..เกี่ยวกับการ "เสร็จ" ของผู้หญิง

หัวข้อ: ..เกี่ยวกับการ "เสร็จ" ของผู้หญิง  (อ่าน 804 ครั้ง)

ออนไลน์ erotic_massage

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

..เกี่ยวกับการ "เสร็จ" ของผู้หญิง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2017, 03:06:28 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกเว็บทุกท่าน ขออนุญาต กราบรอบวงเลยนะคร้าบบบบ

..ผมไม่ใช่กูรู หรือผู้เชี่ยวชาญทางเพศใดๆ นะครับ
แต่วันนี้อยากมาเขียนอะไรบ้าง..หลังจากเพิ่งเข้ามาส่องเว็บได้ไม่นาน (อยากมีส่วนร่วมบ้าง ว่างั้นเหอะ 555)
ก็ถือว่าเป็นการมาแชร์ประสบการณ์ละกันนะครับ (ก็ตามชื่อห้องแหละเนาะ)

วันนี้จะมาพูดถึง การ "เสร็จ" ของคุณผู้หญิงครับ
"เสร็จ" ในที่นี้ หมายถึงอาการถึงจุดสุดยอดเวลามีSEXครับ

อันนี้ไม่ได้อ้างอิงหลักวิชาการใดๆ นะครับ แต่มาจากมุมมองและประสบการณ์ตัวเองล้วนๆ(ภาษาราชการเรียกว่า นั่งเทียน(ฮา))

ประเด็นแรกที่จะพูดถึงคือ ประเภทของการ"เสร็จ"ของคุณผู้หญิงครับ
คือคุณผู้หญิงส่วนใหญ่นี่ ในชีวิตจริงทั่วๆไป ก็คงไม่ใคร่จะได้พูดเรื่องนี้กับใครเท่าไหร่
ไอ้เรื่องเพศ เรื่องใต้สะดือ เรื่องบนเตียงอะไรพวกนี้อ่ะนะครับ...บางคนเลยอาจจะไม่รู้
ว่าที่ตัวเองเป็น มันแตกต่างกับผู้หญิงคนอื่นรึเปล่า มีใครเหมือนเราไหม ไรงี้(ถามGoogle บางทีก็ไม่มีคำตอบให้)

คือที่ผมเคยเจอมาก็จะมีทั้งแบบ ...ชีวิตนี้ไม่เคยเสร็จเลย
แบบ..เสร็จนะ แต่เสร็จยาก
แบบ..เสร็จเร็ว หรือเสร็จในเวลาปกติ และเสร็จได้เรื่อยๆ
แบบ..เสร็จได้ทีเดียว พอเสร็จแล้วก็พอ ถีบเราออกเลย(ฮา)
แบบ..เสร็จนะ แต่ไม่เสร็จด้วยเจี้ยว จะเสร็จด้วยอย่างอื่น

แบบ..ชีวิตนี้ไม่เคยเสร็จเลย
สาวๆบางคนอาจจะถึงขั้นอุทาน เฮ้ย! มีด้วยเหรอ คนที่ไม่เคยเสร็จ  ...มีครับมี สาวๆเขาบอกเอง
หรือบางคนที่ไม่เคยเสร็จเลย ก็จะได้รู้ว่า คุณไม่ใช่หัวเดียวกระเทียมลีบ..คุณมีเพื่อนที่เป็นเหมือนคุณนะครับ สบายใจได้(เย้!)
จากที่ผมวิเคราะห์เอง เออเอง...บางคนที่ไม่เสร็จ ก็คือไม่เสร็จจริงๆ คือทำยังไงก็ไม่เสร็จ
ไม่ว่าจะด้วยการร่วมเพศใช้เจี้ยว รึด้วยนิ้วด้วยลิ้นด้วยอุปกรณ์เสริมต่างๆ นาๆ ก็ไม่เสร็จ
อันนี้ผมคิดว่าเป็นที่สรีระทางรูจิ๋ม และปุ่มรับรสเสียวของเธอ ที่อาจจะพิเศษไม่เหมือนใคร special one
แต่ถึงจะไม่เสร็จ แต่เธอก็เสียวนะครับ..แถมชอบที่จะเสียวบ่อยๆด้วย..

