ทำไมมันง่ายจัง

หัวข้อ: ทำไมมันง่ายจัง  (อ่าน 1082 ครั้ง)

ออนไลน์ Zarm_arm112233

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ทำไมมันง่ายจัง
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 01:36:58 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับเรื่องนี้มันเกิดขึ้นเมื่อไม่นานครับ ผมเล่นแอพผึ้งเจอสาวมหางัยคนนึงอยู่ในระแวกใกล้เคียงที่ทำงานของผม ผมแอดไปเพราะว่าน่ารักดีตัวเล็กขาวดูไม่ผอมเกินแต่ก็ไม่ได้อ้วน คือโปรไฟลดีในภาพใส่ชุดนศทรงเอสั้นเห็นขาอ่อนอยู่หน่อยๆ ทำให้ผมยิ่งหลงไหลไปอีก ชื่อน้องพราวครับ นศปี3 ผมก็คุยกับน้องเค้าได้2วันก็สนิทกันแล้วครับ ครั้งแรกที่เราเจอกันคือวันอาทิตน้องพราวขอให้ผมพาไปซื้อรองเท้าหน่อย ผมไปรับพาไปซื้อ แต่ไม่ได้แค่พาครับผมจ่ายด้วย 4××× น้องเค้าก็ดีใจนะครับ พอตกดึกน้องเค้าก็บอกมากินเหล้าห้องหนูมั้ย ตอนนั้นก็คิดว่าถ้าไปกลัวพรุ่งนี้จะตื่นไปทำงานสาย แต่สุดท้ายก็ไปครับ55 แวะซื้อเบียใน7 แล้วก็ที่ขาดไม่ได้ถุงยาง แล้วก็ไปหาน้องพราว เราก็นั่งกินเหล้ากันจนกรึ่มๆอยู่ๆน้องพราวก็ขยับมานั่งใกล้ๆผมแล้วลูปตรงขาผม ตอนนั้นสมองรู้แค่ว่าต้องเป็นการส่งซิกแน่ๆ เลยเอามับเข้าตรงนมเข้าให้แล้วดูดปาก ตอนนั้นอารมณ์ต่างคนต่างพาไปครับผมถามน้องพราวว่าจะให้พี่เอาจริงๆหรอ น้องพราวพยักหน้าจากนั้นผมเลยบอกน้องพราวว่า ป่ะไปบนเตียง ตอนนั้นไม่ได้คิดไรเลยนอกจากเย็ด ผมเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงของน้องพราว น้องพราวครางเบาๆ ผมเลยถอดเสื้อผ้าตัวเองแล้วก็ถอดของน้องพราวที่ละชิ้นๆแล้วก้มลงตรงหว่างขาเอามือจับขาอ้าออกแล้วเลีย ตอนนั้นน้องพราวบอกขอถ่ายวีดีโอได้มั้ยพอดีพราวชอบถ่ายไว้ดูตอนเสร็จละลบทิ้ง ด้วยความที่ในสมองไมได้คิดไรแล้วนอกจากจะเย็ดเลยตกลงไป ผมก็เลียต่อจนได้ที่ผมหาถุงยางในกระเป๋ากางเกงของผมแล้วเอาใส่พร้อมออกศึก จากนั้นผมก็แทงเข้าไปน้องพราวครางเบาๆและครางแรงขึ้นตามที่ผมซอยเร็วขึ้นๆ ฟินสุดๆครับเย็ดเด็กมหาลัยแต่ก็ไม่ได้ฟิตครับแต่ก็ทำให้ผมรู้สึกเสียวด้วยหน้าตาน้องเค้าบวกกับนมที่ตั้งเต้าและกลิ่นน้ำหอมน้องพราวก็บอกให้ผมถือโทรสัพเค้าถ่ายให้หน่อย ผมก็ถือถ่ายให้จนแตกผมนอนทับค้างอยู่แบบนั้นด้วยความเหนื่อย ผมก็ชักออกแล้วเอาถุงไปทิ้งครับ จากนั้นผมก็ขอตัวกลับ อีกวันผมก็ชวนน้องพราวไปกินข้าวเลยไหนๆก็มาแล้วเลยไปเที่ยวด้วยกันขากลับน้องพราวอยากเข้าห้องน้ำเลยแวะปั้ม น้องพราวเอากระเป๋าทิ้งไว้ในรถครับ ผมก็ได้ยินเสียงโทรสัพสั่นมาตลอดด้วยความสงสัยมานานว่าคุยกับใครเลยแอบเปิดดู เห็นแจ้งเตือนทวิตเตอร์ครับ ผมสไลด้วยความที่มั่วรหัส เป็นตัวบวก 2846 ดันเข้าได้เฉย เลยแอบเปิดดู ตอนนั้นคือโอ้โห คลิปกูเมื่อคืนอีพราวเอาลงในทวิต (ขอไม่บอกชื่อแต่เป็นทวิตที่มันใช้นามสมมุตอีกที) ผมเลื่อนดูที่อัพโหลด เข้มีหลายคลิปมากใม่ใช่แค่คลิปกับผม กับคนอื่นก็มี ตอนนั้นรู้เลยครับว่าน้องเค้าล่าแต้ม จากนั้นผมก็ำปส่งน้องเค้าที่หอ แล้วก็ไม่ได้ติดต่อกันอีกเลย (ในคลิปทุกคลิปมันเซนเซอหน้ามันไว้ แต่ไม่เซนเซอหน้าผู้ชายที่เย็ดกับมัน ) ผมไม่ได้คิดไรมากครับคงไม่มีเพื่อนผมคนไหนเล่นทวิตเตอแนวนี้กัน มั้งนะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

Re: ทำไมมันง่ายจัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 07:36:23 am »

โปรแกรมนี้เป็น app โปรดของหนุ่มๆ เลย ครับ

คุณโชคดีนะเนี่ย เพราะปกติจะเจอแต่สาว 2 กันซะมากกว่าครับ อิอิ

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -58

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 12:12:04 pm »

ยอมง่ายดายขนาดนี้เป็นพวกล่าแต้มแน่นอน
ในทวิตเตอร์นี่คนชอบอวดเยอะกันจริงๆ นะ

ออฟไลน์ thana14

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 09:33:53 pm »

ขอวาร์ปด่วน  :D

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 01:53:40 pm »

งานเข้าเเล้ว ไง ท่าน  + ไปอีก 1 แต้มครับ