ชอบโดนเลียมากๆ

หัวข้อ: ชอบโดนเลียมากๆ  (อ่าน 1423 ครั้ง)

ออนไลน์ Nikar

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

ชอบโดนเลียมากๆ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 12:06:39 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เป็นอัไรไม่รู้ ชอบให้ผู้ชายเลียใ้ห้แล้วแอ่นสู้ บางทีก็เด้าตามแรงลิ้นกระแทก ยิ่งถ้าเปิดคลิปโป๊ไว้ช่วยตัวเอง ถ้าในคลิปผู้ชายลงเลียเมื่อไหร่ นิ้วที่เเหย่จิ๋มรู้เลยว่ากระตุกมากๆ ยิ่งเห็นคิปเลียรัวๆยิ่งเร่งนิ้วตัวเองจนเสร็จ โรคจิตไหมคะ แฉะจัง อ่าาาา

Facebook Comments

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

Re: ชอบโดนเลียมากๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 05:39:07 pm »

ถ้าอย่างนั้นจัดน้องสาวให้น่าเลียด้วยครับ ตัดแต่งเล็มขนไม่ให้รกรุงรัง ล้างให้สะอาดสะอ้านไม่ให้มีกลิ่นอับ มีเวลาว่างๆก็ให้หมอตกแต่งให้มันดูดี ดูเหมือนของสาว 18 ไม่มีผู้ชายคนไหนอดใจเลียได้หรอกครับ ขอให้มีความสุขครับผม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 08:18:31 pm »

ๆม่ต้องใส่น้ำหอมนะตรงนั้น ขอเเค่สะอาดครับ  ผช.อยากได้กลิ่นไอดินตรงนั้น

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2017, 02:05:17 pm »

เต็มที่ครับผม  จัดไปอย่าเสีย

ออฟไลน์ John Smith

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 02:23:33 pm »

ผมว่าผู้ชายก็ชอบเลียนะครับ ยิ่งดิ้นยิ่งชอบ

ออฟไลน์ leochang

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2017, 08:30:44 pm »

ชอบเลียให้แฟนและแฟนก็ชอบให้ทำมากๆ เหมือนกันครับ บางทีเลียอยู่เกือบชั่วโมง รู้สึกว่าของแฟนเราหอมหวาน ระหว่างเลียแฟนก็จะบรรยายความเสียวให้ฟัง ยิ่งฟังยิ่งเลียเน้นๆ

ออนไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2017, 10:07:41 pm »

ชอบเลียให้แฟนและแฟนก็ชอบให้ทำมากๆ เหมือนกันครับ บางทีเลียอยู่เกือบชั่วโมง รู้สึกว่าของแฟนเราหอมหวาน ระหว่างเลียแฟนก็จะบรรยายความเสียวให้ฟัง ยิ่งฟังยิ่งเลียเน้นๆ
นานมาก น้ำที่ออกมา คือกลืนไปเลยไหม
แล้วเวลาปากเต็มไปด้วยน้ำของผู้หญิง ได้ไปจูบปากแลกลิ้นกับเค้าอีกไหม