ส่วนอีกบางคนที่บอกว่าไม่เสร็จ ไม่เคยเสร็จ...ผมวิเคราะห์ว่า จริงๆเธออาจจะเสร็จแหละ
แต่ไม่รู้ว่าที่เขาว่า"เสร็จ"นี่คือยังไง...คือประมาณว่าไม่รู้ว่าความรู้สึกตอนเสร็จมันเป็นยังไง
ถ้ารู้สึกแบบนี้แบบนี้ เรียกเสร็จนะ..อะไรแบบนี้ (ซึ่งผมก็ไม่รู้เหมือนกัน เพราะผมไม่ใช่ผู้หญิง ถถถถ)
เธอบางคนถึงขนาดบอกกับผมว่า..คนอื่นเขาเสร็จจริงเร้อ..เขาโกหกป่าว..เสร็จมันเป็นยังงัยยย โธ่ววว (- -")

สาวประเภทแรกนี้ ผมค่อนข้างจะกลัวมากครับ..ฮ่าๆๆ...เพราะว่าพอเธอไม่เสร็จ เธอก็จะต่อได้เรื่อยๆ ไม่มีหมด ไม่มียุบ
ไอ้คู่ต่อสู้อย่างผมก็จะตายเอา (หมดแรงน้ำข้าวต้มสิครับ)

แบบ..เสร็จนะ แต่เสร็จยาก
ไอ้คำว่ายากของแต่ละคนมันก็ไม่เท่ากันอีกแหละครับ..เอาว่า..ยากก็คือยากละกัน มันกำหนดเป็นเวลาไม่ได้(เหอ เหอ)
คือสาวบางคนที่บอกว่าเสร็จยาก บางทีคนทำ อาจจะแค่ทำไม่ถูกจุด..แต่พอทำถูกจุดปุ๊บ แป้บเดียวก็เสร็จได้เลย
อันนี้เรียกว่ายากได้เหมือนกัน..แต่ยากตรงหาจุดของเธอให้เจอ
(สาวบางคนอาจจะเสร็จในท่าใดท่าเดียวเท่านั้น ส่วนท่าอื่นจะซอยให้ตายยังไงเธอก็ไม่เสร็จ)
ส่วนบางคน คนทำอาจจะทำถูกจุด..แต่ก็ต้องทำนาน-นาน ถ้าทำไม่นานพอ เธอก็จะไม่เสร็จ ไรงี้
อันนี้ก็เรียกว่ายากแบบต้องใช้เวลาในการทำ

สาวๆประเภทนี้ผมก็อยากเจอ อยากไปพิสูจน์ฝีมือตัวเอง ว่าเราจะทำให้เธอเสร็จได้รึเปล่านะ (อิอิ)

แบบ..เสร็จเร็ว หรือเสร็จในเวลาปกติ และเสร็จได้เรื่อยๆ
สาวแบบนี้น่าจะมีเยอะสุด..ก็คือแบบเสร็จได้ปกติ รู้ว่าเสร็จเป็นยังไง  และเสร็จได้มากกว่า1ครั้ง
เสร็จแล้วอาจจะทำต่อได้อีก ..จะต่อได้อีกกี่ครั้ง ก็แล้วแต่ความหื่นส่วนบุคคล(แฮ่)
เสร็จก็ไม่ได้ยากมาก อาจใช้เวลาพอประมาณ....แต่บางคนอาจจะเสร็จไวมากก็มี (เคยเจอสาวบางคนเสร็จได้ทุก1นาที แม่จ้าวววว)

ถ้าเจอสาวประเภทนี้ผมจะชอบมาก..เพราะผมชอบทำให้สาวๆฟิน ชอบเห็นเธอเสร็จบ่อยๆ เสร็จรัวๆ
ประมาณว่ามันแสดงถึงฝีมือว่าเราเก่งนะ ฮรี่ๆๆ(คุณผู้ชายจะรู้สึกภูมิใจเป็นพิเศษครับ)

