เรื่องเล่าจากภรรยาครับ ตอนเซ็กส์ในออฟิศ

หัวข้อ: เรื่องเล่าจากภรรยาครับ ตอนเซ็กส์ในออฟิศ  (อ่าน 729 ครั้ง)

ออนไลน์ brabra

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -41

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องมีอยู่ว่า เกิดเมื่อสามวันก่อน ตามปกติแล้วในทุกเช้าภรรยาของผมจะใส่ชุดทำงานแบบนี้ไปทำงานทุกวัน และในวันนั้นเช่นกัน ภรรยาของผมใส่ชุดทำงานแบบนี้เดินทางออกไปทำงานตั้งแต่เช้า เธอทำงานในห้องทำงานไปตามลำพังจนกระทั้่งดึก งานก็ยังไม่เสร็จ เธอรู้สึกหิวน้ำจะเดินไปที่ตุ้เย็น แต่แล้วก็มีเพื่อนชายของเธอคนหนึ่ง เดินผ่านมา เขาบอกว่าพอดีลืมของจะแวะไปเอา จะเดินผ่านตู้เย็นพอดีจะแวะไปเอาน้ำมาให้ดื่ม เพื่อนชายของเธอเดินกลับมาพร้อมน้ำมาให้เธอดื่ม เธอดื่มไปแค่สักพัก ก็เริ่มเกิดอารมณ์น้ำที่ระหว่างขาแฉะออกมามาก เธอเกิดอารมรือย่างมาก จึงหันไปมองรอบ ๆ ห้องเห็นว่าไม่มีคน อีกทั้งห้องทำงานของเธอก็ไม่ได้มีกล้องวงจรปิด เธอจึงจะช่วยตัวเอง แต่เพื่อนชายของเธอก็เดินมาข้างหลังแล้วเริ่มกอดจูบเธอทันที ตอนนั้นภรรยาของผมยังบอกอีกว่าเธอไม่ได้คิดถึงผมแล้วในใจอยากจะมีเซ็กส์อย่างเดียว เพื่อนชายของเธอเดินไปที่ประตูห้อง แล้วก็ล็อก และปิดผ้าม่าน กับไฟทุกดวง ปิดแอร์ แต่ก็ยังเปิดพัดลมในห้องไว้ เพื่อนชายถอดเสื้อผ้าของเธอจนหมด และตัวเขาก็ถอดเช่นกัน หลังจากนั้น เขาก็ให้เธอนั่งที่เก้าอี้ ก้มหน้าเลียที่ระหว่างขาของเธอ ภรรยาของผมบอกว่าตอนนั้นเธอปล่อยตนเองไปตามอารมณ์แล้ว หลังจากนั้นเขาก็ให้เธอทำหลายท่า เช่น ยืนคำ้โต๊ะคอมแล้วเขาเข้าจะด้านหลัง ให้เธอนอนลงกับพื้นแล้วเขาก็นั่งขย่มและสลับกัน หลังจากเสร็จกามกิจแล้ว ภรรยาของผมก็เดินตัวเปลือย เข้าห้องน้ำไปล้าง พอเดินออกจากห้องน้ำเพื่อนชายของภรรยาผมก็ยื่นชุดชั้นในแบบนี้ ให้ภรรยาของผมใส่ พร้อมกับเกลี่ยกล่อมให้เธอใส่นั่งทำงานต่อ ส่วนเพื่อนชายของเธอนั้นก็ขอตัวกลับก่อน ภรรยาของผมจึงใส่แค่ชุดชั้นในชุดนั้น และรองเท้าส้นสูงของเธอ ซึ่งก็ใส่ได้พอดี เธอบอกผมว่าไม่รู้ว่าเพื่อนชายของเธอนำเสื้อผ้าของเธอไปทิ้งที่ใหน ตอนนั้นภรรยาของผมยอมรับว่าเเธอก็เป็นกังวลว่าผมจะโกรธ  เธอ จนกระทั่งงานของเธอเสร็๋จแล้ว  เธอจึงโทรศัพท์ให้ผมเดินทางไปรับ เมื่อไปถึงเธอจึงเล่าความจริงให้ผมฟัง ด้วยสิหน้าเครียด ๆ แต่ผมก็ยิ้มให้เธอแล้วก็โอบกอดพร้อมกับตอบเธอไปว่า เซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาติ ผมไม่ถือ และไม่เอาเรื่องใครหรอก และก็เสียดายที่ไม่ได้มานั่งดูด้วย ภรรยาของผมจึงรู้สึกสบายใจขึ้น และดูมีความสุข ผมจึงให้เธอรอที่ห้องทำงานสักพัก แล้วผมก็เดินลงกลับไปที่รถ เดินทางไปซื้อเสื้อผ้าที่ร้านที่อยู่ใกล้ ๆ แต่ภรรยาของผมโทรมาบอกว่า รู้สึกติดใจยังอยากจะใส่แค่ชุดชั้นในชุดนี้อยู่ แต่ผมจึงแวะซื้อเสื้อคลุมชุดนอนมาให้ภรรยาใส่ แล้วก็เดินทางกลับบ้าน แต่เจอเหตุการณ์นี้ภรรยาของผมนั้นก็ยังทำงานที่เดิม ยังมีเรื่องเล่าอีกครับ ค่อยเล่าต่อไปคราวหน้าครับ

Facebook Comments