มีใครเคยมีเซ็กส์กับแฟนให้เพื่อนนั่งดูใหม แล้วรู้สึกยังไงบ้าง

หัวข้อ: มีใครเคยมีเซ็กส์กับแฟนให้เพื่อนนั่งดูใหม แล้วรู้สึกยังไงบ้าง  (อ่าน 847 ครั้ง)

ออนไลน์ brabra

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -42

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามนั้นครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ mark3240

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

เคยแต่มีลูกน้องแอบดูครับ ตอนนั้นญาติผมเปิดร้านอาหารแล้วให้ผมไปคุม ตอนกลางคืนร้านปิดก็นั่งกินกันกับพวกน้อง ๆ  ผมไปเอากับเด็กเสริฟในห้องคาราโอเกาะ สักแปป สายตาเต็มหน้าต่าง

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 103

ของเราให้เพื่อนมาช่วยถ่ายรูปเล่นกับกิ๊ก แนวหวิวๆ เสียวๆ เบาๆ อีโรติคหน่อยๆ
เพื่อนเราเองเป็นสาวซิงซะด้วย เปิดห้องในโรงแรมถ่ายรูปกัน เราก็บอกไว้อยู่แล้วล่ะว่าหลังถ่ายเสร็จ
เราจะฟิชเจอริ่งกับกิ๊กเราเลยนะ 555 แล้วแบบว่าฝนตกหนักด้วย เพื่อนเราก็ติดฝนกลับไม่ได้สักที
เราก็กอดจูบเล้าโลมกับกิ๊กเราไปเรื่อยๆ ล่ะค่ะ ทำไปทำมามีถึงขั้นเปิดเสื้อเราแล้วดูดนมต่อหน้าเพื่อนเราเลย
ส่วนเราก็แอบร้ายใต้ผ้าห่มก็เล่นก็ชักน้องช้างให้อยู่ ไม่คิดว่าตัวเองจะกล้าขนาดนั้นเหมือนกัน

ก่อนไปโดนเพื่อนแกล้งกระชากผ้าห่มออกด้วย ข้างล่างคือล่อนจ้อนหมดแล้ว (พร้อมกันมากแล้วอ่ะนะ)
เค้าก็เลยขอตัวกลับไปดีกว่า ตอนโทร.คุยกันทีหลัง เค้าก็บอกว่าถ้าช้าอีกนิดคงได้ดูหนังสดแล้วแน่ๆ

ความรู้สึกตอนนั้นก็ สนุก ตื่นเต้น เสียวๆ อายๆ กลัวๆ ไม่กล้าให้เพื่อนเห็นตัวเองในสภาพนั้น
แต่อีกใจก็อยากจะทำๆ ไปเลยสักทีเหมือนกันเพราะอารมณ์มาเต็มแล้วแต่ใจยังไม่กล้าพอเท่าไหร่
แต่ถ้ามีโอกาสหน้า ไม่แน่อาจจะได้ลองเล่นหนังสดให้เพื่อนดูก็ได้นะ น่าจะมีความกล้ามากพอแล้ว

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

เคยตอนเป็นวัยรุ่นกำลังกลัดมันครับ ตอนนั้น ผม ม.5 ส่วนแฟนเป็นรุ่นน้อง ม.4 (ที่ตอนนี้เป็นแฟนเก่าไปละ)
ช่วง ม.ปลาย กำลังเป็นวัยไล่ฟันสาวครับ (หลายคนนี้ในคงเป็นเหมือนกัน)

ช่วงนั้น แฟนไปติวหนังสือที่บ้านเพื่อนบ่อย แถวๆ ย่านอ่อนนุช 40 (แฟนผมเรียน รร.หญิงล้วนย่านสุขุมวิท)
กลุ่มของแฟนประมาณ 4-5 คน (ผู้หญิงทั้งหมด) ก็เป็นรุ่นน้อง ม.4 วัยกำลังอยากรู้อยากเห็นเรื่องทางเพศ
แล้วแฟนผมตอนนั้นก็ใจกว้าง ให้เพื่อนๆ ซักถามเรื่องการฝันเปียก การแข็งตัวของอวัยวะเพศของผม
นี่สนิทกันแล้วนะครับ ถึงถามได้ รู้จักกันมาพักใหญ่ละ
ในตอนแรกๆ ก็แค่คุยกัน ถามนู่นนี่ตามประสาเด็กอยากรู้ พี่คะ มันกระดิกได้มั้ย ตอนแข็งตัวมันฉี่ได้มั้ย ฯลฯ
พอนาน ๆ เข้า เริ่มเปิดเผยมากขึ้น พวกเทอก็มีขอลองจับบ้าง แฟนผมก็อนุญาตให้จับเฉพาะตอนที่ยังไม่แข็ง 

