เล้าโลมโดยไม่เบิร์นไม่ใช้นิ้ว จะดีไหม

หัวข้อ: เล้าโลมโดยไม่เบิร์นไม่ใช้นิ้ว จะดีไหม  (อ่าน 571 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noob001

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงสัยครับว่า
ถ้าทำแค่ จูบ แลกลิ้น ไซร้ สัมผัส
ผู้หญิงจะมีอารมณ์ขึ้นจนถึงจุดได้ไหม นานกว่ามากไหม (จุดหมายถึงจุดที่พร้อมโดนเสียบ)

Facebook Comments

ออนไลน์ Pandaman

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: เล้าโลมโดยไม่เบิร์นไม่ใช้นิ้ว จะดีไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2017, 11:13:02 pm »

สงสัยครับว่า
ถ้าทำแค่ จูบ แลกลิ้น ไซร้ สัมผัส
ผู้หญิงจะมีอารมณ์ขึ้นจนถึงจุดได้ไหม นานกว่ามากไหม (จุดหมายถึงจุดที่พร้อมโดนเสียบ)

ถามว่าเล้าโลมแบบนั้นดีไหม ก็คงไม่ดีเท่าทำครบเครื่องหรอก

แต่แค่จูบ แลกลิ้น ไซร์ สัมผัส ก็สามารถทำให้มีอารมณ์ขึ้นถึงจุดได้ แต่ก็ขึ้นอยู่กับสถานะความสัมพันธ์ ความถูกใจของอีกฝ่ายด้วย เพื่อนหญิงเล่าให้ฟัง ว่าคนไหนถูกใจมากๆแค่เค้าเอามือมาจับขาอ่อนกรุก็น้ำเดินแล้ว (ฮา)

I'm only human, I make mistakes.

ออฟไลน์ aorr

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: เล้าโลมโดยไม่เบิร์นไม่ใช้นิ้ว จะดีไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2017, 09:35:58 am »

ได้ค่ะ ตามความเห็นข้างบนว่า ยิ่งถ้ามีอารมณ์อยู่ก่อน เจอผู้ชายถูกสเปกก็เริ่มมีน้ำออกนิดๆแล้ว โดนเล้าโลมนิดหน่อยก็แฉะจนอยากโดนสอดใส่แล้ว
แต่ถ้าเจอผู้ชายเก่งๆที่ลงลิ้นให้หรือแค่ใช้นิ้วกระตุ้นก่อนก็จะยิ่งดี

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 103

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2017, 12:48:34 pm »

ถ้าผู้หญิงพร้อมมาก่อนแล้ว หรือเป็นคนถูกกระตุ้นง่าย อาจจะพร้อมทำเลยทันที
เมื่อก่อนก็ไม่เข้าใจหนังโป๊ที่มีช่วงเล้าโลมเยอะๆ มักกดข้ามตลอด
แต่เวลาลงสนามจริงๆ มันสำคัญมากเลยนะ การเล้าโลมเนี่ย
สำหรับเราแล้วการเล้าโลมที่น้อยไปเหมือนเชื้อเพลิงที่อ่อนเกิน ทำแล้วเสียวน้อย
เร้าใจน้อยกว่าตอนที่พร้อมมากๆ กว่ากันเยอะ กว่าจะเสร็จผู้ชายจะเหนื่อยจะแตกซะก่อน

จำไว้ค่ะน้องสาวยิ่งถูกกระตุ้นเลือดไหลเวียนตรงนั้นเยอะ ผู้หญิงจะยิ่งเสียวยิ่งมีอารมณ์ร่วมมาก
แค่อดใจเสียเวลาเพิ่มอีกนิดหน่อย ผลที่ได้คุ้มค่ากว่ากันมากค่ะ

การเบิร์นเราชอบมากขาดไม่ได้ ส่วนใช้นิ้วนี่แล้วแต่อารมณ์ค่ะ
บางคนไม่จำเป็นต้องใช้ก็ได้ ใช้นิ้วไม่เก่งแล้วให้เข้ามาเลยยังจะดีกว่า
แต่บางคนใช้นิ้วเก่งๆ ทำแล้วเสียวมาก เวลาเสียบเข้ามาแล้วอารมณ์ดรอปลงก็มีนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2017, 01:54:51 pm »