แบบ..เสร็จได้ทีเดียว พอเสร็จแล้วก็พอ จบ  ถีบเราออกเลย(ฮา)
แบบนี้จะคล้ายผู้ชายเลยครับ...คือเสร็จได้ทีเดียว พอน้ำแตกแล้วก็หมดแรง เพลีย ขอนอนดีฟ่าาาาาา
สาวบางคนนี่ดีหน่อย....พอเสร็จแล้วอยากให้เรากอด..เข้าไปคลอเคลียเอาใจ(แบบนี้ผมชอบ อิอิ)
แต่สาวบางคนนี่..พอเสร็จแล้ว ไม่เอาอะไรเลย..เสร็จแล้วอารมณ์เปลี่ยน คล้ายๆพอน้ำแตกแล้วสติมา (555)
ไม่ให้เราแตะเนื้อต้องตัวอะไรเลย..อย่าไปยุ่ง อย่าไปใกล้กับเธอเชียว..เธอรำคาญ (- -") เลยบอกว่าพอเธอเสร็จแล้ว เธอถีบเราออกเลยงัย ฮ่าๆๆ

สาวๆแบบนี้ยังแบ่งได้อีกสองประเภท คือเสร็จได้ทีเดียวเหมือนกัน แต่บางคนเสร็จช้า บางคนเสร็จเร็ว
เคยเจอแบบเสร็จไวเพิ่งทำไปได้5นาทีเอง เธอเสร็จแระ..แล้วถีบเราออกเลย...เฮ้ย! ผมค้างงงงงงง (555)
แบบนี้ก็ไม่ไหว..อยากจะขอซอยนานกว่านั้นนิดนึง

แบบ..เสร็จนะ แต่ไม่เสร็จด้วยเจี้ยว จะเสร็จด้วยอย่างอื่น
แบบนี้ก็เคยเจอครับ เธอบอกว่าไม่เคยเสร็จด้วยอวัยวะเพศชายเลย..แล้วเธอไม่ได้เจอมาแค่อันเดียว เธอเจอมานับไม่ถ้วนแล้ว...แต่ก็ไม่เคยเสร็จ 
แต่เธอจะเสร็จแต่กับตอนช่วยตัวเอง ไม่ว่าจะด้วยนิ้วตัวเอง รึเอาน้ำจากฝักบัวฉีด
อันนี้เข้าใจว่า คงมีแต่เธอคนเดียวในโลก ที่รู้จุดและรู้จังหวะเขี่ยของตัวเอง...ใครก็ช่วยไม่ได้ (555)
..ถ้าเจอสาวแบบนี้ผมก็ค่อนข้างจะขาดความมั่นใจไปเลยทีเดียว ที่เราไม่สามารถทำให้เธอเสร็จได้ (เสียใจแพ็พ)

มาว่ากันต่อถึงประเด็นที่สอง
ประเด็นที่สองคือ "อาการตอนเสร็จ" ของคุณผู้หญิง เป็นยังไง

เท่าที่เคยเจอมา สาวๆบางคนเวลาที่เสร็จเนี้ย ก็มีอาการออกมาให้เห็นแบบชัดเจนเลย
ส่วนสาวบางคนไม่แสดงอาการอะไรให้รู้เลย..ต้องให้เธอบอกเอง ว่าเสร็จแล้วนะ เราถึงจะรู้
..ไม่เหมือนผู้ชายที่เห็นกันชัดๆ ว่าพอมีน้ำพุ่งออกมาจากลำ..นั่นล่ะคือเสร็จ (หุๆๆ)

แบบแรก แบบมีอาการให้เห็นกันชัดๆ
สาวบางคนเวลาเสร็จ ถึงจุดสุดยอด ..จะมีอาการกระตุกๆ ช่องคลอดบีบรัด จนเรารู้สึกชัดเจน
บางคนก็กระตุกชัดมาก อาการกระตุกเหมือนโดนไฟช็อตเลย ..เจอตอนแรกนี่ผมตกใจมาก(555) กลัวเธอจะหัวใจวายตาย
บางคนก็กระตุกน้อยๆ พอให้รับรู้ได้...บางคนก็กระตุกปานกลาง..มือไม้เกร็ง..กอดเราแน่น
บางคนก็มีน้ำพุ่งออกมา เหมือนในหนัง AV ญี่ปุ่น ..บางคนก็พุ่งปริ๊ดๆ บางคนก็พุ่งแบบเอ่อล้นออกมา..(เสร็จแบบน้ำพุ่งนี่มีน้อยคนครับ)
..แต่มีบางคน มีอาการกระตุกแบบเห็นกันชัดๆ นี่แหละ..เราก็นึกว่าเสร็จ ..แต่เธอกลับบอกว่า ไม่ได้เสร็จนะ ..อ้าววววว เหรอ
..อย่างนี้ก็มี

