ประสบการณ์ "ลงมือนวด" ครั้งแรก

หัวข้อ: ประสบการณ์ "ลงมือนวด" ครั้งแรก  (อ่าน 5172 ครั้ง)

ออฟไลน์ leochang

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ประสบการณ์ "ลงมือนวด" ครั้งแรก
« เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 06:03:31 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สักประมาณเดือนก่อน ผมเริ่มสนใจเรื่องนวดเฉพาะจุดให้ผู้หญิง จึงได้หาข้อมูลจากเว็บฝรั่งเว็บหนึ่งที่สอนนวด Yoni Massage เป็นขั้นเป็นตอนพร้อมวิดีโอแบบละเอียด พร้อมกับหาข้อมูลจากในเว็บนี้

ด้วยความร้อนวิชาและอยากทดลองนวดจริง (แค่คิดก็ตื่นเต้นแล้ว) ผมลงโพสต์ในเว็บหาคู่เว็บหนึ่ง บอกวัตถุประสงค์การนวดไว้ชัดเจนว่าต้องการนวดเฉพาะจุดให้เสร็จคามือ (ตอนนั้นก็ไม่มั่นใจหรอกครับว่าจะทำให้เสร็จได้ไหม) โดยไม่คิดเงิน พร้อมออกค่าใช้จ่ายทั้งหมดที่จำเป็น ผ่านไป 2 สัปดาห์ มีผู้หญิงติดต่อเข้ามา 2 ราย ผมเลือกนวดแค่รายเดียว เพราะอีกรายอยากพาแฟนผู้ชายมาด้วย คุยๆ ดูแล้วออกจะอยาก "โดนรุม" มากกว่าอยาก "โดนนวด" ผมเลยปฏิเสธไป อยากฝึกวิชามือมากกว่า

เมื่อถึงวันนััด ผมซื้อเบบี้ออยล์เตรียมมา 2 ขวด พร้อมถุงยาง 1 กล่อง เผื่ออดใจไม่ไหว ไปถึงก่อนเวลา 1 ชั่วโมง เพื่อกินเบียร์ย้อมใจตัดความอายออกไปหน่อย จนถึงเวลานัด ครึ่งชั่วโมงผ่านไป พี่สาวเค้าก็ยังไม่มาและไม่ตอบแชต ผมคิดว่าเสียเงินเปิดห้องเก้อเสียแล้ว แต่แล้วก็มีเสียงเคาะประตูห้อง ส่องดูทางตาแมวแล้ว คิดว่าใช่ไม่ผิดตัว (เราไม่เคยส่งรูปให้กัน ได้ยินแต่เสียง ไม่เคยเห็นหน้ากัน คุยกันผ่านแอพวีแชต) ผมเปิดประตูแล้วถามว่าใช่พี่สาวหรือเปล่า เมื่อเค้าตอบว่าใช่ ผมจึงจูงมือพี่เค้าเข้ามา พี่เค้าอวบนิดๆ ผมตรง สีผิวออกน้ำตาลๆ หน้าตาน่ารักดีทีเดียว เค้ามาในชุดทำงาน กระโปรงสั้นเหนือเข่า เสื้อเชิ้ตสีขาว ผ้าเนื้อบาง มองเห็นรอยเสื้อในและขนาดนมค่อยข้างชัด ผมรินเบียร์ให้เค้ากิน 1 แก้ว เค้ารับไปจิบและนั่งอยู่ที่ปลายเตียง ผมถอดกางเกงยีนส์และเสื้อออก เหลือแค่บ็อกเซอร์และนั่งกินเบียร์อยู่ที่เก้าอี้ปลายเตียง

เราพูดคุยทำความคุ้นเคยกันอยู่จนเบียร์หมดขวด ประมาณเกือบครึ่งชั่วโมง ทำให้รู้ว่าเค้าเลิกกับสามีแต่มีลูกติดมา 1 คน มีความเงี่ยน แต่ก็ยังไม่มีแฟนใหม่และไม่กล้านัดใคร แต่ก็ยังชอบเข้าไปส่องดูหนังโป๊และดูเว็บหาคู่นอน ซึ่งบังเอิญวันนั้นได้เข้ามาอ่านโพสต์ของผมที่บรรยาย (โม้) ไว้ประมาณว่า นวดอย่างเดียว รับรองความพึงพอใจว่าเสร็จแน่นอน รับประกันว่าไม่มีเซ็กซ์ (ถ้าไม่ยินยอม) และพร้อมดูแลค่าใช้จ่ายทั้่งหมดโดยจะเลือกโรงแรมที่มีีระดับและบรรยากาศดีที่สุดในตัวเมือง (เมืองใหญ่เมืองหนึ่งในภาคใต้) และอีกเหตุผลที่ตัดสินใจเลือกผม เพราะผมใช้ข้อความที่สุภาพและระบุเงื่อนไขไว้ชัดเจน เค้าเลยรู้สึกว่าน่าจะไว้ใจได้ (555+)