มีอยู่วันนึง นอนดูรายการทีวีที่เป็นการติวหนังสือทางไกลด้วยกัน
วิชาอะไรซักอย่าง น่าจะภาษาไทย ครูลิลลี่ (โครงการของแบรนด์)
เนื่องจากทุกคนนอนดูกันบนเตียงแบบห่มผ้า นอนกันประมาณ 5-6 คน
แฟนผมคงเกิดอารมณ์ละมั้ง เลยล้วงกางเกงผมเล่น คลำๆคลึงๆ รูดไปรูดมา.. แข็ง
เทอเลยขออมของผม แล้วก็มุดผ้าห่มลงไป

ตอนนั้นมีเพื่อนของเทอคนนึงตาไว ตะโกนลั่นเลย "ทำไรกันอะ!!"
ทุกคนเลยกรูกันเข้ามารุมดูตรงที่ผมกับแฟนนอน แน่นอนว่าสายตาจับจ้องมาที่ K ผม ที่ซ่อนอยู่ใต้ผ้าห่ม
ตอนนั้นไม่มีใครดูรายการทีวีละ

เพื่อนเทอคนนึงบอกประมาณว่า ขอดูด้วยดิ ทำไรกันอะ (จำคำพูดไม่ได้เป๊ะๆ แต่ความหมายประมาณนี้ครับ)
ผมคิดว่าแฟนคงไม่ให้ดู ตอนนั้นผมก็ตกใจ ชิบหายละ K เริ่มหด
แต่แฟนผมบอกว่า ให้ดูอย่างเดียวนะ ห้ามจับ
แล้วเทอก็เปิดผ้าห่มออกเลย ผมก็ตกใจสิครับ แต่ยินดีให้ดู
เทอยังกำ K ผมอยู่ในมือ แล้วก็เริ่มดูด และเลีย เพื่อนเทอทุกคนนั่งตั้งใจดูมากกว่าดูครูลิลลี่ซะอีก
ผมรู้สึกโชคดีที่สมัยนั้นโทรศัพท์ถ่ายรูปได้ ยังไม่ค่อยมีคนใช้เยอะ เลยไม่มีใครถ่ายคลิปไว้ได้

ผ่านจากวันนั้นไปนานเข้า เพื่อน ๆ ของเทอก็เริ่มคุ้นเคยกับ K ผมละ จับเล่นได้ บีบได้ แฟนผมไม่ว่า
พวกเค้าเริ่มนัดกันติวหนังสือที่บ้านเพื่อนบ่อยขึ้น โดยที่ไม่ใช่ช่วงสอบด้วยซ้ำ แล้วก็ชวนผมไปทุกครั้ง
บังคับให้ผมใส่กางเกงในตัวเดียว หรือใส่เสื้อตัวเดียว ห้ามใส่กางเกงใน (ให้เอามือปิดของสงวนไว้)
ผมก็ยินดีทำ บางทีผมอาจจะเป็นโรคจิตอ่อน ๆ ก็ได้ ประมาณว่าถ้าอยากดูก็ยินดีให้ดู (แหะๆ)

จนกระทั่งยิ่งนานไป พวกเทอ ก็เริ่มจับ คลำ รูด เล่นไข่ และชักให้ผมแตกจนได้
แต่ไม่มีใครได้อมนะ เพราะแฟนผมไม่อนุญาต

เรื่องราวที่บ้านเพื่อนก็จบไปแค่นั้นครับ ไม่มีอะไรมากกว่านี้

ในที่สุดก็ปิดเทอม นัดกันไปเที่ยวพัทยา ตอนนั้นขึ้นรถบัสที่เอกมัย จองโรงแรมที่หาดจอมเทียนนอนด้วยกัน
เป็นการออกต่างจังหวัดครั้งแรกกับกลุ่มเพื่อนแฟนกลุ่มนี้เลย และเนื่องจากพวกเราเป็นเด็กอายุไม่ถึง 18
ก็เลยซื้อเหล้าเบียร์ไม่ได้ใช่มั้ยครับ พวกเราเลยขโมยเหล้าเบียร์จากที่บ้าน อุ้มไปกันคนละขวดสองขวด

