วิธีบริหารน้องสาว (ตามคำสัญญา)

หัวข้อ: วิธีบริหารน้องสาว (ตามคำสัญญา)  (อ่าน 4156 ครั้ง)

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

วิธีบริหารน้องสาว (ตามคำสัญญา)
« เมื่อ: กันยายน 17, 2017, 06:55:31 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

(ลงภาพกล้ามเนื้อชัดๆไม่ได้นะคะ ต้องขอโทษด้วย )

สวัสดีค่ะสาวๆที่รัก พี่มีความจำเป็นต้องห่างหายไปด้วยความจำเป็นบางอย่าง  จริงๆแล้วชุมชนแห่งนี้ก็มีสาวๆที่มีประสพการณ์ มีเรื่องราวน่าสนใจ มีน้องๆที่มีความคิดดีๆ มีวิถีชีวิตที่น่าทึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกอยู่เรื่อยๆ อยู่แล้วนะคะ คลื่นลูกเก่าย่อมต้องยอมสยบให้คลื่นลูกใหม่ ดังนั้น พี่สโนว์จะไม่ปรากฏกายบ่อยๆอย่างที่เคยเป็น ด้วยหลายๆเหตุผล ในแบบที่ผู้หญิงด้วยกันจะเข้าใจกันนะคะ

วันนี้พี่จะมาบอกน้องๆถึงเคล็ดลับในการบำรุง รักษา ดูแล และเสริมสร้างน้องสาว ตามที่เคยเผลอรับปากเอาไว้ค่ะ

น้องสาวของเรานั้น ถ้าได้ทำกายบริหารบ่อยๆ เป็นประจำ จะทำให้เค้ามีความรู้สึกดีค่ะ น้องๆท่องไว้ค่ะ "ขมิบวันละพัน" แล้วทำไปไม่ต้องนับ ไม่ต้องดูว่าฟิตยัง ไม่ต้องล้วงหรือเสียบเช็คว่า มันเล็กลงมั้ย  แค่ขมิบไปเรื่อยๆทุกครั้งที่นึกได้ ก็พอค่ะ

ทำไมไม่ต้องคิด? เพราะสิ่งที่เรากำลังทำนี้ ก็เพื่อตัวเรานะคะ ไม่ใช่เพื่อเขา เพื่อคุณคนนั้น หรือเพื่อเซกส์แซ่บๆ

วัยของพี่สาวคนนี้ ก็สูงปรี๊ดดดด ดังนั้นสิ่งที่พี่จะบอกน้องๆ มันจึงมาจากประสพการณ์จริงๆนะคะ พี่ไม่ยึดหลักของใคร พี่จะคิดแค่ว่า เราทำได้มั้ย ดีมั้ย และ มีความสุขมั้ย

การขมิบที่จะส่งผลได้รวดเร็ว ควรทำอย่างไร

1. นอนหงาย กางเข่าออกไป สองมือแปะไว้ที่น้องสาว ที่ปลายนิ้วมือวางไว้บนแคมนอก มือซ้ายวางแคมนอกซ้าย นิ้วมือขวาวางบนแคมนอกขวา

2. เริ่มขมิบ แล้วใช้มือกดลงไปที่กล้ามเนื้อของแคม ให้รู้สึกว่ามีแรงตึงของกล้ามเนื้อขึ้นมาสู้ปลายนิ้วมือ

3. ขมิบไปเรื่อยๆค่ะ กล้ามเนื้อที่ตึงขึ้นมาจะเริ่มอยู่ตัวเมื่อเราทำไปเรื่อยๆ  ทีนี้พอเปลี่ยนเป็นอิริยบทอื่น น้องๆจะรู้เองว่า ควรขมิบแบบไหน 

มันคือการสร้างกล้ามเนื้อของน้องสาวให้แข็งแรงนั่นเองนะคะ ไม่ใช่การขมิบ ฟิ่บๆให้รูมันเล็ก น้าา

4. จังหวะของการขมิบ ใช้ลมหายใจของเราได้เลยค่ะ ไม่ต้องกลั้นหายใจ ไม่ต้องไปนับ1-10  พี่สาวเคยลองทำตาม... จะเป็นลมค่ะ  และไม่อยากขมิบต่อ ทำไปตามที่เราถนัด ช้า เร็ว แรง เบาตามที่เราสามารถนะคะ จะตามจังหวะเพลงก็ได้ค่ะ ไม่ผิด