พี่เค้าไม่เคยนวดมาก่อน เลยถามว่าต้องทำยังไงบ้าง ผมแนะนำให้ถอดเสื้อผ้าเหลือแต่ชุดชั้นใน (ผมเกือบถอดใจไม่นวดแล้ว ตอนนั้นอารมณ์มาเต็มเหลือเกิน ท่อนเอ็นแข็งโด่อย่างไม่เกรงใจ) ผมบอกให้เค้านอนคว่ำลงบนผ้าเช็ดตัวที่ผมปูไว้บนเตียง เอาหมอนอิงใบเล็กสอดไว้ใต้ท้องน้อย จนตูดโก่งขึ้นมา ผมเริ่มนวดจากสะโพกกับต้นขาด้านใน พยายามให้มือเฉี่ยวไปเฉี่ยวมาบริเวณหอยของพี่เค้า สักพักก็จับพี่เค้าถอดกางเกงใน ........ (To be continued)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2017, 06:11:42 pm โดย leochang »
Facebook Comments

ออฟไลน์ Eaglewood

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 21

Re: ประสบการณ์ "ลงมือนวด" ครั้งแรก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 09:36:53 pm »

รออ่านตอนต่อไปค่ะ

รีบหน่อยสิค่ะ..วัยรุ่นใจร้อนนนน
     5555

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: ประสบการณ์ "ลงมือนวด" ครั้งแรก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 09:49:44 pm »

ปูเสื่อรอ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 03:17:12 pm »

สยิวดี รออ่านต่ออยู่นะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 05:50:59 pm »

รออ่านตอนต่อไปค่ะ

รีบหน่อยสิค่ะ..วัยรุ่นใจร้อนนนน
     5555

โทษทีครับ วันนี้งานยุ่งนิดหน่อยครับ

ออฟไลน์ thana14

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 07:02:07 am »

รออ่านเรื่องต่อนะครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 11:44:44 am »

มาต่อด่วยเลย ค้างๆๆๆ

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 04:51:14 pm »

ผมค่อยๆ ม้วนกางเกงในของพี่เค้าออก เค้าไม่ได้ขัดขืน ทุกขั้นตอนเป็นไปอย่างเนิบๆ ผมเอ่ยปากชมหอยของพี่เค้าว่า "ของพี่น่ารักดีนะครับ" พี่เค้าตอบกลับมาคำเดียวแบบเขินๆ ว่า "บ้า" จังหวะนั้นท่อนเอ็นผมแข็งเกร็งไปหมด การเห็นหอยของคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนและไม่ได้ซื้อกินอยู่ตรงหน้า เป็นอะไรที่ตื่นเต้นสุดๆ

ผมเริ่มลงเบบี้ออยล์บริเวณสะโพกและก้น ตามตำราฝรั่งบอกว่าบริเวณนี้จะกระตุ้นอารมณ์ทางเพศของผู้หญิงได้ดี ผมขึ้นไปนั่งคร่อมประหนึ่งจะทำการ Doggy (อารมณ์ตอนนั้น อยากเสียบเข้าไปมาก แต่เราต้องนวดให้สำเร็จตามที่พูดไว้เสียก่อน) ใช้สองมือกดลงผิวหนังที่อวบอิ่มของพี่เค้าตรงสะโพกและก้น แอบขยำด้วยความหมั่นเขี้ยวเล็กน้อย แต่ก็เป็นไปอย่างนุ่มนวล ผมใช้เวลาอยู่ท่านี้ราวๆ 5-6 นาที พี่เค้าหลับตาพริ้ม ผมถามไปว่ารู้สึกดีไหมครับ เค้าได้แต่ "อือ"

