เวลาใครใกล้จะเเต่งงาน...จะลองเซ็กส์แปลกๆ เช่น สวิงเเบบไม่เเลก หรือ Outdoor บ้าง

หัวข้อ: เวลาใครใกล้จะเเต่งงาน...จะลองเซ็กส์แปลกๆ เช่น สวิงเเบบไม่เเลก หรือ Outdoor บ้าง  (อ่าน 2213 ครั้ง)

ออนไลน์ jokerza

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อเลยเวลาจะเเต่งงานใครที่อยากลองอะไรแปลกๆก่อนเเต่งบ้าง เเบบเเต่งงานมีลูกเเล้วจะเพราๆเรื่องเซ็กที่ตัวเองอยากลอง ให้ลองก่อนเเต่งประมาณนี้ ไม่งงน่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 60

ลองคะ เพราะถ้าแต่งงานมีลูกแล้วคงลำบาก แต่ถ้าลองอยากให้แฟนรู้แล้วรับได้มากกว่า

ออฟไลน์ swing4444

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

แฟนผม นี้บอกอยากจัดหนัก ก็ให้จดทะเบียนก่อน
หลังจดเล่นมันเกือบทุกอย่าง
ช่วงจะมีลูกงดไป จนลูกเกือบ 5 ขวบ ถึงกลับมาเล่นครับ
แต่ดูเหมือน ยิ่งแก่ ยิ่งหยุดไป ยิ่งกลับมาเล่นแรงกว่าเดิม ครับ

ออฟไลน์ kyojungna

• พลังน้ำใจ: 1

เคยคิดเหมือนกันครับ  แต่แฟนไม่กล้า 555 อดเลย
กะกิ๊กก็ไม่ได้ครับ เพราะผมไม่มีกิ๊กอ่ะ อดอีก จบข่าว

ออนไลน์ ahhh

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

สวิง ชวนแล้วแฟนด่าครับ

แต่เอ๊าท์ดอร์นี่ บ่อยเลย

ทั้งระเบียง ทะเล ที่ทำงาน รถไฟ รถทัวร์ ก็ตื่นเต้นสนุกสนานดี

ออฟไลน์ normalMAN

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

ส่วนตัวชอบโชว์นอกสถานที่ โดยเฉพาะริมระเบียงรีสอร์ท ดูดกันในรถ ให้แฟน โนบลาไปนอกบ้าน
และ เคยสวิงกับเพื่อนเสียวมาก

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: -3

ไม่เคยแต่งงานด้วย แต่ตามความคิด ก็น่าจะลองทำอะไรแปลก ให้สุดๆก่อนจะมีลูก เพราะถ้ามีลูกโอกาสที่จะทำมีน้อยลง อาจจะทำงานหนักหาตังเพิ่ม เลี้ยงดูลูก จนมีโอกาสน้อยลงที่จะได้ลองเซ็กซ์แปลกๆ ครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

ต้องลองครับ เพราะเจอเซ็กช์ในอีกมิติ หนึ่งเลยครับ  เเต่ต้องรับได้ทั้ง 2 ฝ่ายนะครับ