5. ทุกครั้งที่มีโอกาส ให้กลับมานอนหงายแล้วใช้นิ้วมือกดไว้ตอนขมิบอยู่เรื่อยๆ เพื่อเพิ่มเลเวลความแรงของการขมิบนะคะ  (ตรงนี้ คนที่ทำตามพี่อย่างเคร่งครัด สม่ำเสมอตั้งแต่ข้อแรกจะเข้าใจดีค่ะ)

การจะเช็คว่า เราได้มดลูกดี ฟิตกระชับจากการขมิบ ในระดับไหน มาดูที่ต้นขาค่ะ

พี่ถ่ายภาพไว้แต่ไม่ผ่าน...เลยเอาลงไม่ได้ งั้นค่อยๆอ่านคำอธิบายนะคะ

สาวๆที่มดลูกแข็งแรง สมบูรณ์ กระชับ จะไม่ฉี่เล็ด ไม่หลวมโพร่ก ไม่มีลมฟุ่ดๆออกมาตอนอายุมาก ส่งผลให้ใบหน้า ผิวพรรณของเราเปล่งปลั่ง มีเลือดฝาด ดูได้จากการที่

ต้นขาต้องมีร่องห่าง เมื่อยืนขาชิด เอามือเสียบเข้าไปได้

ใครเบียดชิด สนิท มิดเลย ต้องบริหารเพิ่มอีกนิดนะคะ 

ทั้งหมดนี้ ก็เพื่อสถขภาพที่ดี ชีวิตที่ดีของผู้หญิงเราเป็นหลักนะคะ เรื่องเซกส์ดีๆแซ่บๆที่จะได้มามันคือเรื่องรองค่ะ  คือพออะไรๆมันฟิต มันก็จะรู้สึกมาก หย่อนๆยานๆหลวมๆมันก็รู้สึกช้านะคะ เบสิคๆมากๆเลย ใช่ม้าาาา

เมื่อขมิบเป็นแล้ว ก็มาสร้างกล้ามเนื้อที่หลัง สะโพก ก้น กันต่อค่ะ

***เมื่อน้องสาวฟิต กล้ามเนื้อรอบๆสะโพกฟิต ต้นขาจะเล็กลงเองค่ะ  ค่อยๆทำไปค่ะ อย่าหยุด

(อันนี้ทำกันเองได้ใช่มั้ยคะ ไม่ต้องบอกแล้วน้าา)

และแน่นอน...พี่สาวคนนี้มากับความกรึ่มมม มาวววว การลำดับบทความจึงหย่อนยานสุดๆ

โปรดให้อภัยพี่สาวสูงวัยคนนี้ด้วยนะค้าาาาา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2017, 08:44:52 pm โดย SnowQueen »
Facebook Comments

ออฟไลน์ Pairry

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: วิธีบริหารน้องสาว (ตามคำสัญญา)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2017, 07:43:14 pm »

ประสบการณ์จากพี่ๆนี่แหละค่ะที่จะเป็นประโยชน์ต่อน้องๆ
ขอบคุณนะคะ
พี่สาวหุ่นเซี๊ยะเหมือนเดิมค่ะ
อ่านจบแล้วปฏิบัติค่ะ

SnowQueen

Re: วิธีบริหารน้องสาว (ตามคำสัญญา)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2017, 08:26:11 pm »

อ่ะ ร่องตรงกลางขาที่ยืนเข่าชิดแล้ว ต้องแบบนี้นะคะ

นี่จะแสดงถึง สภาวะความหย่อนคล้อยของมดลูกค่ะ ยิ่งชิดเบียดสนิท เป็นลอนๆ ย้วยๆนี่คือ หย่อนแทบจะหลุดออกมาจากรูเลยนะคะ

สาวๆสังเกตุตัวเองกันดีๆนะคะ เหล่านี้ บริหารจัดการได้ เริ่มทำวันนี้เลยค่ะ พี่สโนว์คอนเฟริ์ม

