ขอถามผช.ผญ. ถ้าให้คุณมีเซ็กส์กับเพศเดียวกัน คุณทำได้ป่ะครับ ผมทำไม่ได้จริงๆครับ

หัวข้อ: ขอถามผช.ผญ. ถ้าให้คุณมีเซ็กส์กับเพศเดียวกัน คุณทำได้ป่ะครับ ผมทำไม่ได้จริงๆครับ  (อ่าน 1443 ครั้ง)

ออนไลน์ เก่ง รูปหล่อ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -14

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถ้าเป็นกระเทยแบบ แปลงมาแล้ว อย่างนี้พอได้ครับ (มาแบบเป็นสาวสวย) แต่ถ้าเป็นผช.ทั้งแท่ง หล่อมาเลย ทำไม่ได้แน่ๆครับ  แล้วผญ.ละครับ ถ้ามาแบบผญ.สวยเลยนี่ จะทำกันลงไปได้ยังไงครับ  ไม่เข้าใจว่าเพศเดียวกันจูบกันทำไรกัน  ไม่ตะขิดตะขวงใจเลยหรอครับ  ผมทำไม่ได้จริงๆครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2017, 03:01:05 pm โดย เก่ง รูปหล่อ »
Facebook Comments

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 304

ทำได้ค่ะ แล้วก็ดีด้วยหญิงกับหญิงไม่เอาทอมนะ มันจะรู้จุดเสียวกันดี เหมือนเวลาหญิงอาบน้ำด้วยกันแหละค่ะ อาบกันได้ แต่ชายอาบด้วยกันมันแปลกไม่น่าจะมีใครทำ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 104

เพศเดียวกันจูบกันได้ยังไง?
เขาก็ชอบเพศเดียวกันแบบที่คุณชอบผู้หญิง แต่ไม่อยากทำกะผู้ชายนั่นแหละ
ยุคนี้เค้าไม่เหยียดเพศกันแล้วนะคะ ให้คนชอบเพศเดียวกันมาทำ
กับเพศตรงข้ามเค้าก็ไม่อยากทำเหมือนกันถ้ามันฝืนใจ

เรื่องเพศกับความรัก ไม่ใช่ทำกันได้เฉพาะชายหญิงแล้วล่ะค่ะ เปิดใจซะบ้างนะคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

แต่โดยส่วนตัวแล้ว ถ้าเกิดชอบพอ รึรักผู้หญิงก็น่าจะทำให้ได้อยู่นะ
แค่อยากให้เขารู้สึกดีและมีความสุขไปด้วยกัน
แต่ถ้าตามปกติ ต่อให้สวยแค่ไหนก็ทำด้วยไม่ลงหรอกนะ ไม่ใช่แนวเลยอ่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออนไลน์ iamgun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

แล้วแต่ชอบนะครับ ผมยอมรับว่าผมมีอารมณ์และสามารถมีอะไรกับสาวประเภทสองที่ยังไม่แปลงได้ ชอบแบบแต่งหญิงทำนม แต่ไม่มีอารมณ์กับเกย์ แปลงเพศแล้วก็เคยลองนะแต่เฉยๆเอาผู้หญิงสนุกกว่า

ออฟไลน์ anaconda

• พลังน้ำใจ: 18

เพศเดียวกันจูบกันได้ยังไง?
เขาก็ชอบเพศเดียวกันแบบที่คุณชอบผู้หญิง แต่ไม่อยากทำกะผู้ชายนั่นแหละ
ยุคนี้เค้าไม่เหยียดเพศกันแล้วนะคะ ให้คนชอบเพศเดียวกันมาทำ
กับเพศตรงข้ามเค้าก็ไม่อยากทำเหมือนกันถ้ามันฝืนใจ

เรื่องเพศกับความรัก ไม่ใช่ทำกันได้เฉพาะชายหญิงแล้วล่ะค่ะ เปิดใจซะบ้างนะคะ

+1 ครับ เม้นได้ดีมาก

ถ้าจะให้ผมจูบปากกับผู้ชายก็ทำไม่ลงจริง ๆ ครับ
ก็เหมือนกับเกย์(แท้)ที่ไม่สามารถจูบปากกับผู้หญิงได้

