ตอนจบเกมส์..ใช้ท่าไหนกันบ้างครับ

หัวข้อ: ตอนจบเกมส์..ใช้ท่าไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 969 ครั้ง)

ออนไลน์ สายเขียวเสียวนิดหน่อย

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ตอนจบเกมส์..ใช้ท่าไหนกันบ้างครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2017, 10:55:51 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากทราบว่าทั้ง ช/ญ ตอนใกล้จบเกมส์รักพิศวาส แต่ละคนใช้ท่าไหนปิดฉากกันบ้างครับ เพราะอะไรถึงใช้ท่านั้นเพื่อปิดเกมส์รัก

ส่วนตัวผิดเองใช้ท่า ด๊อกกี้ ปิดท้าย ชอบท่านี้เพราะจะได้ดันเข้าลึกสุดก่อนปล่อยออกมา...555

Facebook Comments

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -58

Re: ตอนจบเกมส์..ใช้ท่าไหนกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2017, 12:49:25 pm »

เมื่อวานสองยก ก็จบด้วยเข้าข้างหลังทั้งสองยกเลย แต่ของเราจะนอนคว่ำนะ
เขาบอกว่าเข้าได้ลึกดี เราเองก็เสียวได้มากด้วย
ร้องเสียงหลงก่อนเขาปล่อยน้ำรักร้อนๆ รดหลัง สุดยอดมากเลยเลยล่ะ

ท่าประมาณนี้

ออนไลน์ สายเขียวเสียวนิดหน่อย

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

Re: ตอนจบเกมส์..ใช้ท่าไหนกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2017, 01:24:29 pm »

ป้าด.... ผมก็ประมาณนี้แต่ให้ฝ่ายหญิงยกก้นขึ้นจนสุดแล้วทิ้งหน้าลงกับพื้น แบบนี้เสียวทั้งสอง..อิอิ

ออฟไลน์ Noob001

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 11:09:28 am »

ไม่เคยได้จบท่าอื่นเลยนอกจากมิชชันนารี่

ต้องลองบ้างแระ อิอิ

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 02:15:23 pm »

ระหว่างเกมส์ก็เปลี่ยนท่าวน ๆ ไป เท่าที่ไหวและใจต้องการ แต่ตอนจบมันต้องมัชชั่นนารี่เท่านั้นจ้า
คือ มันได้ลูบจูบไซร้กอดซบขบเม้มและเปล่งเสียงเร้า+กระซิบหวาน ๆ ข้าง ๆ หูเบา ๆ แล้ว
ต่างคนต่างกอด ต่างคนต่างขมิบ ปล่อยในแช่ไว้นิดนึงเพื่อความแนบแน่น ซักพักผละจากกัน
เรียกหาทิชชู่ทำความสะอาด แล้วมานอนเปลือยกายกอดกันตามอัธยาศัย..... อย่างสุขสม

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2017, 04:43:23 pm »

ล่าสุด จัดท่าอุ้มเย็ดกระแทกญไปเรื่อยๆ พอใกล้แตก จับเอนตัวลงบนที่นอน และชักควยออกมารูดๆแตกใส่นมใส่ตัวผู้หญิง และก้อโน้มตัวลงไปจูบกอดเป็นอันจบ ครับ แฮ่กๆ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2017, 08:38:22 am »

ผมต้องปีนขึ้นไปบน คานหลังคาเเล้วกระโดดลงมาครับ เล็งดีๆๆ555 ล้อกันเล่น  ท่านี้ป๊ะ บนขอบโต๊ะเครื่องแป้ง จับขอพาดบ่าเเล้วซอย