☪ ผู้หญิงโสดต้องมีเพศสัมพันธ์กับคนที่เป็นแฟนรึสามีเท่านั้นจริงๆ หรือ?? ☪

หัวข้อ: ☪ ผู้หญิงโสดต้องมีเพศสัมพันธ์กับคนที่เป็นแฟนรึสามีเท่านั้นจริงๆ หรือ?? ☪  (อ่าน 1733 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 135

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

ได้ยินมาตลอดว่า ผู้หญิงมีมากขึ้น ผู้ชายมีน้อยลง และผู้หญิงโสดก็มีมากด้วย โสดทางใจก็เหงาพอแล้ว ยังต้องว้าเหว่ทางกายอีกเหรอ? 

มีทางออกไหนให้กับผู้หญิงโสดเวลาต้องการในเรื่องนี้ได้บ้างไหม?

มีเซ็กส์ทอยไว้บำบัดความใคร่ = หมกมุ่นเรื่องทางเพศ

ซื้อบริการ = มักมาก ไม่รู้จักพอ

มีคู่นอนประจำ = ง่าย สำส่อน และเป็นประเภทที่โดนด่าหนักที่สุดด้วย

ผู้หญิงโสดต้องมีเพศสัมพันธ์กับคนที่เป็นแฟนรึสามีเท่านั้น ต้องรอด้วยงั้นเหรอ? ในแง่ของความรักต้องรอเจอคนที่ใช่ แต่ความต้องการทางเพศนี่มีมาตลอดเรื่อยๆ แล้วแต่คนว่ามากรึน้อย แต่ถ้าร่างกายปกติ อยู่ในช่วงเจริญพันธุ์ย่อมมีความต้องการกันหมด ผู้หญิงโสดต้องอดทน การเสียตัวจะทำให้เธอไร้ค่า หมดราคา ไม่มีสิทธิ์แสวงหาความสุขให้กับร่างกายตัวเองเลยงั้นเหรอ?

ทำไมผู้หญิงจะต้องถูกตีให้มีค่าลดน้อยลงตามจำนวนผู้ชายที่หลับนอนด้วย ผู้หญิงต้องถูกตัดสินค่าในตัวแค่ที่ตรงอวัยวะนั้นเองงั้นเหรอ เป็นผู้หญิงในสังคมแบบนี้นี่รู้สึกว่าโชคร้ายชะมัดเลยแฮะ ในขณะที่ผู้ชายสามารถแสวงหาความต้องการได้อิสระกว่า น่าเสียดายแทนผู้หญิงหลายๆ คนกว่าจะกล้าลอง รึเข้าใจความสุขในเรื่องเพศก็ผ่านล่วงเลยวัยไปนานเตรียมเข้าสู่วัยทองเต็มแก่ไปแล้วอีก

การได้มีความสุขแบบถูกตอบสนองมันดีกับกายและสุขภาพจิตจริงๆ นะคะ อยากให้ผู้หญิงทุกคนได้มีโอกาส ไม่ต้องเหงาเดียวดายแม้จะต้องโสดก็ตาม หวังว่าสักวันผู้หญิงจะมีทางเลือกได้มีความสุขในเรื่องนี้ได้มากขึ้นบ้าง

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ Glass

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 7

ได้ยินมาตลอดว่า ผู้หญิงมีมากขึ้น ผู้ชายมีน้อยลง และผู้หญิงโสดก็มีมากด้วย โสดทางใจก็เหงาพอแล้ว ยังต้องว้าเหว่ทางกายอีกเหรอ? 

มีทางออกไหนให้กับผู้หญิงโสดเวลาต้องการในเรื่องนี้ได้บ้างไหม?

มีเซ็กส์ทอยไว้บำบัดความใคร่ = หมกมุ่นเรื่องทางเพศ

ซื้อบริการ = มักมาก ไม่รู้จักพอ

มีคู่นอนประจำ = ง่าย สำส่อน และเป็นประเภทที่โดนด่าหนักที่สุดด้วย

ผู้หญิงโสดต้องมีเพศสัมพันธ์กับคนที่เป็นแฟนรึสามีเท่านั้น ต้องรอด้วยงั้นเหรอ? ในแง่ของความรักต้องรอเจอคนที่ใช่ แต่ความต้องการทางเพศนี่มีมาตลอดเรื่อยๆ แล้วแต่คนว่ามากรึน้อย แต่ถ้าร่างกายปกติ อยู่ในช่วงเจริญพันธุ์ย่อมมีความต้องการกันหมด ผู้หญิงโสดต้องอดทน การเสียตัวจะทำให้เธอไร้ค่า หมดราคา ไม่มีสิทธิ์แสวงหาความสุขให้กับร่างกายตัวเองเลยงั้นเหรอ?

