เสร็จเร็ว เสร็จช้า หรือเสร็จยากในผู้หญิงมีสาเหตุจากอะไรกันแน่?

หัวข้อ: เสร็จเร็ว เสร็จช้า หรือเสร็จยากในผู้หญิงมีสาเหตุจากอะไรกันแน่?  (อ่าน 948 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 103

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ได้มีโอกาสคุยกับเพื่อนสาวบางคนเรื่องบนเตียง เราเป็นคนที่เสร็จช้า และเสร็จยาก
ในขณะที่เพื่อนเสร็จง่ายมาก 5-10 นาทีก็เสร็จแล้ว และเสร็จแล้วก็ไม่อยากทำต่อแล้วด้วยจะอยากนอน
ในขณะที่เรา ต่อให้มีเสร็จข้างในก็ยังทำต่อได้เรื่อยๆ [ไม่ค่อยเสร็จที่คริสตอริส]
ยิ่งกับคู่คนปัจจุบันเค้าก็อึดอยู่แล้ว ไม่มีต่ำกว่า 30 นาทีสักครั้ง (ไม่นับเล้าโลมนะ)
เราไม่เคยรู้ลิมิตของตัวเองเลยเหมือนกัน ถ้าเสียวๆ เพลินๆ ให้นานเป็นชั่วโมงขึ้นไปก็คิดว่ายังได้อยู่นะ
ซึ่งต่อให้ถ้าผู้ชายแตกแล้ว เรายังอยากทำต่อไปเรื่อยๆ อีกก็ยังมี

ของผู้ชายเสร็จเร็วรึช้าเป็นเรื่องของความอึด แล้วในผู้หญิงนี่มีความอึดด้วยรึเปล่านะ??

แต่อันนึงที่อดคิดไม่ได้เรื่องเสร็จเร็วรึช้าในผู้หญิงคือ เป็นเพราะแต่ละคนทนต่อความเสียวได้ไม่เท่ากันรึเปล่านะ?
มีผู้ชายคนนึงเคยเล่าให้ฟังว่าตอนเบิร์นอยากเลียนานๆ แต่แฟนไม่ค่อยยอม ดันหัวออกตลอด เพราะเธอเสียวจนทนไม่ได้
แต่ถ้าเป็นเรานี่ทำไปเถอะ...ยังไงก็ไหว ยิ่งนานยิ่งชอบด้วย คือมันก็เสียวแหละ แต่ก็ยังรับไหวอยู่ดี ไม่ถึงขนาดแทบทนไม่ได้นะ

มันก็มีทั้งข้อดีและข้อเสียนะ เสร็จง่าย เสร็จไว มันก็ดี เพราะผู้ชายไม่ต้องเหนื่อยด้วยมาก
โอกาสเสร็จพร้อมกันมีเยอะ แต่ข้อเสียคือทำได้ไม่นาน ถูกกระตุ้นได้ไวจนเกินไป บางทีกิจกรรมมันก็จะจบเร็วเกินไปอีก

เสร็จช้า เสร็จยาก ข้อดีก็คือเสียวได้นานๆ มีเวลาให้กันได้นานๆ ดี ทำได้หลายๆ ท่าอย่างจุใจ
แต่ข้อเสียคือบางทีก็กระตุ้น หรือไฟติดยาก ติดช้าเกินไปนี่แหละ ถ้าเจอคนใจร้อนก็แย่ไปเลย
เพราะถ้ากระตุ้นไม่ถึงจุดที่พอดีแล้ว ทำยังไงก็จะไม่เสียวไม่เสร็จนะ
หรือถ้าเจอผู้ชายที่เสร็จไว ไม่ค่อยอึดเราก็จะรู้สึกไม่เต็มอิ่มอีก

ปกติแล้วผู้หญิงทำนานแค่ไหนถึงจะรู้สึกว่าพอสำหรับตัวเองกันคะ?

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

เสร็จยากรึง่าย ใน ผญ เราว่า อารมณ์ร่วม มีผลเยอะนะ
เหมือนตอนเราเครียดๆ คู่เราก็ต้องใช้ความพยายามมากกว่าปกติ

นอกจากนั้นก็ฝีมือของคู่นอนแหละ ว่าทำได้ถูกจริตเราแค่ไหน

บาคนทำแล้วไม่โดน...เป็นชม.ก็ไม่เสร็จ
แต่กับคนที่รู้จุด รู้ใจ แป้บเดียวก็น้ำนองแล้วว ;)

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -58

เป็นพวกเสร็จยากเช่นกันค่ะ บางทีจูบๆ ลูบๆ เป็นชั่วโมงก็ยังเฉยๆ เลยก็มี
ถ้าไม่พร้อมยังไงก็ไม่พร้อมนะ ปลุกอารมณ์ขึ้นมายากพอดูเลย

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

สรีระทางร่างกายมีผลเป็นอย่างมากครับ ทั้งเรื่องขนาดของคลิตอริสและ. จีสปอต บางคนอันเล็กมากบางคนอันใหญ่มากถ้าทั้งสองจุดนี้อันใหญ่นะครับรับรองเสร็จง่ายถ้าอันเล็กจะเสร็จยากครับ แค่ได้สัมผัสสองจุดนี้ก็จะรู้แล้วครับว่าผู้หญิงคนนี้เสร็จยากหรือเสร็จง่าย เรื่องอารมณ์ร่วมก็มีผลครับแต่ว่ามีผลน้อยกว่า อารมณ์ร่วมสามารถบิ้วได้ครับแต่เรื่องสรีระทำไม่ได้

