ถามปัญหาตอนนี้หน่อยคะ ขนาด4นิ้วกว่าๆไม่รู้สึกเราหลวมมากหรือเค้าเล็ก

หัวข้อ: ถามปัญหาตอนนี้หน่อยคะ ขนาด4นิ้วกว่าๆไม่รู้สึกเราหลวมมากหรือเค้าเล็ก  (อ่าน 986 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 321

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีเซ็กกับคนที่ขนาดรอบวงประมาณ4นิ้วนิดๆคะ ยาวน่าจะ5แล้วทีนี้แทบจะไม่รู้สึกเลย คือมันไม่ค่อยรัดของเค้า ประมาณว่ามีช่องว่างอีกนิดๆ อารมณ์เหมือนแซวได้เลยว่าใส่เข้าไปแล้วหรอ55 แต่มันไม่ตลกนะคะเอาจริงๆคือกังวลว่าหลวมมากๆ ตอนนี้จะขมิบอะไรก็ลำบาก มีผลกับตอนท้องแล้วไกล้จะคลอดหรือเปล่าคะ ถ้าคลอดแล้วซักพักจะดีขึ้นอะไรแบบนี้

Facebook Comments

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

ร่างกายก่อนคลอดก็ส่วนหนึ่ง

แต่เราว่ายังไงก็เล็กไปอ่ะ ยิ่งบิ้วไม่ถึง ใส่ไปก็ไม่รู้สึกจริงๆ นะ

ร่างกายก่อนคลอดก็ส่วนหนึ่ง

แต่เราว่ายังไงก็เล็กไปอ่ะ ยิ่งบิ้วไม่ถึง ใส่ไปก็ไม่รู้สึกจริงๆ นะ
ใช่คะ พอดีโดนสอดใส่ในตอนแบบน้ำออกมาแล้วใส่เลย ไม่ถึงกับมีอารมณ์อยากให้ใส่แบบสุดๆ
ส่วนเวลาท้องเราไม่แน่ใจว่ามันมีผลมากแค่ไหนหาข้อมูลไม่เจอเลย แต่คิดว่ามันน่าจะมีผลเพราะมันอาจจะขยายเพื่อรองรับการคลอดไม่แน่ใจนะคะ อยากให้คนที่มีลูกแล้วมาตอบมากๆจะได้ลดความกังวล ช่วงนี้ขมิบก็ไม่ได้มันแปลกๆเลยไม่ทำ

ออนไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 50

ไกล้คลอดก็มีส่วนค่ะ ลองดูหลังคลอดน่าจะดีขึ้น ขนาด4นิ้วกว่าๆคิดว่าเล็กไปเหมือนกัน
ขนาดที่ต้องการขอ5นิ้วมันแน่นเสียวกว่า

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

การตั้งท้องมีผลแน่นอนค่ะ

เพราะต่อให้เล็กแค่ไหน การขมิบก็ช่วยได้ (อาจจะรำคาญใจหน่อยว่าทำไมต้องคอยขมิบเพื่อช่วยเค้าตลอด)

หลังคลอดสักพักใหญ่ๆ จะดีขึ้นนะคะ

เพราะต่อให้เล็กแค่ไหน การขมิบก็ช่วยได้ (อาจจะรำคาญใจหน่อยว่าทำไมต้องคอยขมิบเพื่อช่วยเค้าตลอด)

หลังคลอดสักพักใหญ่ๆ จะดีขึ้นนะคะ
ใช้เวลาประมาณเท่าไรคะ ปกติก็ขมิบอยู่ประจำคะ แต่พอตอนนี้ทำไม่ค่อยไหวเลยกะว่ารอคลอดก่อนแล้วค่อยมาตั้งใจขมิบทีเดียวเลย คิดไว้หลายอย่างเลยคะทั้งโยคะเข้ายิม แต่ตอนท้องมันมีผลเยอะขนาดนี้เลยหรอคะ

ออนไลน์ Lolicon091

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ใช้เวลาประมาณเท่าไรคะ ปกติก็ขมิบอยู่ประจำคะ แต่พอตอนนี้ทำไม่ค่อยไหวเลยกะว่ารอคลอดก่อนแล้วค่อยมาตั้งใจขมิบทีเดียวเลย คิดไว้หลายอย่างเลยคะทั้งโยคะเข้ายิม แต่ตอนท้องมันมีผลเยอะขนาดนี้เลยหรอคะ

ตอนท้องเชิงกรานจะขยายครับ เพื่อเตรียมตัวสำหรับการคลอดลูก
ทำให้ช่องคลอดขยายขึ้นกว่าเดิม และอาจจะไม่กระชับในช่วงนี้ ซึ่งก็แล้วแต่คนไป
หลังคลอด ขมิบบ่อยๆ หรือให้หมอ รีแพร์ ก็กลับไปฟิตเหมือนเดิมได้ครับ

ตอนท้องเชิงกรานจะขยายครับ เพื่อเตรียมตัวสำหรับการคลอดลูก
ทำให้ช่องคลอดขยายขึ้นกว่าเดิม และอาจจะไม่กระชับในช่วงนี้ ซึ่งก็แล้วแต่คนไป
หลังคลอด ขมิบบ่อยๆ หรือให้หมอ รีแพร์ ก็กลับไปฟิตเหมือนเดิมได้ครับ
ขอบคุณคะ ไม่กระชับมากๆในตอนนี้มีความกังวลสุดๆ แต่เท่านี้ก็สบายใจขึ้นแล้วคะ ไว้ไปกังวลอีกทีหลังคลอด555 แต่ยังไงก็คลอดเองดีกว่าไม่อยากผ่าคลอด

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

ต้องดูด้วยอะครับว่าเราเคยคลอดลูกมารึเปล่ารึบางทีเราเคยสัมผัสที่ใหญ่มาก่อนครับ

ต้องดูด้วยอะครับว่าเราเคยคลอดลูกมารึเปล่ารึบางทีเราเคยสัมผัสที่ใหญ่มาก่อนครับ
ยังไม่เคยคลอดลูกมาก่อนคะ แต่ท้องอยู่เฉยๆ ถ้าของใหญ่ที่คิดว่ามีผลคงอาจจะที่เคยมีอะไรกับฝรั่ง แล้วก็ที่เคย2อันในด้านหน้า แต่ไม่ทำมาซักพักแล้วนะคะ ขมิบบ่อยโยคะก็ประจำ ไม่ทราบว่าตอนท้องไกล้คลอดมีผลมากน้อยแค่ไหน แต่ความคิดเห็นบนๆบอกมันขยายเพื่อรอคลอด ใครเคยมีลูกแนะนำหน่อยคะ ;D

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

ใกล้คลอดครับ ช่องตลอดจะขยายไห้ฝหญ่ขึ้นเพื่อการคลอดครับ แน่นนอนจะหลวมเป็นธรรมดาครับ หลังคลอดกระซิบให้หมอเย็บให้ฟิตตามที่ต้องการครับ