ทำไมผู้หญิงจะต้องถูกตีให้มีค่าลดน้อยลงตามจำนวนผู้ชายที่หลับนอนด้วย ผู้หญิงต้องถูกตัดสินค่าในตัวแค่ที่ตรงอวัยวะนั้นเองงั้นเหรอ เป็นผู้หญิงในสังคมแบบนี้นี่รู้สึกว่าโชคร้ายชะมัดเลยแฮะ ในขณะที่ผู้ชายสามารถแสวงหาความต้องการได้อิสระกว่า น่าเสียดายแทนผู้หญิงหลายๆ คนกว่าจะกล้าลอง รึเข้าใจความสุขในเรื่องเพศก็ผ่านล่วงเลยวัยไปนานเตรียมเข้าสู่วัยทองเต็มแก่ไปแล้วอีก

การได้มีความสุขแบบถูกตอบสนองมันดีกับกายและสุขภาพจิตจริงๆ นะคะ อยากให้ผู้หญิงทุกคนได้มีโอกาส ไม่ต้องเหงาเดียวดายแม้จะต้องโสดก็ตาม หวังว่าสักวันผู้หญิงจะมีทางเลือกได้มีความสุขในเรื่องนี้ได้มากขึ้นบ้าง

เราก็โสดนะ แต่โสดแบบเป็นหม้าย ผ่านฝนผ่านหนาวมาก็พอสมควร

ชืวิตโสดมักจะเหงากายเหงาใจ เราเลือกทางออก ข้อ 3  แต่ทำไม จขกท คิดว่าการมีคู่นอนประจำ = ง่าย และ สำส่อนคะ  เราเป็นคนหนึ่งที่มีคู่นอนประจำเพราะเลือกที่จะไม่สำส่อน  เรื่องแบบนี้ใครจะมาด่าว่าหรือตำหนิเราคะ ใครก็ไม่มีสิทธิ์ค่ะ มีความสุขอยู่กับบทรักเดิมๆกับคนเดิมๆ ชีวิตไม่เฉาดีค่ะ

เข้ามาเม้นท์เพราะ คำว่า โสด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2017, 04:35:42 am โดย Glass »

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 21

ที่ทำงานผม กับ เพื่อนของแฟนผมหลายๆคนนิยมมี sex buddy นะ

เดี๋ยวนี้เรื่องพวกนี้เริ่มเปิดมากขึ้นแล้วหละ

เราไม่ได้เป็นคนตีความหมายอย่างนั้นค่ะ บังเอิญไปอ่านเจอโพสต์ในเพจส่วนใหญ่แสดงความคิดเห็นแบบนั้น เลยเอามาเขียนเป็นบทความเฉยๆ และเราเองก็เป็นอีกคนที่เลือกมีคู่ประจำหรือ Friend with Benefits ค่ะ เรื่องบางเรื่องต้องมีคนช่วยเท่านั้นจริงๆ ถึงจะรู้สึกดีกว่า เมื่อก่อนเราจะมีอาการซึมเศร้ามากค่ะ ตั้งแต่เริ่มลองมี FWB แล้วรู้สึกจิตใจดีขึ้นกว่าแต่ก่อนมากเลยล่ะค่ะ ต้องยอมรับเลยล่ะค่ะ Sex สำหรับเราแล้วเยียวยาทั้งกายและใจได้ดีจริงๆ

เราก็โสดนะ แต่โสดแบบเป็นหม้าย ผ่านฝนผ่านหนาวมาก็พอสมควร

ชืวิตโสดมักจะเหงากายเหงาใจ เราเลือกทางออก ข้อ 3  แต่ทำไม จขกท คิดว่าการมีคู่นอนประจำ = ง่าย และ สำส่อนคะ  เราเป็นคนหนึ่งที่มีคู่นอนประจำเพราะเลือกที่จะไม่สำส่อน  เรื่องแบบนี้ใครจะมาด่าว่าหรือตำหนิเราคะ ใครก็ไม่มีสิทธิ์ค่ะ เราให้ผู้ชายรับ-ส่งที่บ้านตลอด มีความสุขอยู่กับบทรักเดิมๆกับคนเดิมๆ ชีวิตไม่เฉาค่ะ

