ผู้หญิงที่ชอบใส่คอสเพล์ AV อยู่บ้านคนเดียว นี่เป็นโรคจิตเปล่าคะ????

หัวข้อ: ผู้หญิงที่ชอบใส่คอสเพล์ AV อยู่บ้านคนเดียว นี่เป็นโรคจิตเปล่าคะ????  (อ่าน 876 ครั้ง)

ออฟไลน์ Forever

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือเรากำลังคิดว่าเราเปงโรคจิตหรือเปล่า ควรไปพบแพทย์ดีไหม
คือเราชอบใส่คอสเพลย์ AV เหมือนนางเอกหนังโป๊ อยู่บ้านคนเดียว
คือถ้าไม่ได้ออกไปไหน อยากใส่ทุกวัน
มีความสุขกับการเลือกชุด เลือกวิก ถ่ายรูป แล้วเก็บไว้ดูคนเดียว ไม่กล้าลงเฟสหรือไลน์ และไม่มีคนให้ดู
คือรู้สึกดีเวลาดูรูปตัวเอง ถึงไม่ได้หุ่นดี น่ารักแบบนางเอก AV แต่ก็รู้สึกสุขใจทุกครั้ง

เราควรไปพบแพทย์ไหมคะ

Facebook Comments

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

ไม่แปลกครับ เป็นความชอบส่วนตัว

เหมือนพวกที่ชอบแต่ง cosplay ตัวการ์ตูนอ่ะครับ แค่ของคุณติดเรทเท่านั้นเอง ไม่ต้องกังวลหรอกครับ

ที่ควรห่วงคือ ภาพที่ถ่ายๆไว้ห้ามหลุดเลยนะครับ ระวังถ้าเป็นมือถืออาจจะตั้งค่า upload ขึ้น google photo อัตโนมัติหรือเปล่า  ลองตรวจสอบดีๆครับ  :D :D

ออฟไลน์ justfun

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

แพทย์ไม่ต้องพบหรอกครับ   มาพบผมดีกว่า  555555  (ล้อเล่นนะ)

ด้านมืดของเรา มันเป็นเรื่องของโลกส่วนตัว  ทุกๆคนก็มีกันทั้งนั้น อยู่ท่ว่าใครชอบแบบไหน

ถ่ายเก็บไว้ทำไมคนเดียว หลังไมค์ เอามาแบ่งให้ผมดูบ้างนะ  :) :) ผมนี่ชอบแนวญี่ปุ่นๆ อิอิ

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 304

ชอบอะไรก็ทำไปเลยค่ะ เพื่อนเราเป็นนักคอส แต่ไปตามงานนะค่ะ วันๆเอาแต่ยุ่งกับการหาชุด

ออนไลน์ leochang

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

ก่อนไปพบแพทย์ แวะมาหาผมก่อนก็ได้ครับ 

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 104

ทำแล้วแฮ้ปปี้ คนอื่นไม่เดือดร้อนก็ดีแล้วนี่ค่ะ เราเคยคอสเพลย์ก็เข้าใจค่ะ เวลาแต่งตัวดีๆ น่ารักเนี่ย มันดีกับใจมากๆ เลยนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

จัดเป็นรสนิยมส่วนบุคคลค่ะ
ตราบใดที่มันไม่ได้ทำร้ายใครหรือก่อโทษใดๆ ก็ทำไปเถอะค่ะ เอาที่สบายใจ^^

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ iamgun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

อย่ามองว่าไปพบจิตแพทย์แล้วต้องเป็นโรคจิตครับ ไม่เป็นก็ไปได้
ถ้าคิดว่ามันจะเป็นปัญหาชีวิตในอนาคตก็ลองไปคุยดูก็ได้ครับ

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

ผมเคยไปหาจิตแพทย์ไม่บ่อยมากนัก แต่เป็นจิตแพทย์สมมุติ นะครับ

สมมุติว่าแฟนผมเองเป็นจิตแพทย์ แล้วผมเป็นผู้ป่วยที่ชอบมี Sex แบบ BDSM เถื่อน ดิบ โหด
เลยให้จิตแพทย์ (แฟน) เข้าถึงผู้ป่วย (ผม) ตอบสนองความต้องการของผม โดยการมี Sex กับคุณหมอนั่นเองจ้า

สนุกดี

ออนไลน์ Noob001

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

:o :P
ถ้าคุณเป็นแฟนผม คงเข้ากันได้ดี อิอิ

ตอบคำถามไม่ต้องไปพบจิตแพทย์ ฟันธง

ออฟไลน์ brabra

• *
  • พลังน้ำใจ: -43

มันคงจะเป็นความชอบส่วนตัวหน่ะครับ ไม่ใช่เรื่องแปลก บางครั้งผมก็ยังชอบใส่แค่ กกนใ .อยู่ บ้านเลย โล่งสบายดีออก แต่งต้องดูสถานที่ให้ดี ๆ ครับ ระวังเรื่องภาพ และคนเห็น ก็น่าจะโอเค