แบบที่สอง แบบไม่แสดงอาการอะไรให้รู้เลยว่าเสร็จ
เรียกว่าตอนเสียวกับตอนเสร็จนี่ ไม่ได้แตกต่างกันเลย..จนเราไม่สามารถจะรู้ได้ ว่าเธอเสร็จ
ต้องให้เธอเป็นคนบอกเอง ว่าเธอเสร็จแล้วนะ...ถ้าไม่บอกเราก็ไม่รู้เลย
แต่บางคนก็ไม่บอกเลยนะ...จะมาบอกก็ตอนจบเกมส์แล้วเราถามว่าเสร็จป่าว เสร็จกี่ครั้ง..เธอถึงบอกแบบอายๆ

ท่านที่อ่านมาถึงตรงนี้ แสดงว่าท่านอ่านเกิน7บรรทัด ท่านสุดยอดมาก เชิญมารับโล่นักอ่านครับ(จุดพลุฉลอง)
ถ้าอ่านแล้วชอบ บอกด้วยครับ ผมจะมาเขียนอีก
ถ้าอ่านแล้วไม่ชอบ ไม่ต้องบอกครับ..เดี๋ยวผมก็จะมาเขียนอีกอยู่ดี (555)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2017, 03:15:15 pm โดย erotic_massage »
Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^
Facebook Comments

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -58

Re: ..เกี่ยวกับการ "เสร็จ" ของผู้หญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2017, 06:00:26 pm »

ตอบเพิ่มเติมนะคะ เผื่อจะเป็นประโยชน์กับคนที่ยังมีข้อสงสัยอยู่
หลังจากที่มี Sex กับคู่ประจำครั้งล่าสุดแล้ว (แบบสดไม่ใส่ถุง)
เค้าสัมผัสได้ว่าเราเสร็จอยู่ 2 ครั้งนะคะ เค้าว่าน้องสาวเรามีแรงดูดดี ดูดๆ ไปแล้วพอเราเริ่มครางไปสักระยะ
มันก็เริ่มตอด แล้วก็มีน้ำไหลออกมา ก็ยิ่งมีเสียงครางที่ดังขึ้นๆๆ จนตัวเริ่มสั่น ถึงได้รู้ว่าเสร็จ
รวมถึงเสร็จแบบมีน้ำสีขาวขุ่นๆ ไหลออกมาเลอะเทอะก็ด้วย นับว่าเป็นการเสร็จสุดๆ อีกแบบนึงเหมือนกัน

แต่เราสงสัยว่ามันเสร็จต่างกับที่เราช่วยตัวเองเวลาขมิบและบี้ที่คริสตอริส ที่มดลูกจะบีบรัด
และรู้หวิวขึ้นมาจนขาเกร็งอยู่เลย ไม่แน่ใจเรื่องการเสร็จที่ว่านี้

เลยลองหาบทความมาอ่านเพิ่มเติมดูถึงได้รู้ว่า
ถึงจุดสุดยอดของผู้หญิงมันมีหลายแบบ ทั้งแบบตอนที่ช่วยตัวเองอย่างที่เราเคยทำ
รวมถึงแบบที่คู่ขาทำได้ถูกจุดถูกใจจนมีอาการอย่างที่เค้าว่า ถ้าผู้หญิงคนไหนยังสงสัยว่า
ตัวเองเสร็จหรือเปล่า เสร็จหรือยังก็ลองอ่านเพิ่มเติมดูได้ค่ะ
แต่สำหรับเราตอนที่บิ้วจนช่องทางนั้นพร้อม สำคัญมากค่ะ
ถ้าใส่มาตอนยังไม่พร้อม เราจะไม่ค่อยรู้สึกเสียวรู้สึกร่วมด้วยเท่าไหร่เลยจริงๆ
ยังบอกคู่ของคุณว่าชอบแบบไหน ต้องการยังไงจะช่วยได้มากค่ะ
ถ้าเจอคนที่ใส่ใจและแฟร์กับเรา มีโอกาสไปถึงได้แน่นอน

