พออมให้แฟนแทนที่จะแข็งกลับหดลงแปลว่าอะไร

หัวข้อ: พออมให้แฟนแทนที่จะแข็งกลับหดลงแปลว่าอะไร  (อ่าน 787 ครั้ง)

AA123

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงสัยค่ะเวลาอมให้แฟนมีบางครั้งแทนที่จะแข็งโด่งมากกลับหดลงมากกว่าเดิมพอถามเขาบอกเสียวเกินไป มันจริงหรือหลอกค่ะหรือแปลว่าอะไร เราทำไม่ดีหรือยังไง งงค่ะ

Facebook Comments

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

Re: พออมให้แฟนแทนที่จะแข็งกลับหดลงแปลว่าอะไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 27, 2017, 10:49:26 am »

เขาพูดจริงครับ

มันไม่ดีเสียวแบบเสียวสยิวครับ มันจะเสียวแปล๊บแปล๊บแบบทรมาน เจ้าของกระทู้ทำรุนแรงเกินไปครับควรจะทำให้เบาๆกว่านี้ครับผม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 7

Re: พออมให้แฟนแทนที่จะแข็งกลับหดลงแปลว่าอะไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 27, 2017, 12:23:22 pm »

ลองทำเบาๆครับ ค่อยๆ ดูด สลับกับเลียช่วงปลายนกเขาครับ มือก็กำรูดๆ คลึงไข่เขาบ้าง ครับ

ออนไลน์ Noob001

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 11:34:02 pm »

แฟนผมนี่ช่างเอาใจชอาอาสาโม๊กให้
โคตรเสียว

เสียวจู๋จะโดนบาดมากกว่าเสียวแตก

แต่ก็ไล่ให้ไปฝึกกับใครก็ไม่ได้ต้องให้เธอลองฝีปากไปเรื่อยๆนั่นแล

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 29, 2017, 06:27:10 pm »

สงสัยค่ะเวลาอมให้แฟนมีบางครั้งแทนที่จะแข็งโด่งมากกลับหดลงมากกว่าเดิมพอถามเขาบอกเสียวเกินไป มันจริงหรือหลอกค่ะหรือแปลว่าอะไร เราทำไม่ดีหรือยังไง งงค่ะ
บางครั้งเสียวจน จั๊กจี้ครับ

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 30, 2017, 09:23:33 pm »

เสียวมีหลายแบบครับ

ถ้าไม่ใช่เสียวที่ทำให้เป็นสุข เช่น เสียวแปล๊บ ทรมาน หรือจั๊กจี๋ ก็หดเหมือนหัวเต่าหุบเข้ากระดอง