มีคำถามมาละ ... เราฟิตก็เพื่อผู้ชายนี่คะ พี่คะ

ค่าาา คือเหล่านี้ผู้ชายชอบค่ะ พี่เห็นด้วย

แต่สิ่งที่พี่จะบอกน้องๆคือ ถ้าเราจะทำอะไรบางอย่างที่เปลี่ยนชีวิต ที่มันดีมาก ที่มันเป็นจุดพลิกชะตาชีวิตของเราแล้วล่ะก็ มันต้องเป็นการทำเพื้อความสุขของเราเป็นที่ตั้ง เป็นอันดับแรกนะคะ ไม่ใช่ทำเพื่อผู้ชายค่ะ

ไม่ได้ดูถูกใครนะคะ เมื่อเรารักตัวเอง และมีความสุขกับตัวเราเองได้ดีเมื่อไหร่ เราจะมีความสุขกับชายที่เรารักมากๆยิ่งๆขึ้นไปหลายเท่าทวีคูณค่ะ

สรีระที่ดี จะส่งผลให้ทั้งสองฝ่ายมีกิจกรรมที่ดีเลิศได้ ยกตัวอย่าง ท่าที่ฝ่ายหญิงอยู่ด้านบน

หลายคนทำได้ไม่นาน เพราะเข่าไม่ดี แรงขาไม่ได้ น้องสาวจะเสียวได้แค่ไหนเชียวคะ

กายบริหารจะเนรมิตทุกสิ่งที่ดีเลิศให้กับชีวิตเซกส์ค่ะ  กล้ามเนื้อของผู้ชายเค้าแข็งแรงมาก ทางเราก็บริหารตัวให้แข็งแรงไปสู้ดูนะคะ  ลองดูค่ะ

นี่คือจุดประสงค์ของกระทู้นี้ ที่ว่าด้วยการ บริหารน้องสาว ให้แข็งแรง เพื่อชีวิตที่ดี๊ดี ของผู้หญิงเราค่ะ

แก้ไขเพิ่มอีกนิด ... "ถ้าพี่ทำได้ น้องๆก็ทำได้แน่นอนค่ะ "

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2017, 08:42:57 pm โดย SnowQueen »

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2017, 09:14:50 pm »

จุดอ่อนอยู่ที่ขาเลยล่ะค่ะ ขึ้นได้ไม่นาน รึว่าหลังวันผ่านศึกหนักๆ จะปวดขาเหมือนกัน คงเพราะต้นขาไม่แข็งแรงก็พยายามฝึกอยู่นะคะ ขมิบก็ด้วยถ้ากล้ามแข็งแรงพร้อมรับกิจกามแล้วก็คงพร้อมจะเสียวไปได้อีกนานๆ เลยล่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Pairry

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2017, 10:03:51 pm »

พี่ snowqueen ได้ใช้น้ำยาอะไรบ้างมั้ยคะ เพื่อดูแลรักษากลิ่น โดยเฉพาะช่วงเป็นฤดู ทำ wax บ้างมั้ย

SnowQueen

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 17, 2017, 10:25:57 pm »

พี่ snowqueen ได้ใช้น้ำยาอะไรบ้างมั้ยคะ เพื่อดูแลรักษากลิ่น โดยเฉพาะช่วงเป็นฤดู ทำ wax บ้างมั้ย

ดูแลเรื่องกลิ่น พี่ทานprobiotic  ตัวนี้ค่ะ  พี่ไม่เคยใช้น้ำยาอะไรเลยค่ะ ถ้าจะล้างแบบมีฟอง ขอแนะนำ ไตรกลีเซอไลนสำหรับล้างหน้านะคะ  คือในส่วนนี้จริงแล้ว เราไม่ต้องฟอก หรือทำอะไรเลยจะดีที่สุดค่ะ มันเป็นพื้นที่ๆเป็นฟาร์ม โปรไบโอติกของร่างกายเรา (เหมือนกับลิ้น) อยู่แล้ว

solution

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 02:33:35 am »

ดูแลเรื่องกลิ่น พี่ทานprobiotic  ตัวนี้ค่ะ  พี่ไม่เคยใช้น้ำยาอะไรเลยค่ะ ถ้าจะล้างแบบมีฟอง ขอแนะนำ ไตรกลีเซอไลนสำหรับล้างหน้านะคะ  คือในส่วนนี้จริงแล้ว เราไม่ต้องฟอก หรือทำอะไรเลยจะดีที่สุดค่ะ มันเป็นพื้นที่ๆเป็นฟาร์ม โปรไบโอติกของร่างกายเรา (เหมือนกับลิ้น) อยู่แล้ว