ผู้หญิงเสียวและเสร็จได้หลายแบบหลายจุด บางทีก็ต้องฝึกฝนและเรียนรู้กันต่อไปค่ะ

ลองไปปรับใช้กันดูนะคะ

http://www.catdumb.com/women-orgasm-types/

https://women.mthai.com/love-sex/sex/22614.html

https://daily.rabbit.co.th/%E0%B8%88%E0%B8%B8%E0%B8%94%E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%94%E0%B8%A2%E0%B8%AD%E0%B8%94%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B8%87-%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%AB%E0%B8%8D%E0%B8%B4%E0%B8%87

ออฟไลน์ SnowQueen

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ..เกี่ยวกับการ "เสร็จ" ของผู้หญิง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2017, 09:04:33 pm »

บทความนี้ ถ้ามาจากประสพการณ์ของคุณเอง ก็นับได้ว่า คุณเป็นผู้ชายที่สังเกตุได้ตรงจุดมากๆค่ะ
พี่เองมีบางครั้งนะคะที่ เสร็จ แบบไม่รุ้ตัว คือร่างกายตอบสนองแต่ ในหัวจะรู้สึกช้ากว่า  คล้ายๆกับกว่าจะรู้ว่าอิ่ม ก็อ้วกแล้วน่ะค่ะ

เขียนบ่อยๆนะคะ ชอบมาก จะติดตามค่ะ 

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2017, 10:22:54 pm »

ตอบเพิ่มเติมนะคะ เผื่อจะเป็นประโยชน์กับคนที่ยังมีข้อสงสัยอยู่
หลังจากที่มี Sex กับคู่ประจำครั้งล่าสุดแล้ว (แบบสดไม่ใส่ถุง)
เค้าสัมผัสได้ว่าเราเสร็จอยู่ 2 ครั้งนะคะ เค้าว่าน้องสาวเรามีแรงดูดดี ดูดๆ ไปแล้วพอเราเริ่มครางไปสักระยะ
มันก็เริ่มตอด แล้วก็มีน้ำไหลออกมา ก็ยิ่งมีเสียงครางที่ดังขึ้นๆๆ จนตัวเริ่มสั่น ถึงได้รู้ว่าเสร็จ
รวมถึงเสร็จแบบมีน้ำสีขาวขุ่นๆ ไหลออกมาเลอะเทอะก็ด้วย นับว่าเป็นการเสร็จสุดๆ อีกแบบนึงเหมือนกัน

แต่เราสงสัยว่ามันเสร็จต่างกับที่เราช่วยตัวเองเวลาขมิบและบี้ที่คริสตอริส ที่มดลูกจะบีบรัด
และรู้หวิวขึ้นมาจนขาเกร็งอยู่เลย ไม่แน่ใจเรื่องการเสร็จที่ว่านี้

เลยลองหาบทความมาอ่านเพิ่มเติมดูถึงได้รู้ว่า
ถึงจุดสุดยอดของผู้หญิงมันมีหลายแบบ ทั้งแบบตอนที่ช่วยตัวเองอย่างที่เราเคยทำ
รวมถึงแบบที่คู่ขาทำได้ถูกจุดถูกใจจนมีอาการอย่างที่เค้าว่า ถ้าผู้หญิงคนไหนยังสงสัยว่า
ตัวเองเสร็จหรือเปล่า เสร็จหรือยังก็ลองอ่านเพิ่มเติมดูได้ค่ะ
แต่สำหรับเราตอนที่บิ้วจนช่องทางนั้นพร้อม สำคัญมากค่ะ
ถ้าใส่มาตอนยังไม่พร้อม เราจะไม่ค่อยรู้สึกเสียวรู้สึกร่วมด้วยเท่าไหร่เลยจริงๆ
ยังบอกคู่ของคุณว่าชอบแบบไหน ต้องการยังไงจะช่วยได้มากค่ะ
ถ้าเจอคนที่ใส่ใจและแฟร์กับเรา มีโอกาสไปถึงได้แน่นอน