ผมเริ่มขั้นต่อไปโดยขยับมานั่งด้านข้าง มือซ้ายยังนวดคลึงบริเวณก้น ขณะที่มือขวาปลดตะขอเนื้อในของพี่เค้าออก แล้วขออนุญาตดึงเสื้อในออก โชคดีที่เป็นเสื้อในตะขอหลัง ไม่งั้นคงผิดจังหวะน่าดู นาทีนี้ผมเห็นนมพี่เค้ายังไม่เต็มตานัก แต่ก็เดาได้ว่าใหญ่เอาเรื่อง ผมเริ่มชะโลมน้ำมันบนแผ่นหลัง ต้นขา น่อง ผมกดบริเวณหัวไหล่ให้เค้านิดหน่อย ก่อนหันมาทำตามขั้นต่อไปด้วยการนวดขาพับด้านใน ลูบคลึงอยู่บริเวณขาอ่อน ไม่ได้ลงน้ำหนักอะไรมาก แต่พอให้เค้ารู้สึกว่ากำลังโดนสัมผัสอยู่ ผมยังไม่ได้คลึงหอยของพี่เค้าโดยตรง แต่พยายามให้เนื้อตรงต้นขาสะเทือนไปถึงหอย สลับกับหยอดน้ำมันลงบนร่องก้นจนย้อยลงมาตามร่องผาอยู่เรื่อยๆ จังหวะนี้จึงเริ่มเปิดบทสนทนาเรื่องเสียวอย่างจริงจัง

จากที่แค่ถามว่ารู้สึกดีไหม จะกลายเป็นคำถามว่า เสียวไหมครับ "เสียวค่ะ" คือคำตอบจากผู้หญิงที่นอนเปลือยอยู่ตรงหน้า ผมไม่แน่ใจว่าเล่นกับต้นขาของพี่เค้าอยู่นานแค่ไหน (แต่เปิดโรงแรมแบบค้างคืนอยู่แล้ว ไม่ต้องกังวลเรื่องเวลา) ช่วงตอนนี้สนใจแค่อาการตอบสนองของฝ่ายหญิง ผมเห็นพี่เค้าท่าทางสบาย ชอบ และเคลิ้ม ผมก็โล่งอก เรามาถูกทางแล้ว ขั้นต่อไป ผมจะเริ่มสัมผัสกับเนินสวาทของพี่เค้าโดยตรงแล้ว แค่ขยับมือจากโคนขาเข้าไปลึกอีกนิด เนิบๆ แต่สม่ำเสมอ ขณะที่อีกมือปัดป่ายไปบนแผ่นหลัง น้ำมันยังคงเติมมาเรื่อยๆ ให้ผิวลื่นตลอดเวลา

ตำราบอกว่าระหว่างทางนี้ให้เอ่ยปากชมความงามของฝ่ายหญิงไว้อยู่ตลอด ผมก็พรรณนาความเอ็กซ์ ความเซ็กซี่ของเรือนร่างที่อยู่ตรงหน้าไปเรื่อยๆ อาการเขินและคำพูดจาสองแง่สองง่ามที่พี่เค้าแสดงออก บอกให้รู้ว่าทุกอย่างเป็นใจ ผมเริ่มใช้มือทั้งมือละเลงฝาหอยมากขึ้น มีเสียงกระเส่าเบาๆ เป็นระยะ ก่อนเน้นไปที่เม็ดละมุด แต่ยังไม่มีการล้วงเข้าไปสำรวจถ้ำภายใน พี่สาวเค้าหายใจแรงขึ้นและร้องซี้ดๆ ถี่ขึ้น

ผมลงน้ำหนักที่เม็ดละมุดมากขึ้นด้วยมือขวา ขณะที่นิ้วกลางมือซ้ายเริ่มล้วงเข้าสำรวจโพรงสวรรค์ พี่เค้าสะดุ้งนิดๆ มือทั้งสองข้างของเขาขยำผ้าปูที่นอนไปมา ผมเริ่มเพิ่มความเร็วของการล้วงถ้ำมากขึ้น พื้นผิวด้านในขรุขระ ความขรุขระพวกนี้แหละมั้งที่ยิ่งทำให้ผู้หญิงเสียว ผมคิดว่าเจอ G Spot ของพี่เค้าแล้ว ตำราฝรั่งยังบอกไว้อีกว่า ถ้าผู้หญิงเสียวมากขึ้นๆ จะต้องส่ายเอวไปมา และก็เป็นไปตามนั้น พี่เค้าร่อนหอยไปมา จนมือผมเกือบหลุดจากโพรงออกมาหลายครั้ง ผมเอ่ยชมหอยของพี่เค้าไม่ขาดปาก "ฟิตจังเลย" "กลิ่นหอมมาก" "สวยน่าเลีย"  ทุกครั้งที่ชมดูเหมือนจะยิ่งกระตุ้นอารมณ์ของพี่เค้าได้ดียิ่งขึ้น