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

เรื่องคู่ก็มีผลจริงนะ ก่อนหน้ามาเจอคนอยากมีอะไรด้วยเนี่ย รู้สึกอารมณ์ไม่มี ความพร้อมน้อยมาก
เคยเข้าใจว่าตัวเองน้ำน้อยด้วย แต่มาเจอคนที่ถูกใจทำเค้าดันบอกว่าน้ำเยอะไปซะงั้น
เป้นคนที่ไม่ใช่ว่าอยากแล้วจะพร้อมทำได้ทันทีแบบผู้ชายละนะ ความรู้สึกที่มีต่อคู่นี่สำคัญในการเริ่มมากเลยทีเดียว

ต่อให้เป็นคู่ประจำที่รู้ใจ แต่ถ้าทำเร็วไป หรือถูกเร่งเร้ามากไปยังไม่พร้อมพออารมณ์ก็ดรอปไปดื้อๆ เหมือนกันนะ

แต่ก็รู้สึกว่าตัวเองอดทนกับความเสียวได้เยอะกว่าปกติอยู่ดีแหละค่ะ ต่อให้มีอารมณ์นะ

เสร็จยากรึง่าย ใน ผญ เราว่า อารมณ์ร่วม มีผลเยอะนะ
เหมือนตอนเราเครียดๆ คู่เราก็ต้องใช้ความพยายามมากกว่าปกติ

นอกจากนั้นก็ฝีมือของคู่นอนแหละ ว่าทำได้ถูกจริตเราแค่ไหน

บาคนทำแล้วไม่โดน...เป็นชม.ก็ไม่เสร็จ
แต่กับคนที่รู้จุด รู้ใจ แป้บเดียวก็น้ำนองแล้วว ;)

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Buttergirl

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 5

เสร็จยากเหมืนกันค่ะ บางครั้งก็ไม่เสร็จเลย

ออฟไลน์ aorr

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

เราเองเป็นแบบเสร็จเร็วค่ะ แต่ต้องบดคริสนะคะ ไม่ว่าใช้นิ้ว ลิ้น เม็ดมุกสะกิด ประมาณ 5-10 นาทีก็เสร็จแล้ว  แต่ถ้าคริสไม่โดนบดทำยังไงก็ไม่เคยถึงเลยค่ะ

ออนไลน์ Pandaman

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

แฟนเก่าผมสมัยคบกันแรกๆตั้งแต่เรียนมัธยมแค่เสียบๆเอาๆดูดๆนมไปก็เสร็จ แต่ทำนานพอสมควร
ตอนหลังเริ่มเบิร์นให้ก็เริ่มเสร็จไวขึ้น หลังๆมาเริ่มหาอะไรแปลกใหม่ทำมีเอ้าดอร์ อินคาร์ คุยเรื่องสวิงบ้าง เสร็จไวขึ้นมาก(บางทีแค่เสียบก็เสร็จแล้วหลังจากเล้าโลมตามที่กล่าวไป) ยิ่งตอนหลังเลิกกันแล้วแต่ยังเจอและมีอะไรกันอยู่ยิ่งมีอารมณ์ร่วมเป็นพิเศษเสร็จเร็วจน ตอนหลังเป็นที่รู้กันว่าต้องทำให้นางเสร็จก่อน 1 ทีถึงเริ่มสอดใส่ได้

แล้วมีช่วงนึงแฟนเก่าผมไปมีอะไรกับหนุ่มหล่อซิกแพ็คนางบอกไม่เสร็จผู้ชายซอยอย่างเดียว (ตอนแรกผมก็เข้าใจว่าหุ่นก้ามปูบึกๆหน้าหล่อๆจะทำหญิงเสร็จรัวๆสะอีก)

ผมเลยคิดว่าหลักๆน่าจะอยู่ที่รสนิยมของผู้หญิงที่ได้รับการตอบสนองนะ

I'm only human, I make mistakes.

เข้าใจอารมณ์นั้นเลยค่ะ เราก็เคยมีอะไรกับคนที่ตัวเองก็ถูกใจเขานะ
ก่อนมีอะไรกัน เคยคุยกันอยากลองมีไรกันใจจะขาด
แต่ตอนได้ทำจริงๆ กลับกลายเป็นว่า ขนาดและลีลาของเขาไม่เด็ดพออย่างที่พูด ทำเอาเสียอารมณ์ไปเลย
ไม่เสียวไม่เสร็จด้วย

แฟนเก่าผมสมัยคบกันแรกๆตั้งแต่เรียนมัธยมแค่เสียบๆเอาๆดูดๆนมไปก็เสร็จ แต่ทำนานพอสมควร
ตอนหลังเริ่มเบิร์นให้ก็เริ่มเสร็จไวขึ้น หลังๆมาเริ่มหาอะไรแปลกใหม่ทำมีเอ้าดอร์ อินคาร์ คุยเรื่องสวิงบ้าง เสร็จไวขึ้นมาก(บางทีแค่เสียบก็เสร็จแล้วหลังจากเล้าโลมตามที่กล่าวไป) ยิ่งตอนหลังเลิกกันแล้วแต่ยังเจอและมีอะไรกันอยู่ยิ่งมีอารมณ์ร่วมเป็นพิเศษเสร็จเร็วจน ตอนหลังเป็นที่รู้กันว่าต้องทำให้นางเสร็จก่อน 1 ทีถึงเริ่มสอดใส่ได้

แล้วมีช่วงนึงแฟนเก่าผมไปมีอะไรกับหนุ่มหล่อซิกแพ็คนางบอกไม่เสร็จผู้ชายซอยอย่างเดียว (ตอนแรกผมก็เข้าใจว่าหุ่นก้ามปูบึกๆหน้าหล่อๆจะทำหญิงเสร็จรัวๆสะอีก)

ผมเลยคิดว่าหลักๆน่าจะอยู่ที่รสนิยมของผู้หญิงที่ได้รับการตอบสนองนะ