ผู้หญิงเสียวและเสร็จได้หลายแบบหลายจุด บางทีก็ต้องฝึกฝนและเรียนรู้กันต่อไปค่ะ

ลองไปปรับใช้กันดูนะคะ

http://www.catdumb.com/women-orgasm-types/

https://women.mthai.com/love-sex/sex/22614.html

https://daily.rabbit.co.th/%E0%B8%88%E0%B8%B8%E0%B8%94%E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%94%E0%B8%A2%E0%B8%AD%E0%B8%94%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B8%87-%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%AB%E0%B8%8D%E0%B8%B4%E0%B8%87

ขอบคุณ คุณเจ้าหญิงน้ำแข็ง ที่ช่วยเพิ่มเติมเสริมข้อมูลครับผม
ดีมากๆ เลยครับ
่มีอะไรก็มาแบ่งปันกันแบบนี้แหละครับ สังคมจะได้น่าอยู่ (^______^)
อยากจุฟขอบคุณสักหลายๆที  ม๊วฟฟฟฟฟฟฟ

หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2017, 10:25:31 pm »

บทความนี้ ถ้ามาจากประสพการณ์ของคุณเอง ก็นับได้ว่า คุณเป็นผู้ชายที่สังเกตุได้ตรงจุดมากๆค่ะ
พี่เองมีบางครั้งนะคะที่ เสร็จ แบบไม่รุ้ตัว คือร่างกายตอบสนองแต่ ในหัวจะรู้สึกช้ากว่า  คล้ายๆกับกว่าจะรู้ว่าอิ่ม ก็อ้วกแล้วน่ะค่ะ

เขียนบ่อยๆนะคะ ชอบมาก จะติดตามค่ะ

เขียนจากประสบการณ์ตัวเองล้วนๆเลยครับ  ..ขอบคุณมากๆเลยครับ สำหรับคำชม..ปลื้มใจจัง (^_____^)

ชอบคำว่า " คล้ายๆกับกว่าจะรู้ว่าอิ่ม ก็อ้วกแล้วน่ะค่ะ "   ...เปรียบเทียบได้เห็นภาพเลยแหละครับ ชัดเจนนนนน อิอิ

ออฟไลน์ Z.Slim

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 11:34:16 am »

เราเป็นประเภทไม่รู้ตัวเอง
ยังจับอาการตัวเองไม่ได้ว่าเสร็จรึยัง หรือเสร็จแล้วจะเป็นยังไง 555

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 11:40:18 am »

ยังจับอาการตัวเองไม่ได้ว่าเสร็จรึยัง หรือเสร็จแล้วจะเป็นยังไง 555

แต่ก็ชอบที่จะเสียวบ่อยๆ ใช่ไหมครับ...แล้วก็เสียวได้เรื่อยๆ ไม่มีหมด ไม่มียุบ ไม่มีเหนื่อยใช่ไหมครับ อิอิ

ออฟไลน์ Z.Slim

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 08:45:57 pm »

แต่ก็ชอบที่จะเสียวบ่อยๆ ใช่ไหมครับ...แล้วก็เสียวได้เรื่อยๆ ไม่มีหมด ไม่มียุบ ไม่มีเหนื่อยใช่ไหมครับ อิอิ

ใช่ค่ะ นี่ยังแปลกใจตัวเอง รู้สึกได้ถึงพลังที่ซ่อนไว้ค่ะ ความต้องการที่หยุดไม่ได้ ><

ออฟไลน์ Rockalone9

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 08:19:01 am »

เยี่ยมครับ

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 01:50:37 pm »

อ่านเพลินเลยฮะ  เยี่ยม ๆ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 103

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 02:43:49 pm »

รู้สึกตอนเสร็จบางทีก็ไม่ได้พีคอะไรมากนะ สำหรับการเสร็จข้างใน
บางทีไม่รู้ตัวเองเลยด้วยซ้ำ แต่คู่เราจะรู้ดีเชียวล่ะ

ถ้าเสร็จที่คริสตอริส อันนี้ดีจริง แต่สำหรับเรายากมาก

แต่ยิ่งกว่าตอนเสร็จคือ ชอบตอนที่เสียวจนอยากให้ทำไปเรื่อยๆ ไม่ต้องหยุดมากกว่าอีก

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★