อยากถามความคิดเห็นเรื่องการจีบสาวริมทะเลครับ

หัวข้อ: อยากถามความคิดเห็นเรื่องการจีบสาวริมทะเลครับ  (อ่าน 379 ครั้ง)

ออนไลน์ brabra

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -42

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากถามความคิดเห็นครับ สมมุติว่าคุณไปเจอสาว ๆ สวย ๆ ใส่ชุดว่ายน้ำเดินเล่นริมทะเล คุณมีวิธีเข้าไปจีบพวกเธอ ขอเบอร์ (เบอร์โทรนะ ไม่ใช่เบอร์รองเท้า แต่ถ้าใครเจอเบอร์รองเท้าโยนใส่ก็ตัวใครตัวมัน 555) เพื่อสานต่อความสัมพันธ์ุ (หรือสานต่อเพศสัมพันธุ์ อิอิอิ) อย่างไรบ้าง

Facebook Comments

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

Re: อยากถามความคิดเห็นเรื่องการจีบสาวริมทะเลครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2017, 07:06:06 pm »

เดินไปหาเค้าแบบไม่ใส่กกน. ละบอกเค้าว่ากางเกงว่ายน้ำหาย แจ้งตำรวจให้หน่อย

ออนไลน์ brabra

• *
  • พลังน้ำใจ: -42

Re: อยากถามความคิดเห็นเรื่องการจีบสาวริมทะเลครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 02:34:55 pm »

แบบนั้นเขาคงจะคุยกะคุณหรอก

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 06:44:11 pm »

แบบไหนเค้าก็ไม่คุยทั้งนั้นครับ ที่พิมพ์ คห.1 นั่นประชด

ออฟไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 300

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 07:39:03 pm »

อยู่ๆไปขอแบบนั้นจะโดนว่าโรคจิตตั้งแต่แรกก็เป็นได้ ขอเตือนด้วยนะคะ ส่วนใหญ่มากับผัวคะ

ออนไลน์ Dark_heaven

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 11:25:53 pm »

การที่ผู้หญิงใส่แบบนั้น ไม่ได้แปลว่าโชว์ผู้ชายหรือครับ แล้วถ้าดึงดูดตาขนาดนั้น ผู้ชายเข้าไปทักจะไม่ชอบหรือ
ส่วนถ้าเค้ามากับแฟน แล้วยังใส่ bikini ได้ แสดงว่าผู้ชายจะอวดแฟนปะครับ เพราะฉะนั้น ถ้าเราเข้าไปคุย แฟนเค้าอาจชอบก็ได้

555 มโนไปเองล้วนๆ