สาวที่นอนกับเพื่อน แล้วเพื่อนนอนโป๊เห็นนมเห็นจิ๋มเพื่อน จะมีอารมณ์ทางเพศป่ะครับ

หัวข้อ: สาวที่นอนกับเพื่อน แล้วเพื่อนนอนโป๊เห็นนมเห็นจิ๋มเพื่อน จะมีอารมณ์ทางเพศป่ะครับ  (อ่าน 730 ครั้ง)

ออนไลน์ เก่ง รูปหล่อ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -14

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอเรียนถามสาวๆเวลาที่เพื่อนสาวด้วยกัน  มานอนค้างที่บ้าน  ตื่นมากลางดึกเห็นเพื่อนนอนโป๊  เห็นนมเห็นจิ๋มเห็นก้นเพื่อนโผล่ออกมา  สาวๆจะมีอารมณ์กันบ้างป่ะครับ  หรือไม่มีเลย  รีบๆหาอะไรมาปิดทับไว้ทันทีเลยครับ  ขอบคุณมากครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

ถามใคร่เอ๋ย  ชายหรือหญิง ถ้าเป็นชาย คงมีเเน่นอน นอกจะ จะเป็น  พระอิฐ พระปูน

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

แฟนผมเล่าว่า นอนกับเพื่อน ผญ ด้วยกัน แล้วเพื่อนเค้านมโผล่ เลยหาไรปิดๆ ให้ ไม่ได้เกิดอารม

ก็คงเหมือนกับผม ที่นอนกับเพือน ผช แล้วมันควยโผล่นั่นแหละ เห็นแล้วทุเรศลูกกะตา

ออนไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

ไม่เห็นจะมีเลยค่ะ

ออฟไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 299

ไม่มีคะ ให้เปลือยนอนไปเลยก็ไม่เกิดอารมณ์เลย

ออฟไลน์ noo_ann

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ที่เคยเห็นของเพื่อนเมามานอนด้วย   บอกเลยว่ามีอารมย์ค่ะ

มีอารมย์สงสัย ว่า...ทำไม  " มันใหญ่ว่าของเรา "

"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 103

ถ้าเพื่อนไม่ได้ดูหุ่นดี เซ็กซี่อะไรก็เฉยๆ อ่ะ
ไม่เคยเจอแบบนั้น ก็ไม่ได้คิดอะไร เรือนร่างคนเป็นเรื่องธรรมดา
ฝรั่ง ญี่ปุ่นยังแก้ผ้าอาบน้ำกันเลย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★