ถ้าผู้หญิงพร้อมมาก่อนแล้ว หรือเป็นคนถูกกระตุ้นง่าย อาจจะพร้อมทำเลยทันที
เมื่อก่อนก็ไม่เข้าใจหนังโป๊ที่มีช่วงเล้าโลมเยอะๆ มักกดข้ามตลอด
แต่เวลาลงสนามจริงๆ มันสำคัญมากเลยนะ การเล้าโลมเนี่ย
สำหรับเราแล้วการเล้าโลมที่น้อยไปเหมือนเชื้อเพลิงที่อ่อนเกิน ทำแล้วเสียวน้อย
เร้าใจน้อยกว่าตอนที่พร้อมมากๆ กว่ากันเยอะ กว่าจะเสร็จผู้ชายจะเหนื่อยจะแตกซะก่อน

จำไว้ค่ะน้องสาวยิ่งถูกกระตุ้นเลือดไหลเวียนตรงนั้นเยอะ ผู้หญิงจะยิ่งเสียวยิ่งมีอารมณ์ร่วมมาก
แค่อดใจเสียเวลาเพิ่มอีกนิดหน่อย ผลที่ได้คุ้มค่ากว่ากันมากค่ะ

การเบิร์นเราชอบมากขาดไม่ได้ ส่วนใช้นิ้วนี่แล้วแต่อารมณ์ค่ะ
บางคนไม่จำเป็นต้องใช้ก็ได้ ใช้นิ้วไม่เก่งแล้วให้เข้ามาเลยยังจะดีกว่า
แต่บางคนใช้นิ้วเก่งๆ ทำแล้วเสียวมาก เวลาเสียบเข้ามาแล้วอารมณ์ดรอปลงก็มีนะ

แฟนเก่าผมก็แบบนี้เลย เสพติดการเล้าโลม ทำอยู่ไล่ให้มาเล้าโลมต่อ (แต่เราเสียบเข้าไปแล้วจะให้โม๊กต่อเค้าไม่โม๊กแล้ว :'()

I'm only human, I make mistakes.

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 103

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2017, 02:23:01 pm »

เราเองก็อยากเจอนะ คนที่ทำไปเบิร์นให้ไปเนี่ยะ ส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีอ่ะ
มีแต่คู่เราที่ซอยหนักๆ จนเหนื่อยแล้วขอพัก เราก็จะใช้ช่วงเวลานั้นเล้าโลม หรือโม๊กให้บ้าง
เราก็มีอยากเล้าโลมให้ผู้ชายตอนเริ่มต้นบ้างนะ แต่ส่วนใหญ่ไม่จำเป็นเลยเนี่ยสิ เห็นพร้อมทำทันทีตลอดเลย
ยิ่งไปช่วยจะกลายเป็นโดนเร่งให้โดนเสียบแบบยังไม่ทันพร้อมซะเปล่าๆ อีก

แฟนเก่าผมก็แบบนี้เลย เสพติดการเล้าโลม ทำอยู่ไล่ให้มาเล้าโลมต่อ (แต่เราเสียบเข้าไปแล้วจะให้โม๊กต่อเค้าไม่โม๊กแล้ว :'()

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2017, 03:49:34 pm »

เราเองก็อยากเจอนะ คนที่ทำไปเบิร์นให้ไปเนี่ยะ ส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีอ่ะ
มีแต่คู่เราที่ซอยหนักๆ จนเหนื่อยแล้วขอพัก เราก็จะใช้ช่วงเวลานั้นเล้าโลม หรือโม๊กให้บ้าง
เราก็มีอยากเล้าโลมให้ผู้ชายตอนเริ่มต้นบ้างนะ แต่ส่วนใหญ่ไม่จำเป็นเลยเนี่ยสิ เห็นพร้อมทำทันทีตลอดเลย
ยิ่งไปช่วยจะกลายเป็นโดนเร่งให้โดนเสียบแบบยังไม่ทันพร้อมซะเปล่าๆ อีก

พอดีผมกับเค้าเราชอบการเล้าโลมทั้งคู่ครับ ผมชอบเห็นสีหน้าทรมานตอนเค้าโดนเบิร์นหรือใช้นิ้ว ส่วนเค้าก็ชอบตอนผมอยากแต่ยังทำไม่ได้ (ฮา) ชอบทรมานเล้าโลมกันไปมาจนสุดๆจริงถึงสอดใส่ แต่เพราะเป็นแบบนั้นเราทั้งคู่ก็จะเสร็จไวเพราะอารมณ์แต่ละคนมันสุดจริงๆ ก็เลยต้องคอยสลับแวะเบิร์นแวะใช้นิ้วไซร์นมกันเพื่อให้อยู่ในสนามรักกันนานๆ