สมัยนี้ต้องมีความเท่าเทียมกันทางเพศแล้วครับ ไม่สนับสนุน LGBT ไม่ว่า แต่ถ้าเหยียดเพศละก็ เอาเรื่องอยู่นะครับ :)

ออนไลน์ เก่ง รูปหล่อ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -14

ขอโทษมากๆครับ  ที่เขียนไม่ชัดเจน  จริงๆไม่ใช่คนเหยียดเพศอะไรเลยครับ  แค่จะบอกว่า เพศเดียวกัน ผมทำไม่ได้ เท่านั้นครับ  (คือทำไม่ลงจริงๆครับ)  แค่นั้นเองครับผม

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

เหมือนเวลาดูหนังโป๊ ถ้าดูแบบหญิงกับหญิง ok นะดูได้ สวยงาม

แต่หนังโป๊เกย์นี่ ดูไปขนลุกไปแบบอึ๋ยยยย อิอิอิ แล้วแต่ความชอบแต่ละบุคคล  ::) :o

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 21

ขอ บาย คนหนึ่งล่ะครับ ต่อให้เปลี่ยนแปลงแค่ไหน  กลิ่นความเป็นชาย มันยังออกมาเเน่นนอน

ขอ บาย คนหนึ่งล่ะครับ ต่อให้เปลี่ยนแปลงแค่ไหน  กลิ่นความเป็นชาย มันยังออกมาเเน่นนอน
คุณบอลเคยไม่ใช่หรอออ

คุณบอลเคยไม่ใช่หรอออ
ยังไม่เคยเพศเดียวครับ ไม่ใช่เป็นการเหยียด อะไรทั้งสิ้นครับ  ชอบที่มันเป็นไปตามธรรมชาติครับ  ช/ญ ครับ

ล้อเล่นค่ะคุณบอล55 หญิงรักหญิงหรือชายรักชายเค้ารักกันด้วยใจค่ะ ไม่ใช่แค่รูปกายภายนอก มันแล้วแต่คนนะค่ะ เราเองก็รักหญิงด้วยกันได้

ล้อเล่นค่ะคุณบอล55 หญิงรักหญิงหรือชายรักชายเค้ารักกันด้วยใจค่ะ ไม่ใช่แค่รูปกายภายนอก มันแล้วแต่คนนะค่ะ เราเองก็รักหญิงด้วยกันได้
  ;) ;) ;) จร้า ตามนั้น

พูดเหมือนคู่เราเลย เคยถามเล่นๆ เหมือนกัน เค้าบอกว่าทำไม่ได้
มัน ผิดกลิ่น แหละ

ผู้หญิงจะมีกลิ่นสาปสาวที่เย้ายวนและผู้ชายชอบมากกว่า
โดยเฉพาะผู้หญิงโสดนี่ไม่รู้จริงไหม แต่เค้าชอบว่าเรากลิ่นตัวหอมดีอะไรแบบนี้นะ
อาจจะเป็นฟีโรโมนที่ดึงดูดทางเพศก็เป็นได้

พูดเหมือนคู่เราเลย เคยถามเล่นๆ เหมือนกัน เค้าบอกว่าทำไม่ได้
มัน ผิดกลิ่น แหละ

ผู้หญิงจะมีกลิ่นสาปสาวที่เย้ายวนและผู้ชายชอบมากกว่า
โดยเฉพาะผู้หญิงโสดนี่ไม่รู้จริงไหม แต่เค้าชอบว่าเรากลิ่นตัวหอมดีอะไรแบบนี้นะ
อาจจะเป็นฟีโรโมนที่ดึงดูดทางเพศก็เป็นได้

กลิ่นสาบสาว หอมครับ ยิ่งวัยรุ่น 14 15 ปี หอมมาก  เช่นหลังกลับมาเล่นกีฬา เหงื่อยซิปๆๆ  ผสมกับแป้งฝุ่น  โอ๊ะ กระเจิงเลยครับ