ชอบอมให้แฟนบนรถก่อนขึ้นไปเอากัน

หัวข้อ: ชอบอมให้แฟนบนรถก่อนขึ้นไปเอากัน  (อ่าน 1214 ครั้ง)

ออนไลน์ Nikar

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

ชอบอมให้แฟนบนรถก่อนขึ้นไปเอากัน
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2017, 01:38:46 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

วันก่อนอ่านเจอกระทู้นึงเกี่ยวกับอมให้แฟนบนรถเลยอยากมาเล่าให้ฟังค่ะ ทุกครั้งก่อนขับรถเข้าคอนโดเพื่อไปเอากันกับแฟน แฟนจะต้องงัดให้เราก้มไปดูด อม บ๊วบให้ทุกครั้ง เวลาก้มไปดูด เราจะกางขาออกให้แนช่วยเขี่ยเม็ดเราไปด้วย แฉะจนบิด บางทีต้องเงยหน้ามาเด้งรับนิ้วที่เขี่ยเม็ดเบาๆ แล้วก้มลงไปกินไอติมใหม่ แฟนจะเสียวมาก ตรางเป็นระยะ ชอบอมให้แฟนมากๆ แต่ก้อดูรถว่างๆแบบไม่อันตรายนะ พอถึงที่จอดคอนโด จะกางขาออกให้แฟนใช้นิ้วทำให้เราเสร็จอีกที เวลาเด้งรับตอนนั้งบนเบาะทั้งเสียว ทั้งฟิน บางทีก็บีบหัวนมตัวเองไปด้วย เวลาถึงห้อง จัดการอาบน้ำรอบนึง อาบก่อนแล้วรีบมานอนเขี่ย เบ็ดโชว์แฟน พอแฟนอาบเสร็จ แฉะพอดี แหวกดูเยิ้มเลย แนจัดการดูดเราคืนจนเสร็จหลายรอบ บางทีแฟนก็นอนให้เราเอาขิ้มคร่อมตรงปากพอดี เลยจนน้ำแตก ต้องหาผ้ามาเช็ดที่หน้า จากนั้นก็นอนหงาย ให้แฟนเอาควยสอดเข้ามา ชอบบอกแฟนตั้งแต่ตอนเขี่บฝยเม็ดบนรถแล้วว่าให้เอาหนูแรงๆ โรคจิตชอบโดนควยกระแทกแรงๆ แฟนเย็ดเราจนเสร็จไปหลายรอบ แต่เราชอบอมควยให้แฟนเสร็จคาปากแล้วกลืน เงี่ยนจัง พิมไปแฉะไป ขอไปจัดการควาทเงี่ยนก่อนนะคะแล้วจะมาเล่าใหม่ ซี้ดดดด 

Facebook Comments

ออฟไลน์ John Smith

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ชอบอมให้แฟนบนรถก่อนขึ้นไปเอากัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2017, 03:02:37 pm »

กลับมาเล่าต่ออีกนะครับ ตื่นเต้นดีครับ

ออนไลน์ erotic_massage

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ชอบอมให้แฟนบนรถก่อนขึ้นไปเอากัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2017, 04:32:46 pm »

ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์เสียวๆ ครับ

อ่านละก็คิดภาพตาม อิอิ

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2017, 05:39:29 pm »

สั้นแต่เสียว

ออนไลน์ iamgun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2017, 04:50:34 pm »

