สาวๆเวลาช่วยตัวเอง พอเริ่มคลึงน้องสาวจนถึงเสร็จ สักห้านาทีได้ป่ะครับ ขอบคุณครับ

หัวข้อ: สาวๆเวลาช่วยตัวเอง พอเริ่มคลึงน้องสาวจนถึงเสร็จ สักห้านาทีได้ป่ะครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 1339 ครั้ง)

ออนไลน์ เก่ง รูปหล่อ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -14

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คงจะต้องบิ้วสักพักก่อนครับ  แต่พอเริ่มคลึงน้องสาวไปเรื่อยๆ  ใช้เวลาประมาณเท่าไหร่ครับ สักห้านาทีก็คงเสร็จแล้ว ใช่ป่ะครับ ขอบคุณครบ

Facebook Comments

ออนไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

นั่นผู้ชายรึเปล่าคะ 5 นาที? แป้งใช้เวลาขั้นต่ำ 30 นาทีค่ะ

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -58

เสร็จง่ายขนาดนั้นก็สบายไปนานล่ะ นี่ไม่เคยต่ำกว่า 15 นาที เลย

ออฟไลน์ Buttergirl

• *
  • พลังน้ำใจ: 5

คงจะต้องบิ้วสักพักก่อนครับ  แต่พอเริ่มคลึงน้องสาวไปเรื่อยๆ  ใช้เวลาประมาณเท่าไหร่ครับ สักห้านาทีก็คงเสร็จแล้ว ใช่ป่ะครับ ขอบคุณครบ
  อย่างน้อยก็ครึ่งชม.อ่ะค่ะ

ออฟไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 299

บิ้วส์สุดๆตอนอารมณ์แบบไม่ไหวละ น่าจะประมาณ25ขึ้นไปคะ แต่ส่วนใหญ่จะ30กว่าๆถึงจะเสร็จ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

ขอบคุณสำหรับคำถามครับ  ;D ;D ;D :o

น่าสนใจดี และน่าตกใจที่ขนาดผู้หญิงทำเองยังจะครึ่งชั่วโมงเลยอ่ะ

ของผู้ชายถ้าเอาให้ไวจริงๆ ไม่ถึง 1 นาทีก็ไปแว้ววววว

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 103

ไม่รู้คำถามหมายถึงเสร็จแบบออกัสซั่มเลยใช่ไหม จริงๆ แค่นวดๆ ไม่ได้ทำให้เสร็จด้วยสิ
มักต้องขมิบ หรือคู่ไปกับการสอดใส่ด้วยอ่ะนะ
ถ้าทำตอนปกติ 25-30 ขึ้นไป
แต่ถ้าปวดฉี่หน่อยก็เร็วขึ้น 15 นาทีพอได้อยู่
ผู้หญิงเสร็จยากค่ะ บางทีก็ขี้เกียจด้วย ให้คนช่วยทำง่ายกว่าเยอะเลย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออนไลน์ Namfon

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าทำข้างนอกครึ่งชั่วโมงค่ะ ครั้งเดียวไม่พอนะ

ออฟไลน์ aorr

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้านับตอนคลึงเน้นๆ 5 นาทีก็เสร็จค่ะ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

นานแท้

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ love

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 22

ของเราเสร็จน่ะ 5 นาทีก็เสร็จได้ ช้าสุด 10 นาที ไม่ต้องสอดใส่อะไรด้วย แปลกกว่าคนอื่น แปลกไปไหม นี้