ข้างในฝาหอยลื่นไปหมด ไม่รู้ว่าน้ำมันกับน้ำเงี่ยนของพี่เค้าอะไรเยอะกว่ากัน เอาจริงๆ ผมเริ่มเมื่อยขา เพราะนั่งในท่าคุกเข่ามานานเป็นสิบๆ นาทีแล้ว พยายามเร่งมือให้พี่เค้าเสร็จเร็วๆ เสียงนิ้วสัมผัสพื้นที่ภายในที่เต็มไปด้วยน้ำมันและน้ำเงี่ยนดังแจ๊ะๆ เสียงครางก็ดังและถี่ขึ้นอย่างชัดเจน (ถึงอาการจะบอกว่าเค้าเสียวมาก แต่ผมก็ยังไม่มั่นใจว่าความเสียวของเค้าอยู่ระดับตรงไหน ใกล้แล้วหรือยัง เพราะทั้งมือทั้งขาผมเมื่อยมากแล้ว ท่อนเอ็นก็ยังเกร็งไม่เลิก แม้ไม่ได้แข็งเหมือนเหล็กแบบตอนเริ่มแรก) เหมือนสวรรค์โปรด พี่เค้าร่อนเอวแรงขึ้น จนเหมือนผมแค่เกร็งข้อมือไว้เฉยๆ แล้วหอยเค้าจะมากระแทกเอง ช็อตสุดท้าย เหมือนเค้าจะโยกเต็มแรงเพียง 4-5 ครั้ง เสียงครางถูกกักไว้ในลำคอด้วยการกัดริมฝีปาก ผมมองดูด้วยความสะใจที่ทำสำเร็จ พี่เค้าตัวกระตุกๆ และผ่อนแรงลงจนหยุดส่ายเอวพร้อมกับอาการหอบ

อย่ารอช้า เค้ายังเสร็จติดๆ กันได้อีก! (ตำราเค้าว่ามา) ผมเทน้ำมันลงไปเพิ่ม จับพี่เค้าพลิกตัวหงายขึ้น ทีนี้แหละได้เห็นนมทั้งเต้าเต็มตา มันใหญ่ดีเหลือเกิน มือหนึ่งขยี้เม็ดละมุดต่อเบาๆ ขณะที่อีกมือขย้ำนมแบบหื่นๆ ผมเสือกท่อนเอ็นของตัวเองไปวางบนฝ่ามือของพี่เค้า เค้าจับท่อนของผมจากนอกบ็อกเซอร์ "หูยยยย! หัวเปียกหมดแล้ว" ผมยิ้มๆ และตอบกลับว่า "หุ่นพี่เซ็กซี่มากนะครับ รู้ไหม" (ตอนนี้กำลังพิมพ์แล้วคิดถึงเหตุการณ์วันนั้น หัวก็เปียกเช่นกัน 555+) ผมผละมือจากช่วงล่างขึ้นมาขย้ำนมทั้งสองข้างอย่างเอาจริงเอาจัง  ........ (To be continued)

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 07:04:11 pm »

โอ้ว สมกับที่รอคอย ได้อารมณื ฟินสุด ๆ เยี่ยม

ออฟไลน์ ik3300

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 07:37:03 pm »

สมกับการรอคอย

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 10:37:22 pm »

พึ่งเห็น ผช เขียนเรื่องแนวนี้ได้น่าอ่านก็คราวนี้แหละ ;)

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 34

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 23, 2017, 08:38:46 am »

เรื่องยาวจัง จำรายละเอียดได้เยอะขนาดนั้นเลยเหรอ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 23, 2017, 11:07:13 am »

เรื่องยาวจัง จำรายละเอียดได้เยอะขนาดนั้นเลยเหรอ

ผมเป็นคนใส่ใจรายละเอียดครับ

แต่เวลาเล่าเรื่องมันก็ต้องใช้จินตนาการประกอบครับ

ไม่งั้นโลกนี้จะมีอาชีพนักเขียนเหรอครับ

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 24, 2017, 02:11:30 pm »

มะไหร่จะมาเล่าต่อครับ