ผมเคยเห็นคนมาชักๆอมๆกันในรถ คือคอนโดผมเป็นแบบตึกไม่สูงผมอยู่ชั้น 3 แล้วมันมีที่จอดรถข้างหลังตึก ผมก็นอนเล่นอยู่ได้ยินเสียงรถติดเครื่องอยู่นานล่ะ เลยเปิดม่านไปดูมองลงไปตรงกระจกฝั่งคนขับ ก็เห็นเหมือนมีคนนั่งอยู่แล้วมีมือมาจากฝั่งคนนั้นมาอยู่ตรงเป้าคนขับ พอดูดีๆแม่งชักควยกับอยู่นี่หว่าก็ดูต่อไปว่าจะทำอะไรกันต่อ พอมีรถวิ่งผ่านไปไฟส่องยิ่งเห็นชัด ทีนี้คนนั่งก็ก้มมาที่เป้า แต่ว่าดูลักษณะทรงผมและหัวแล้วมันผู้ชายนี่ว่าสรุปคือเกย๋มาโม้กกันในรถ ทำได้พักใหญ่เลยแล้วก็ขับรถออกไป

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 01:06:49 pm »

ผมเคยเห็นคนมาชักๆอมๆกันในรถ คือคอนโดผมเป็นแบบตึกไม่สูงผมอยู่ชั้น 3 แล้วมันมีที่จอดรถข้างหลังตึก ผมก็นอนเล่นอยู่ได้ยินเสียงรถติดเครื่องอยู่นานล่ะ เลยเปิดม่านไปดูมองลงไปตรงกระจกฝั่งคนขับ ก็เห็นเหมือนมีคนนั่งอยู่แล้วมีมือมาจากฝั่งคนนั้นมาอยู่ตรงเป้าคนขับ พอดูดีๆแม่งชักควยกับอยู่นี่หว่าก็ดูต่อไปว่าจะทำอะไรกันต่อ พอมีรถวิ่งผ่านไปไฟส่องยิ่งเห็นชัด ทีนี้คนนั่งก็ก้มมาที่เป้า แต่ว่าดูลักษณะทรงผมและหัวแล้วมันผู้ชายนี่ว่าสรุปคือเกย๋มาโม้กกันในรถ ทำได้พักใหญ่เลยแล้วก็ขับรถออกไป

อันนี้ปล่อยให้ลุ้นตั้งนาน 55

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 03:13:38 pm »

เพิ่งมีประการณ์ถูกเบิร์นนอกสถานที่มาเหมือนกันค่ะ สนุกดีเหมือนกัน ไม่นึกว่าตัวเองจะกล้าขนาดนี้นะ
แอบติดใจเบาๆ ฮิฮิ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 08:39:59 pm »

เพิ่งมีประการณ์ถูกเบิร์นนอกสถานที่มาเหมือนกันค่ะ สนุกดีเหมือนกัน ไม่นึกว่าตัวเองจะกล้าขนาดนี้นะ

นอกสถานที่แบบไหนครับ ขยายความหน่อย

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2017, 04:21:20 pm »

ในรถ ที่สวนสาธารณะแห่งหนึ่ง มีรถมีคนผ่านไปมาด้วย ใช้ทั้งลิ้น ของเล่น นิ้ว
ไม่น่าเชื่อเหมือนกัน ว่าตัวเองจะกล้าทำขนาดนี้นะ ระแวงคนเห็นบ้าง แต่ก็ไม่คิดจะหยุดทำนะ

นอกสถานที่แบบไหนครับ ขยายความหน่อย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 02:22:34 pm »

ในรถ ที่สวนสาธารณะแห่งหนึ่ง มีรถมีคนผ่านไปมาด้วย ใช้ทั้งลิ้น ของเล่น นิ้ว
ไม่น่าเชื่อเหมือนกัน ว่าตัวเองจะกล้าทำขนาดนี้นะ ระแวงคนเห็นบ้าง แต่ก็ไม่คิดจะหยุดทำนะ

เสียวสุด ๆ เลยนะครับแบบนั้น
ผมเคยแบบนั่งเบาะหลัง กลับจากผับ เพื่อนขับ และมีเพื่อนอีกหลายคนนั่งเบียด ๆ กัน
ผมกับแฟนนั่งล้วงกัน จนน้ำเธอแฉะเต็มนิ้วผมเลย คงตื่นเต้นเพราะเพื่อนนั่งอยู่ข้างๆมาก