อยากทราบว่าเสริมหน้าอกทำได้หลังคลอดกี่เดือนคะ

หัวข้อ: อยากทราบว่าเสริมหน้าอกทำได้หลังคลอดกี่เดือนคะ  (อ่าน 345 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 299

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อเลยคะ พอดีมีความคิดจะเสริมหน้าอกนิดนุง อยากทราบว่าหลังคลอดกี่เดือนถึงจะทำได้ เสริมสิริโคนนะ
ถ้ามีที่ไหนแนะนำก็บอกกันมาได้เลยจ้า อ่ออีกอย่างเวลาจับมันจะเป็นก้อนใช่มั๊ย แต่ใส่ชุดปกติ หรือชุดชั้นในจะสวย

Facebook Comments

ออฟไลน์ net1068018

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผมว่าเรื่องแบบนี้ ปรึกษาแพทย์น่าจะชัวกว่านะครับ

ส่วนเรื่องการสัมผัส จากประสบการณ์ที่เจอมา เวลาจับก็พอจะรู้ได้ว่าอันไหนซิลิโคน อันไหนของจริงครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2017, 08:57:16 pm โดย net1068018 »