♧ มีวิธีรั้งผู้ชายช่วงเล้าโลม ให้เล้าโลมได้นานๆ หน่อยไหมค่ะ ♧

หัวข้อ: ♧ มีวิธีรั้งผู้ชายช่วงเล้าโลม ให้เล้าโลมได้นานๆ หน่อยไหมค่ะ ♧  (อ่าน 738 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 103

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เหมือนจะเป็นปัญหาไม่ใหญ่ แต่ก็สำคัญล่ะค่ะ กับคู่เรายกแรกเขาจะมาแบบอารมณ์เต็มมาก
แค่แก้ผ้าหมดน้องชายเขาก็พร้อมจะทิ่มแล้ว อารมณ์เราก็มี น้ำก็มีแหละค่ะ เค้าเล้าโลมไปไม่เท่าไหร่
ก็จะนึกว่าเราพร้อมแล้ว เค้าก็จะขอรีบเข้ามาเพราะอดทนไม่ค่อยไหวแล้ว

ซึ่งเข้าช่วงแรกๆ บางทีเราก็ยังเจ็บๆ คับๆ เกร็งๆ หรือโดนทำแล้วยังไม่รู้สึกเสียวอยู่เลย
กว่าเราจะรู้สึกดีและอารมณ์เริ่มมาก็ช่วงปลายยกแล้ว แล้วค่อยไปพร้อมไปโดนจัดเต็มๆ เอายกสอง

เลยอยากรู้ว่ามีทริค หรือต้องทำยังไงที่จะเบรคๆ ยั้งๆ ความอยากของเขาจนกว่าเราจะพร้อมได้อีกสักหน่อยไหมคะ
เพราะเราไฟติดยากตอนเริ่มต้นประจำเลยล่ะคะ จะเร่งทางเราก็ไม่ได้ด้วยอีก ค่อนข้างยากอยู่
อยากให้เริ่มไปพร้อมๆ กัน เสียวด้วยกันไปได้นานๆ มากกว่า

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออนไลน์ สายเขียวเสียวนิดหน่อย

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ส่วนตัวผมจะเล้าโลมจนฝ่ายหญิงมีน้ำเยิ้มออกมาจนเกือบเลาะที่นอนก่อน แล้วค่อยๆกระซิบว่าพร้อมให้สอดใส่รึยังถ้ายังก็จะทำต่อ ถ้าพร้อมก็เสียบเลย...แบบนี้ก็จะได้ฟินทั้งสองฝ่าย ส่วนจะทำให้ฝ่ายชายอดกลั้นความิยากได้มากกว่าที่คุณเล่ามา ผมมีวิธีครับ..เพราะแฟนผมทำบ่อยๆ...ขออนุญาตตอบทางอินบ็อกนะครับ ทักมาได้

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

เค้าจะตกลงกับคู่ว่า จะทำอะไร ..ยังไง ..ก็ได้ แต่ห้ามสอดใส่จนกว่าเราจะร้องขอ
หรือพูดง่ายๆว่า จนกว่าเราจะทนไม่ไหว ละจับกด นั่นล่ะค่ะ 5555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ Pandaman

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

ฝ่ายหญิงควรเป็นคนคุมเกมนะครับในช่วงเล้าโลม ออกคำสั่งกึ่งๆนายทาสนิดนึง
หรือถ้าเค้าจู๋พรวดพราดจะบุก ก็บอกตรงๆเสียงอ้อนหน่อยทำนองว่าทำต่อก่อนสิค่ะกำลังเสียวเลย ส่วนใหญ่ผู้ชายเค้าไม่ค่อยขัดหรอกครับ (ผมคนนึงอะ T-T ยอม)

I'm only human, I make mistakes.

ออฟไลน์ anaconda

• พลังน้ำใจ: 18

ผช ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยอดทน/ใส่ใจเท่าไหร่
ลองแก้ ปห ด้วย 2 วิธีนี้

1. ให้บิ๊วอารมณ์ตัวเองก่อนเริ่มกับเค้าจะเข้ามาในห้อง บิ๊วให้ติดไฟเลย
2. เป็นฝ่ายเล้าโลมเค้าแทน พอเค้าจะเสียบก็พลิกกลับมาคุมเกม เล้าโลมเค้าต่อ ยังไม่ให้สอดใส่

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 103

ขอบคุณทุกคำแนะนำนะคะ สงสัยต้องใจแข็ง งอแงมากกว่านี้สักหน่อยแระ ฮ่าๆๆๆ  ;D ;D

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ ปรมา

• *
  • พลังน้ำใจ: 0
  • สว.แต่ดูดี

ตั้งแต่สมัยวัยรุ่น. โดยสันชาตญานชอบเล้าโลมสาวมากๆ. กว่าสอดใส่อีกชอบเห็นคุณเธอ ทั้งบิดทั้งเกร็ง. แอ่นหน้าอกตูมๆจนตึง. ของจริงขนาด 36 ตั้งแข็งเป็นลูกกลมๆ. กลีบแคมเป่งออกมาทั้งสองข้าง. ร่างกายตึงทั้งตัว. ครับตอนอายุ 19