แชร์ประสบการณ์การใช้อาหารเสริมกระตุ้นปิกาจู๋ให้ตื่นตัว

หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์การใช้อาหารเสริมกระตุ้นปิกาจู๋ให้ตื่นตัว  (อ่าน 213 ครั้ง)

ออฟไลน์ tontan

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เพราะไม่เคยใช้อาหารเสริมในกิจกรรมบนเตียง นี่เป็นครั้งแรกที่ใช้ ผมจึงจะค่อนข้างตื่นเต้นไปหน่อยครับ
สิ่งที่ผมอยากจะรู้ในคุณสมบัติของอาหารเสริมตัวนี้ ก็คือว่ามันจะช่วยตอบโจทย์ในสิ่งที่เราๆผู้ชายต้องการได้หรือเปล่า
อาหารเสริมตัวนี้ มีชื่อว่า SO KOOL  อาจจะพ้องเสียงคล้ายๆกับวงดนตรีชื่อดังวงหนึ่ง ที่มีนักร้องนำหน้าทะเล้นหน่อย แต่สองชื่อนี้ไม่ได้เป็นญาติกันแต่อย่างใดนะครับ (ฮา)
โดยปกติผมจะไม่ทานอาหารเสริมกระตุ้นแต่อย่างใด  อย่างแรกที่กังวล ถ้าเราใช้ ครั้งต่อๆไปเราต้องใช้อีกหรือไม่ และถ้าใช้อีก เราต้องเพิ่มปริมาณขึ้นอีกไหม อันนี้น่าคิดนะครับ
ทดสอบผลิตภัณฑ์
ผมทานอาหารเสริมก่อนที่จะเริ่มกิจกรรม ประมาณ 30 นาทีครับ
เรื่องที่ผมทานยา ผมปิดเป็นความลับ ไม่ให้แฟนรู้หรือเห็นกล่องแต่อย่างใด  เวลาผ่านไป 30 นาที ปิกาจู๋ผมตื่นตัว เลือดลมวิ่งพล่าน ผมจัดชุดใหญ่ให้แฟน จนแฟนบ่นบอกว่าเจ็บๆ เพราะว่าผมใช้เวลาในกิจกรรมปาเข้าไปเกือบ 40 นาที เพราะมันนานกว่าทุกครั้งที่เราทำกัน
คะแนนความพึงพอใจ 9/10

เวลาไปประมาณชั่วโมงกว่าๆ ปิกาจู๋ผมยังไม่เลิกแข็ง จนแฟนถามว่าเกิดอะไรขึ้นทำไมมันไม่อ่อนเลย ผมก็เลยเฉลยให้ฟังว่าผมทดลองทานอาหารเสริม SO KOOL เข้าไปและผลก็เป็นอย่างที่เห็น
คุยไปคุยมาก็เลยจัดอีกชุดใหญ่ไฟกระพริบ คะแนนประสิทธิภาพผมให้ 10/10 ไปเลย

มาอ่านดูข้างกล่อง อยากรู้ถึงส่วนผสม เพราะกลัวว่าจะมีผลข้างเคียง เจอส่วนผสมแล้วโล่งใจเลย หลักๆก็จะมี
1.   สารสกัดจากต้นกระบองเพชร
2.   สารสัดจากหอยนางรม
3.   สารสกัดจากขมิ้น
4.   แอล-กลูตาไธโอน
สารสำคัญส่วนใหญ่สกัดมาจากธรรมชาติครับ น่าจะปลอดภัยระดับหนึ่งนะ

ใครที่กำลังมองหาตัวช่วยลองดูครับ
แนะนำว่าควรกินก่อนเริ่มกิจกรรมประมาณ 30 นาทีนะครับ
ใช้แล้วได้ผลเป็นยังไง อย่าลืมมาแชร์เรื่องราวประสบการณ์ให้กับเพื่อนๆ ได้ฟังนะครับ

Facebook Comments