อารมณ์ตอนชักว่าว รู้สึกไงบ้าง

หัวข้อ: อารมณ์ตอนชักว่าว รู้สึกไงบ้าง  (อ่าน 946 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gapzallsd33

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

อารมณ์ตอนชักว่าว รู้สึกไงบ้าง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 12:55:51 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

:P :P เวลาตอนชักว่าวผู้ชายแต่ละคน นึก จินตนาการนึกแบบไหนก้นบ้างครับ อยาดยัดร่องแบบผมกันบ้างไหมครับ แล้วถ้าเกิดนึกถึงคนที่เราอยากเย่สเขา น้ำเงี่ยนจะเยิ้มเยอะมากๆ

Facebook Comments

ออนไลน์ iamgun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: อารมณ์ตอนชักว่าว รู้สึกไงบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2017, 03:16:30 pm »

ผมก็จะจินตนาการถึงผู้หญิงอยู่หลายคนเหมือนกัน ทั้งที่เคยเอาและไม่เคยแต่อยากเอา แต่แปลกอย่างนึงคือคนที่ผมอยากเอาแล้วเก็บไปชักว่าวส่วนมากไม่ค่อยสวยเอ็กซ์อะไร จะเป็นคนรอบๆตัว เพื่อนแฟน พี่น้องแฟน เพื่อน น้องเพื่อน อะไรแบบนี้

ออฟไลน์ leochang

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: อารมณ์ตอนชักว่าว รู้สึกไงบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2017, 05:29:03 pm »

ผมจะคิดถึงแฟนครับ เพราะแฟนผมเอ็กซ์โดนใจที่สุดแล้ว

ออนไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2017, 10:01:06 pm »

เริ่มแรก สมัยเด็ก ไม่นึกถึงใครเลย
ต่อมาคนที่แอบชอบ
พอมีแฟนแรกๆ ไม่กล้านึกถึงแฟน รู้สึกไม่อยากเอาความหื่นไปลงที่เค้า
นานๆเข้าเริ่มนึกถึงแฟน ห้ามนึกถึงคนอื่น การนึกถึงคนอื่นเหมือนเป็นการนอกใจ
นานเข้า เหมือนหมดเรื่องจะนึก ก็มีคนอื่นบ้าง

แต่ไม่รู้คนอื่นเป็นไหม บางทีในหัวคิด อย่านึกถึงคนนี้นะ สมองอีกส่วนนึงก็เกิดความท้าทาย ไปนึกถึงซ่ะงั้น หมดอารมณ์จะทำเลย 555+ 

ออฟไลน์ John Smith

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 12:00:51 pm »

สมัยเด็ก ๆ นึกถึงแฟนตัวเอง
ตอนนี้แอบนึกถึงแฟนชาวบ้านครับ  ;D

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2017, 10:05:30 pm »

เมื่อก่อนจะนึกถึงเซ็กส์ที่ประทับใจครับ ตอนนี้ต้องดูคลิปที่ประทับใจ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2017, 02:26:57 pm »

ก็มันๆครับพอเสร็จก็รู้สึกมีความสุขเหมือนกันกะมีเซ็กส์