ทำไมผู้ชายสมัยนี้ชอบหลอกว่าของตัวเองใหญ่คะ แต่พอเปิดดูนี่นึกว่าเจี๊ยวเด็ก

หัวข้อ: ทำไมผู้ชายสมัยนี้ชอบหลอกว่าของตัวเองใหญ่คะ แต่พอเปิดดูนี่นึกว่าเจี๊ยวเด็ก  (อ่าน 835 ครั้ง)

ออนไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

วันนี้ว่างค่ะ เลยมาบ่นขำๆ อิอิ

เคยเจอกันมั้ยคะ แอดไลน์ไปคุยเสียวกับผู้ชาย (ไม่ได้ทำบ่อย แค่เฉพาะอารมณ์เปลี่ยว)
ชอบคุยโม้ อวดสรรพคุณว่าของตัวเองใหญ่ยาวอึด 7 นิ้ว 8 นิ้ว บลาบลาบลา นู่นนี่นั่น
พอขอดู "ของ" บ้าง ก็บอกว่า.. ให้ส่งของเราให้ดูก่อน เค้าถึงจะส่งของเค้าให้ดู (พวกหลอกล่อ)
บางรายก็บอกว่า ต้องให้เรามาดูกับตา ถึงจะให้ดู ไม่ส่งรูปให้ (พวกหลอกไปข่มขืน)

ร้อยทั้งร้อย ที่มาในลักษณะนี้นะคะ
เห็นมาแล้ว "เล็ก" ทั้งนั้นค่ะ ระดับ 4 นิ้ว หรือเล็กกว่านั้น ดำๆ เหี่ยวๆ คือ มันไม่ใช่อะไรแบบที่อวดสรรพคุณเลย

พ่อคุณเอ๋ย มีน้อยใช้สอยอย่างประหยัดสิคะ เล็กไม่ว่า แต่อย่าขี้โม้ได้มั้ยอะ มัน FAILED
แค่นี้แหละค่ะ ที่อยากมาบ่นในวันว่างๆ

"จงภูมิใจในสิ่งที่ตัวเองมี" กันเถอะค่ะ
เลิกขี้โม้ผ่านโลกออนไลน์ได้แล้ว อวดไปว่า 6 นิ้ว 9 นิ้ว สมัยนี้มันไม่มีใครเชื่อแล้วนะคะ
แต่ถ้าอยากหลอกตัวเองว่าใหญ่ ก็หลอกได้ค่ะ เพื่อความสบายใจของตัวเอง  ;D ;D (แต่ผิดศีลข้อ 4 น้าา)

Facebook Comments

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

ผมไม่เคยหลอกใครน้า 555

ออนไลน์ Pandaman

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

จากประสบการ์ส่วนตัว พวกถ่อมตัวนี้้ละน่ากลัวกว่าพวกโม้

พี่ที่ทำงานผมชอบบอกมีไว้แค่เยี่ยวแต่เป้าพี่แกนี้กะขนาดตอนไม่แข็งน่าจะมี5-6นิ้วได้ T-T
ส่วนของผมบอกตรงๆก่อนเจอเลย "***ไม่ใหญ่แต่ไข่น่ารัก"

I'm only human, I make mistakes.

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• **
  • พลังน้ำใจ: -58

เห็นบางคนโชว์ให้ดูแล้วแบบ... นี่แข็งตัวเต็มที่แล้วเหรอ? แล้วตอนหดปกติจะมองเห็นไหมเนี่ย??

ออฟไลน์ veee

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

อิ..อิ.. ความสุขเล็ก ๆ น้อย ๆ ของฤทธิ์มีดสั้น ลี้คิมฮวง  ;D ;D

ออนไลน์ erotic_massage

• *

รูปมันหลอกตารึเปล่าครับ  ฮ่าๆๆ

ของจริง ของเขา อาจจะใหญ่ตามที่โม้ก็ได้นะครับ
บางที บางคน จวยไม่ขึ้นกล้องครับ(ฮา)

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออนไลน์ Pang_booboo

• **
  • พลังน้ำใจ: 8

รูปมันหลอกตารึเปล่าครับ  ฮ่าๆๆ

ของจริง ของเขา อาจจะใหญ่ตามที่โม้ก็ได้นะครับ
บางที บางคน จวยไม่ขึ้นกล้องครับ(ฮา)

ยังไม่เคยเจอคนที่ขี้โม้ แล้วใหญ่จริงค่ะ 555
เพราะทุกคนที่เห็นมา ถ้าโม้ว่าขนาดเท่าไหร่ มักจะไม่ใหญ่จริง
แต่คนที่ใหญ่จริง เค้าจะไม่โม้นะ เค้าจะให้ดูเลย

มีพี่คนนึงในบอร์ดนี้ บอกยาว 7 รอบวง 6 ขอดูได้ พอแอดไป เค้าก็ให้ดูเลยค่ะ ไม่เรื่องเยอะ

ไม่รู้จะอายกันทำไม เล็กแต่ทำผู้หญิงเสร็จได้มันก็ฟินนะ ใหญ่แต่ทำไม่เป็นมันก็เจ็บอย่างเดียว

ออนไลน์ erotic_massage

• *

ยังไม่เคยเจอคนที่ขี้โม้ แล้วใหญ่จริงค่ะ 555
เพราะทุกคนที่เห็นมา ถ้าโม้ว่าขนาดเท่าไหร่ มักจะไม่ใหญ่จริง
แต่คนที่ใหญ่จริง เค้าจะไม่โม้นะ เค้าจะให้ดูเลย

มีพี่คนนึงในบอร์ดนี้ บอกยาว 7 รอบวง 6 ขอดูได้ พอแอดไป เค้าก็ให้ดูเลยค่ะ ไม่เรื่องเยอะ

ไม่รู้จะอายกันทำไม เล็กแต่ทำผู้หญิงเสร็จได้มันก็ฟินนะ ใหญ่แต่ทำไม่เป็นมันก็เจ็บอย่างเดียว

อย่างนี้นี่เอง....  ^^

งั้น
ผมก็ไม่เล็กนะครับ ...แต่ก็ไม่ใหญ่มาก (อันนี้กึ่งยิงกึ่งผ่าน..เหมือนจะโม้ แต่ก็เหมือนไม่โม้(เอะ ยังไง))

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออนไลน์ kyotaro

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ได้ยินมาว่าเป็นเพราะมุมกล้อง แต่ผมคิดว่าไม่ใช่อ่ะ อ่อ ! ผมไม่ใหญ่นะครับ พอดีคำ แฮ่ !  ;D

หนุ่มแบงค์ โดนนวดมานานแล้ว อยากนวดให้สาวอื่นบ้างก็เท่านั้น

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

555 กำลังจะเข้ามาโม้ ถอยเลย เอ หรือว่าเราแค่สี่นิ้วครึ่งหว่า สงสัยจะถ่ายรูปขึ้นเกินไป อิอิ

ที่เค้าว่าเจ็ดนิ้วแปดนิ้วบางทีสายวัดมันเพี้ยนนะครับ ผมว่า