กล้ามั๊ยทดสอบความกระชับจิมิแล้วมาบอกผลกัน

หัวข้อ: กล้ามั๊ยทดสอบความกระชับจิมิแล้วมาบอกผลกัน  (อ่าน 1231 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 299

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

กล้ามั๊ยทดสอบความกระชับจิมิแล้วมาบอกผลกันโดยใช้วิธีนี้
ถ้าสอดหนึ่งนิ้วแล้วมีอาการเจ็บแสดงว่ายังกระชับดีอยู่  ­ถ้าสอดหนึงนิ้วได้สบายๆแต่พอสอดนิ้วที่สองแล้วเจ็บอันนี้คือกระชับพอประมาณ  ­ถ้าสอดได้สองนิ้วหรือมากกว่านั้นได้สบายๆอันนี้เข้าข่ายไม่กระชับแล้วนะคะ
แล้วมาบอกผลกันว่าได้กี่นิ้วแล้วเจ็บที่นิ้วไหน เอ้าเริ่มม

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

Re: กล้ามั๊ยทดสอบความกระชับจิมิแล้วมาบอกผลกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 08:12:16 pm »

ถ้าสอด 1 นิ้วแล้วยังเจ็บนั่นแสดงว่ายังไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายมาก่อนเลยมั้งครับ สอด 2 นิ้วได้ก็ยังกระชับอยู่ครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

Re: กล้ามั๊ยทดสอบความกระชับจิมิแล้วมาบอกผลกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 09:49:01 pm »

ถ้าสอด 1 นิ้วแล้วยังเจ็บนั่นแสดงว่ายังไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายมาก่อนเลยมั้งครับ สอด 2 นิ้วได้ก็ยังกระชับอยู่ครับ
ไม่ใช่อย่างนั้นคะ สอดใส่ตอนไม่มีน้ำหล่อลื่นนะคะ ถ้าตอนมีน้ำหล่อลื่นยังไงก็ไม่เจ็บหรอก

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 103

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2017, 12:34:32 am »

ไม่แน่ใจ ช่วงมีปจด.ช่องคลอดจะใหญ่กว่าปกติอยู่แล้วใช่ไหม?
นี่เพิ่งลองใช้ถ้วยอนามัยเป็นครั้งแรกด้วย ตอนนี้เลยคงขยายพอควร
แต่ตามปกติก็ 1 นิ้วค่ะพอดีๆ แต่ 2 นิ้วจะเริ่มเจ็บล่ะ ถ้าเจอคนขนาดใหญ่เข้าหน่อยก็เจ็บก่อนตลอดเลยล่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2017, 01:25:59 am »

ไม่แน่ใจ ช่วงมีปจด.ช่องคลอดจะใหญ่กว่าปกติอยู่แล้วใช่ไหม?
นี่เพิ่งลองใช้ถ้วยอนามัยเป็นครั้งแรกด้วย ตอนนี้เลยคงขยายพอควร
แต่ตามปกติก็ 1 นิ้วค่ะพอดีๆ แต่ 2 นิ้วจะเริ่มเจ็บล่ะ ถ้าเจอคนขนาดใหญ่เข้าหน่อยก็เจ็บก่อนตลอดเลยล่ะ
ปกติต้องทดสอบตอนไม่มีเมนส์คะ เพราะมันขยายนิดหน่อย
แสดงว่ากระชับมากเลยนะคะ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 103

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 08:23:40 pm »

ไม่ได้ใช้งานบ่อยเท่าไหร่ค่ะ ไม่รู้ว่าโชคดีรึไม่ดี
แถมชอบช่วยตัวเองแบบขมิบก็ด้วยล่ะมั้งคะ ความฟิตเลยยังโอเคอยู่ค่ะ
ผช.จะชอบชมว่าเหมือนของสาวๆ เลย

ปกติต้องทดสอบตอนไม่มีเมนส์คะ เพราะมันขยายนิดหน่อย
แสดงว่ากระชับมากเลยนะคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 10:39:31 pm »

อ่อ ดีเลยคะ เราเองใช้บ่อยและหนักไปหน่อยไม่ค่อยกระชับเท่าไรแล้ว

ออฟไลน์ Buttergirl

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2017, 11:44:08 pm »

2นิ้วแน่นๆเสียวๆค่ะ ลองมะกี้เลย  ;D

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2017, 01:25:06 am »

ถ้านิ้วสอดเข้าไปมันเจ็บ แต่ถ้าเป็นของ ผช.สอดเข้าไป ทำไมไม่เจ็บเลย แถมเสียวอีกต่างหาก...อิอิ...