวของเขาครับ

ออฟไลน์ noo_ann

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2017, 01:55:21 am »

คงไม่ถึงขั้นโรคจิตหรอกค่ะ  อาจเป็นรสนิยมอย่างนึง 
ที่เราเคยเจอ  แฟนเก่าเวลามีอะไรกัน ไม่ชอบให้เราถอดกางเกงใน  แต่จะแหวกไปไว้ด้านข้าง  เค้าบอกมันมีอารมย์กว่า แต่บางครั้งมันรัดจิมิเรา จนเราต้องใส่กางเกงในแบบจีสติงตลอด

"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"