น่าสนใจมากค่ะ

SnowQueen

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 23, 2017, 07:44:05 pm »

ค่า น่าสนใจนะคะ รับทราบค่ะ

น้องสาวคะ เรื่องwax นี่ พี่สาวเล็งร้านที่เซนทรัลเวิลด์ไว้ แต่ยังหาเวลาไปไม่ได้ ตอนนี้ใช้หวีหมออ้อยไปก่อนนะคะ
เป็นสีชมพูอันเล็กๆได้มาจากญี่ปุ่น  เพื่อนแนะนำให้ ดีกว่าใช้กรรไกรมาก เพราะปลายจะไม่คมๆแหลมๆเมื่อตัดออก

มีน้องถามว่า ช่องหว่างขามันสำคัญตรงไหน ไม่ใช่เพราะความผอม เหรอคะถึงเกิดช่องนี้ขึ้นได้

อืมมม พี่เองก็ไม่อยากฟันธงนะคะ แต่ตัวพี่ไม่เคยจัดอยู่ในประเภท หุ่นผอม เลยค่ะ

ช่องหว่างขานี่ ถ้าคนที่ให้ความสำคัญและมีประสพการณ์จะทราบเองนะคะ พี่คงต้องรอให้น้องสาวมาถึงจุดนี้เองก่อน เราถึงจะคุยกันรู้เรื่อง

คือถ้าเมื่อไหร่ที่ ตรงนี้มันชิด แนบสนิท แถมยังมีลอนๆที่เนื้อ มันคือสัญญาณที่บ่งบอกว่า มดลูกเราหย่อนคล้อยน่ะค่ะ  จะหย่อนได้ก็ต้องไม่กระชับ ไม่ฟิต ไม่แข็งแรง จริงมั้ยคะ 

วันก่อนเปิดเจอเพจนึง ที่ชวนสาวๆไปผ่าตัดศัลยกรรม ทำช่องที่ขาตรงนี้

สำหรับพี่ มันเหมือนการตัดสัญญาณที่ร่างกายกำลังฟ้องขึ้นมานะคะ 

ชีวิตคนสมัยนี้ จะว่าไปมันก็ตลกดีค่ะ ชอบอะไรที่มันง่ายๆแต่ต้องดีมากๆ โดยไม่ต้องพยายามอะไรเลย บางคนหนักข้อถึงขั้น ต้องถูกๆไม่ต้องลงทุนอะไรเลยและต้องเห็นผลเร็วๆด้วยอีกต่างหาก  คิดได้ยังไง

อ่ะ  สุดท้ายนี้ ขอฝากเรื่องการบริหารน้องสาวไว้อีกนิด ว่า ถ้าทำได้อยู่ตัวแล้ว เราจะไม่นับ เราจะขยับไปแบบเรื่อยๆ เหมือนกระพริบตานะคะ

ส่วนคนที่ทำๆไปจนได้ความแข็งแรง (ขมิบที ก้นกระดิกเลย) น้องก็จะมีความต้องการมากขึ้น แต่เรื่องการช่วยตัวเอง พี่ไม่รับรองนะคะว่า จะดีขึ้นหรือไม่ คือ ความแข็งแรงของกล้ามเนื้อกับ อารมณ์ความรู้สึก มันก็มีรายละเอียดยิบย่อยออกไปอีกอยู่ดีแหล่ะค่ะ

มีใครเคยรู้เรื่องการหยอด....(ขอไม่บอกนะคะ) ที่สะดือเพื่อเพิ่มระดับความต้องการทางเพศ เพื่อรักษาฝ้ากระ เพื่อฟื้นฟูสภาพผิวหน้าและกาย กันบ้างรึเปล่าเอ่ย

ควบคู่ไปกับการบริหารกล้ามเนื้อเฉพาะจุด เรามักต้องการ ผู้ช่วย หรือ ทีเด็ด เคล็ดลับเสมอ ไม่วั้นคงไม่เรียกกันว่า มนุษย์ เนอะ

ใครที่คิดว่าน่าสนใจ ใครที่ให้ความสำคัญ ก็ลองไปหาความรู้กันเอาเองนะคะ

โชคดีค่ะ

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 30, 2018, 01:02:35 pm »

ขอบคุณมากครับ

เพิ่มกันกินอาหารกับอาหารเสริมเข้าไปด้วย น้องสาวสุขภาพดีแน่นอนครับ