เข้ามาเม้นท์เพราะ คำว่า โสด

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

ประเด็นน่าสนใจดี ผู้หญิงที่มีแฟนมีคู่มีคนตอบสนองเรื่องเพศให้ได้ ไม่ว่าจะเต็มอิ่มรึไม่เต็มอิ่มก็ตาม ในขณะที่ผู้หญิงโสดอยากเติมเต็มในส่วนนี้บ้างกลับถูกมองว่าผิด

และมักจะต้องเจอผู้หญิงที่อุปโลกน์ตัวเองว่าแสนดี บริสุทธิ์ตราหน้าว่าผู้หญิงที่มีอะไรกับผู้ชายก่อนมีแฟนรึสามีเป็นผู้หญิงที่แย่ ไร้ค่า บางคนก็มองแต่จากมุมของตัวเองอย่างเดียว ไม่ชอบความสัมพันธ์แบบนี้ก็ขอให้ได้ด่าๆๆๆๆ ดูถูกผู้หญิงคนอื่นเท่านั้นแหละ สำเร็จความใคร่ว่าการไม่มีเซ็กส์กับผู้ชายเยอะคือเป็นผู้หญิงที่ดี ได้เป็นนางฟ้าแล้วเท่านั้นจริงๆ รึแม้แต่ผู้ชายบางคนก็มองว่าจะเป็นแม่ที่ดีของลูกไม่ได้อีก แล้วผู้หญิงที่ดี ที่มีคุณค่า หรือกระทั่งแม่ที่ดีของลูกในอดีตต้องเป็นสาวซิงสาวบริสุทธิ์เท่านั้นรึยังไงกัน?

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 43

ผมก็ ผช. ยุค 1G นะ แต่ไม่ได้มอง ผญ. ในทางลบขนาดนั้น  ตราบใดที่..

- ไม่ผิดศีลข้อ.3 อันนี้รับไม่ได้ ทั้ง ช-ญ แหละ เพราะช้าเร็วจะมีผลกระทบตามมาแน่นอน
   (หรือหลายคนรับได้ที่ผิดศีล โดยไม่ให้ผู้อื่นได้รับผลกระทบ ก็แล้วแต่การบริหารจัดการ..)
 - ต่างก็มีความสุข ไม่เดือดร้อนใคร ไม่มีผลกระทบกับบุคคลอื่น ทำไป ๆ ไม่มีใครว่า
 - มีและจบเป็นคน ๆ  จะกี่คนก็ไม่ใช่ประเด็น หากหยุดและจบที่เรา ก็เป็นแม่ของลูกเราได้
   หลายคนคบซ้อนเพื่อสรรหาสิ่งที่ดีที่สุด ก็แล้วแต่วิจารณญาณ เข้าใจ..แต่ส่วนตัวผมขอตัดแต้มนิดนึง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2017, 02:44:31 pm โดย s.chantrai »

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 124

คงจะไม่มี คงจะไม่มีใครตำหนิไม่มีใครว่าหรอกกระมังครับ ตราบใดที่ ตราบใดที่ไม่ได้ไปเจอแต่เจ้อหรือแสดงออกให้ชัดเจนมากเกินไป เจ้ เจ้าของกระทู้อาจจะไปเจอในเพจที่สังคมหัวโบราณ ในความเชื่อส่วนตัวของผมแล้ว ถ้าไม่เหลืออดเหลือทนจริงๆผู้หญิงมักจะไม่เปลี่ยนคู่นอน การที่หญิงมีคนใหม่ ก็ต้องเคารพในการตัดสินใจของเธอครับ ส่วนตัวแล้วไม่เคยตำหนิผู้หญิงกลุ่มนี้เลยครับ ออกจะเห็นใจด้วยซ้ำไป มีความสุขก็ทำไปครับผม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

กับคนที่มีรสนิยมแบบเดียวกันก็ดีไปค่ะ เข้าใจกันง่ายไม่ต้องอธิบายเยอะ เพราะต่างก็รู้ข้อดีของมันกันอยู่แล้ว ตอนเด็กๆ ที่ถูกสอนสั่งมาแบบกุลสตรีไทยมา และผู้หญิงเองย่อมอยากมีเซ็กส์กับคนที่ชอบหรือรักมากกว่าที่จะมีความสัมพันธ์ทางกายกับผู้ชายอื่นไปเรื่อยๆ แบบนี้ ตอนเด็กก็ไม่เข้าใจความสัมพันธ์แบบนี้เหมือนกัน แต่พอมาเป็นผู้ใหญ่แล้ว ถึงได้เข้าใจว่าทำไมต้องมี ผ่านชีวิตมามากพอที่อยากจะเลือกทำในสิ่งที่ตัวเองปรารถนาบ้างล่ะ จะไม่รออีกต่อไปความสุขต้องแสวงหาด้วยตัวเอง

