เวลาทำการบ้านกัน คุณผู้หญิงว่าใช้เวลานานเท่าไหร่ ดีครับ

หัวข้อ: เวลาทำการบ้านกัน คุณผู้หญิงว่าใช้เวลานานเท่าไหร่ ดีครับ  (อ่าน 534 ครั้ง)

ออฟไลน์ เรียนรู้

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากทราบความคิดเห็นของคุณผู้หญิง การใช้เวลาในการ ทำการบ้านกัน ควรใช้เสลานานเท่าไหร่ คือคุณผู้หญิงก็เสร็จด้วย ครับ  บางทีผม 1 ชั่วโมง แฟรผมไปถึง 6 ครั้งเลยครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -58

นับตอนเล้าโลม กับเข้าด้ายเข้าเข็มรวมกันรึเปล่า?
ถ้าใช่ แบ่งอย่างละครึ่งชม.คือกำลังดี

ออฟไลน์ เรียนรู้

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ไม่รวมเล้าโรมครับ ต่างหากอีกประมาณ 30 นาที ได้แต่  เขาจะเสร็จไปก่อนแล้ว 1- 2 ผมค่อยเริ่ม