อ่อ ลืมบอกไป ผมเป็นผู้ชายคนเดียวในทริปนี้เลยครับ เพราะพวกเทอเป็นเด็กหญิงล้วน

คืนวันนั้นก็ตามประสาเด็กวัยรุ่น "หัด" ใจแตกครับ ลองกินเหล้า เล่นไพ่กัน
ผมก็โดนจับถอดกางเกงอีกตามเคย แต่แฟนให้นุ่งผ้าเช็ดตัวไว้ 1 ผืน
แล้วผมก็โดนมอมเหล้าหนักเลย ตอนนั้นเพิ่งหัดกินอะไรแบบนี้ ผมก็เมาหมดสภาพสิครับ

เรื่องราวมันเกิดขึ้นตรงนี้

พอแฟนผมกินแอลกฮอล เทอก็หื่นมาก กล้าพูดกล้าทำอะไรแปลกๆ เปลี่ยนเป็นคนละคน
พอตกดึก เทอก็จัดละครับ เอามือมาขยำถุงไข่ (ล้วงมาในผ้าเช็ดตัวผม) รูด K เข้าออกจนแข็ง
ตอนนั้นเพื่อนๆ มารุมดูละตาเป็นมันส์เลย
ด้วยความเมา และเสียงเชียร์ว่า เอา เลย เอา เลย เอา เลย
แฟมผมก็ถอดกางเกงแล้วขึ้นคร่อมเลยครับ เพื่อน ๆ นี่กรี๊ดเฮ ด้วยความดีใจปนตื่นเต้นอยากดู
คราวนี้เทอก็ขย่มและควบมันส์เลยครับ ทั้งบด ทั้งขยี้ ไม่รู้ละว่าผ้าเช็ดตัวผมหลุดไปเมื่อไหร่
มีเพื่อนเทอคนนึง (ที่ไม่รู้ว่าเป็นใคร) เอามือมาขยำไข่ผมอีก เสียว K ก็เสียว ปวดไข่ก็ปวด
แต่ไม่มีเรี่ยวแรงทำอะไร

นั่นเป็นภาพสุดท้ายที่จำได้

ตื่นมาอีกที 6 โมงเช้า ปวดหัว แล้วก็อ้วก
สภาพบางคนนอนอยู่ที่พื้น หนุนกระติกน้ำแข็งที่ละลายหมดแล้ว
บางคนก็ลากร่างตัวเองไปนอนบนเตียงได้ แต่ก็หมดสภาพ กลางคืนนี่สวย พอเช้ามานี่คนละคน

ส่วนแฟนผมใส่เสื้อใน 1 ตัว และมีผ้าห่มพันตัวอยู่ นอนที่พื้นอยู่ข้างๆที่ผมลุกออกมา 
ส่วนผม ไม่มีเสื้อผ้าซักชิ้น ผ้าเช็ดตัวไปไหนไม่รู้ ไข่ข้างซ้ายบวมแดง จู๋หดอยู่ในสภาพอ่อนตัว
รู้สึกคัด ๆ ช่องปัสสาวะ ฉี่ยาก ขนตรงนั้นก็จับตัวกันเป็นก้อนเหนียว ปวดเมื่อยตัวไปหมด

วันหยุดนั้นผ่านไปอย่างรวดเร็ว

ตอนนั่งรถกลับบ้าน ผมถามแฟนว่าเมื่อคืนเกิดอะไรขึ้นบ้าง
เทอบอกว่า เรามีอะไรกันแล้วเพื่อนๆ มารุมดู ผมไม่ได้แตก หลับไปก่อนเพราะเมา
พอเทอเสร็จก็หลับไป ไม่มีใครมี sex กับผมนะ ไม่ต้องกลัว พวกเค้าแค่นั่งดูกันเฉยๆ

นั่นเป็นความทรงจำที่ผมชอบย้อนคิดถึงเวลาช่วยตัวเองเป็นบางครั้งครับ บางฉากก็จำได้ดี
ใครมีอะไรแนวๆนี้มาเล่าให้ฟังกันบ้างนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2017, 09:48:55 pm โดย anaconda »

ออนไลน์ Namfon

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

เคยแต่นั่งดูเพื่อนมีอะไรกับแฟนจ้า แล้วเกี่ยวเบ็ดไป รู้สึกฟินดีนะ