ออฟไลน์ Eaglewood

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 22

โสดค่ะ...และเลือกที่จะมีคู่นอนขาประจำ

แต่ไม่รู้ว่าตอนนี้ตัวเองคิดถูกหรือคิดผิดกันแน่

เพราะการที่เราเลือกมีอะไรกับเค้าคนนั้นแค่คนเดียวกลับกลายเป็นว่าเราเป็นไร้ค่าสำหรับเค้า. ต้องวิ่งไล่ตามเค้ามาตลอด

จนคิดว่า"เราคงไม่มีค่าสำหรับเค้า"

ต่างกับเพื่อนที่ไม่ต้องแคร์ใครเลย สามารถเปลี่ยนคู่นอนได้ตามที่ต้องการ
 ผู้ชายกลับเห็นคุณค่าของเค้ามากกว่าซ่ะอีก

เลยคิดว่าคงถึงเวลาแล้วที่ตัวเองคงต้องเปลี่ยนมุมมองใหม่

ออฟไลน์ Glass

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 7

คงจะไม่มี คงจะไม่มีใครตำหนิไม่มีใครว่าหรอกกระมังครับ ตราบใดที่ ตราบใดที่ไม่ได้ไปเจอแต่เจ้อหรือแสดงออกให้ชัดเจนมากเกินไป เจ้ เจ้าของกระทู้อาจจะไปเจอในเพจที่สังคมหัวโบราณ ในความเชื่อส่วนตัวของผมแล้ว ถ้าไม่เหลืออดเหลือทนจริงๆผู้หญิงมักจะไม่เปลี่ยนคู่นอน การที่หญิงมีคนใหม่ ก็ต้องเคารพในการตัดสินใจของเธอครับ ส่วนตัวแล้วไม่เคยตำหนิผู้หญิงกลุ่มนี้เลยครับ ออกจะเห็นใจด้วยซ้ำไป มีความสุขก็ทำไปครับผม

ขัดหูค่ะ ออกจะเห็นใจด้วยซ้ำไป/// คือแบบนั้นเลยหรือคะ

ถ้าไม่ใช่เพราะมาเม้นทู้นี้คงไม่กล้าถาม  จะมาเห็นใจทำไมคะกับเรื่องแบบนี้

ผู้หญิงโสดเลือกมีคู่นอนประจำแล้วน่าเห็นใจตรงไหนคะ  เรามีความสุขถึงได้เลือกทำ  "เห็นใจตัวเองก่อนมั้ย"

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2017, 08:54:16 pm โดย Glass »

solution

• บุคคลทั่วไป

เป็นผู้หญิงโสดค่ะ  ส่วนตัวไม่ได้เป็นคนหัวโบราณอะไร
แต่ก็ไม่สามารถมีอะไรกับใครก็ได้แบบวันไนท์ .. หรือ
เปลี่ยนคู่นอนไปเรื่อยๆได้ มันเป็นอุปนิสัยส่วนตัวมากกว่า

เชื่อว่าคุณค่าของเราก็อยู่ที่ตัวเราเป็นคนกำหนดไม่ว่าจะ
มีความชอบแบบไหน

จำได้ว่าไปนวดกับหมอนวดกลับไปนอนร้องไห้ตาบวม
และนอยไปหลายวันเพราะเผลอมีเพศสัมพันธ์ตามอารมณ์
กับหมอซะงั้น

จากนั้นเราก้อเริ่มนัดกับหมอคนเดิมแหละแทบจะทุกวัน
แล้วเราก็ทำให้เค้ามาเป็นคนพิเศษ สำหรับเราซะเลย

สำหรับเรา sex ที่ดีควรเริ่มต้นจากความรัก ถึงแม้จะข้าม
ขั้นตอนหรือวิธีการ เราก็ยังคิดว่ามันควรจะต้องมีความรัก
ความชอบส่วนตัวมาเกี่ยวข้อง ทั้ง 2 ฝ่าย

ถ้าไม่มีความรู้สึกร่วม เราว่าอย่ามีอะไรกันดีกว่า มันปลอม!!

และสำหรับเราไม่ได้มองว่าคนที่เปลี่ยนคู่นอนไปเรื่อยๆสำส่อน
หรือไร้ค่าอะไร อาจจะเป็นความชอบหรือความจำเป็นของเค้าก็ได้