สาวๆหนุ่มๆในนี้ถ้ามีโอาสไปเล่นหนังเอวีจะเล่นไหมเพราะอะไร

หัวข้อ: สาวๆหนุ่มๆในนี้ถ้ามีโอาสไปเล่นหนังเอวีจะเล่นไหมเพราะอะไร  (อ่าน 2179 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถามกันเล่นๆนะคะ ไม่ว่ากันนร๊า ถ้าถูกชวนไปเล่นแบบถูกต้องมีสัญญาค่ายดังๆจะเล่นไหมเพราะอะไรที่เล่น/ไม่เล่น
ถ้าเป็นเราเคยลองคิดเล่นๆตอนดูหนัง คงเล่นแน่นอน เพราะว่าอยากลองทำอะไรแบบในหนังดูคงตื่นเต้นดี
มีหนังขายคอยแจกลายเซ็น เริ่มมโนแล้วไปล่ะคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

อยากลองเล่น แต่ไม่ใช่แง่ของการอยากเป็นดารานะ
เป็นเรื่องของการที่บางทีดูแล้วอิจฉา เวลาที่มีผู้ชาย หุ่นดี ขนาดใหญ่ ใช้ลิ้นรัวๆ ท่าทางเอาเก่งๆ มารุมเอาหลายคนอะไรงี้ ดูแล้วฟินแทน น่าจะไปสวรรค์ได้หลายรอบอยู่อะไรแบบนี้มากกว่า แต่ในชีวิตจริงยังต้องแคร์ครอบครัวอยู่ค่ะ ก็คงทำไม่ได้ แต่ก็เคยคิดว่าถ้าปิดหน้าปิดตาแล้วเล่นก็น่าสนใจนะ อยากลองเสียวสุดพลังดูบ้างอ่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 298

เล่นค่ะ ถ้าหมายถึงถูกต้องตามกฏหมายและมีค่าย เหตุผลก็คืออยากลองดูว่าการทำงานของเอวีเป็นยังไงบ้าง
อยากรู้ฝีมือดาราชายว่าจะเด็ดมากซักแค่ไหน ถ้าให้เลือกแนวก็ขอไล่ไปเรื่อยๆ เบาๆ แตกใน ประตูหลังพี่มืดก็เอา555
ความปลอดภัยไว้ใจการทำงานเค้าอยู่แล้ว

ออนไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 43

ถ้าเลือกนางเอกได้ เล่นถวายชีวิตเลยครับ แหะ ๆ

ออฟไลน์ artit1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 6

ตอนยังหนุ่มๆ 20 ต้นๆ อยากเล่นมาก แต่ตอนนี้ คงไม่ไหว สั่งหนอนน้อยไม่ค่อยได้มันเบื่อๆ อยากๆ พิกล ไม่เชื่อฟัง
บังคับให้ลงสนามรบไม่ได้อ่ะครับ จากสู้ไม่ถอยเป็นพ่อจะสู้แต่หนูจะถอยซะงั้น 555

ออฟไลน์ BBG

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

ถ้าไม่มีข้อจำกัดเรื่องรูปร่างหน้าตา จริงๆก็อยากลองเล่นนะคะ ไม่ได้เพราะอยากได้เงิน หรือชื่อเสียงนะคะ
แต่แบบอยากลองผู้ชายใหม่ๆ ลองสถานที่ใหม่ บรรยากาศใหม่ๆ อยากลองดูว่าเวลาที่กำลังมี sex แล้วมีคนมานั่งจ้องจะเป็นยังไงน๊าาา เนยว่ามันน่าสนุกดีนะคะ คงตื่นเต้นมาก
เพราะถ้าเป็นในชีวิตจริงๆ จะทำแบบนั้นก็คงยากเนอะ

ออฟไลน์ BBG

• **
  • พลังน้ำใจ: 8

อยากลองเล่น แต่ไม่ใช่แง่ของการอยากเป็นดารานะ
เป็นเรื่องของการที่บางทีดูแล้วอิจฉา เวลาที่มีผู้ชาย หุ่นดี ขนาดใหญ่ ใช้ลิ้นรัวๆ ท่าทางเอาเก่งๆ มารุมเอาหลายคนอะไรงี้ ดูแล้วฟินแทน น่าจะไปสวรรค์ได้หลายรอบอยู่อะไรแบบนี้มากกว่า แต่ในชีวิตจริงยังต้องแคร์ครอบครัวอยู่ค่ะ ก็คงทำไม่ได้ แต่ก็เคยคิดว่าถ้าปิดหน้าปิดตาแล้วเล่นก็น่าสนใจนะ อยากลองเสียวสุดพลังดูบ้างอ่ะ

เห็นด้วยค่ะ

ออฟไลน์ fasincod

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

น่าสนใจนะครับ แต่กลัวว่าจะสู้ไม่ไหว เคยดูรายการเอาดาราเอวีมาแข่งกัน  ผมว่ายากมากสำหรับผุ้ชาย  คือถ้ามันถึงแล้วเวลาขึ้นจะต้องใช้เวลา ถ้าไม่มีตัวช่วยอย่างยาชานี่ มีสิทธิโดนด่าแน่นอน

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

ออนไลน์ manamax

• **
  • พลังน้ำใจ: 0

ผู้หญิงยังไม่เท่าไหร่ แต่ผู้ชายนี่สิ ทั้งกล้องทั้งส่องไฟ ไหนจะต้องเล่นท่าพิศดาร ไม่ฟิตจริงๆจอดแน่ๆ

เคยอ่านบทสัมภาษณ์พวกดาราชาย ต้องฟิตออกกำลังหนัก กินอาหารบำรุงให้น้ำเยอะๆ วันนึงยิง 2-3รอบ คนปกติไม่ไหวหรอกครับ

แต่ก็มีบางเรื่องที่เป็นพวกนักแสดงชายสมัครเล่นบางคน3นาทีจอดแล้ว ส่วนมากไม่เกิน7นาที ไม่ค่อยมี15-30นาทีแบบมืออาชีพ

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ swing4444

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

แฟนผม นี่อยากลองเล่นนะครับ
ทั้งแบบเอวี หรือแบบฝรั่ง (นิโกรก็อยาก)

เธออยากโดนแบบมีกรอบสัญญากว้างๆประมาณหนึ่ง บังคับอยู่เช่น เช่นเซ็กอินดอร์เอาท์ดอร์ รุม แต่ไม่ซาดิส
เธอบอกว่าคงตื่นเต้นดี ที่โดนบังคับให้แสดง ให้โดนท่าแปลก ให้ทำเรื่องแปลกๆ ที่ต่างจากชีวิตจริง ครับ
อยากโดนผู้ชายที่เก่งๆ ในหนัง ว่าจะเก่งกว่าของจริงใหม

ออฟไลน์ vee24296

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

เล่นแน่นอน แต่กลัวอนาคตลูกหลานเจอนี่สิ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: -14

ไม่อยากเล่นครับ รู้สึกอาย 555+

ให้เป็นผู้กำกับ เอาาาาาาา, อยากเป็นผู้กำกับมากกว่าครับ มั่นใจว่ามี idea ที่แตกต่างออกไปจากหนังทุกวันนี้ ทุกวันนี้เป็นคนไม่ค่อยชอบดูหนังแนวนี้นะ รู้สึกมันไม่สมจริง และมาแนวเดิมๆตลอด