ถ้าแฟนสาวของคุณสารภาพว่าเผลอไปมีเซ็กซ์กับผู้ชายคนอื่นคุณจะเลิกคบหรือไม่

หัวข้อ: ถ้าแฟนสาวของคุณสารภาพว่าเผลอไปมีเซ็กซ์กับผู้ชายคนอื่นคุณจะเลิกคบหรือไม่  (อ่าน 1108 ครั้ง)

ออฟไลน์ brabra

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -47

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คำถามง่าย ๆ ครับ ถ้าแฟนสาวของคุณกลับมาจากเที่ยวแล้วพูดสารภาพให้คุณฟังว่า ตอนเดินทางไปเที่ยวทะเลกับเพื่อน ๆ เธอเผลอมีอารณ์ไปทีเซ็กส์หมู่กับกลุ่มเพื่อนและผู้ชายคนอื่น รู้สึกติดใจ คราวหน้าอยากจะชวนคุณไปร่วมวงด้วย คนจะรับได้หรือไม่ จะคบต่อหรือจะเลิก

Facebook Comments

ออนไลน์ e20xcq

• *
  • พลังน้ำใจ: 7

บังเอิญผมไม่ใช่คนมีรสนิยมแบบนั้น ดังนั้นเลิกสถานเดียวครับ

ออนไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

ไม่ว่าจะหมู่ หรือเดี่ยว ก็เลิกครับ

ออฟไลน์ Pondinut

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

เลิกครับ

ออนไลน์ yummy

• *

ไม่มีปัญหา

แต่จะทบทวนความสัมพันธ์ ว่าจะไปในทิศทางไหนต่อไปดี 

เหตุผลก็คือ ผมใจกว้างพอ ในเมื่อเราทำและยังชอบทำได้ ทำไมแฟนเราเค้าจะไม่มีสิทธิ 

ไม่ได้ตอบโลกสวยนะครับ  ผมมองโลกกลางๆ ทั้งขาวและดำปนๆกัน  กิเลสตัณหา มีกันทุกคน ชั่วดีก็มีกันทุกคน อยู่ที่ว่าเรารักเค้าแค่ไหนเท่านั้นเอง ไม่มีสิทธิจะไปต่อว่าเค้าด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2017, 08:18:25 pm โดย yummy »

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

ถ้าจับได้เอง ก็เลิกสถานเดียว

แต่ถ้ามาสารภาพแถมชวนร่วมวงแบบนี้คงต้องขอดูหน้าเพื่อนๆเธอก่อน อิอิอิ  ;D

ล้อเล่น....ถ้ามาสารภาพแบบนี้ก็มึนตึบเหมือนกัน ไปไม่ถูกจริงๆ ถ้าไม่บอกใครจะไปรู้ มาบอกเพื่อ??? ผมคงสับสนพิลึกครับ

ออฟไลน์ mark3240

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

ผมจะแกล้งคบต่อแล้วจะเก็บเอาไว้เป็นของเล่นครับ

ออฟไลน์ showaek

• *

ผมเคยผ่านตรงนั้นมา แฟนนอกใจ ผมจับได้ ตอนนั้นเจ็บปวดมาก แต่ผมก็ให้อภัยครับ  มาพักหลังๆ3-4ปีมานี่ ผมกลับมีอารมณือย่างมาก เมื่อคิดถึงเรื่องแฟนนอกใจ และ รบร้าวให้เธอเล่าให้ฟังแบบละเอียด รู้สึกตื่นเต้น และมีอารมณืสุดๆ  แต่แฟนผมกลับโกรธและไม่ค่อยยอมเล่า เธอบอกว่าผมซ้ำเติมเธอ  -  -.

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

ต้องถามเหตุผลกันก่อนครับว่าเพราะอะไร แล้วค่อยตัดสินใจอีกที

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

ต้องถามเหตุผลกันก่อนครับว่าเพราะอะไร แล้วค่อยตัดสินใจอีกที