เวลาเอากับแฟนท่าหมา ซักพักนึง พอชักควยออกมาแล้วหีแฟนตดนีปกติไหมครับ

หัวข้อ: เวลาเอากับแฟนท่าหมา ซักพักนึง พอชักควยออกมาแล้วหีแฟนตดนีปกติไหมครับ  (อ่าน 2651 ครั้ง)

ออฟไลน์ jame_ji

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แบบว่าแฟนเก่าก็เป็น แฟนปัจจุบันก็เป็นครับ ถือว่าเป็นเรื่องขำขันระหว่าเย็ดละกัน ป๊าดดดดดดดดด ปู๊ดดดๆๆๆๆๆๆๆๆ

Facebook Comments

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

ปกติครับ เป็นประจำเหมือนกัน เพราะมันมีลมเข้าไปครับ ลองนึกถึงปืนอัดลมเด็กเล่นที่ยิงกระสุนโฟมครับ หลักการคล้ายๆกันเลย  ฝรั่งเรียกว่า queef 

ผมชอบนะ 5555

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 23

เป็นเรื่องปกติครับ

เคยถามคุณหมอบอกว่าบางทีอาจเกิดจาก จิ๋มคุณแฟนหลวมไป หรือ จู๋ของเราเล็กไปครับ  ;D ขำ ๆ นะ

ออนไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 326

เกิดจาก2สาเหตุค่ะ 1 ปกติเพราะท่าหมามันมีสิทมีลมสูงที่สุดจากอากาศที่เข้าไป
2หลวม อันนี้คนทำรู้ดี ถ้าไม่หลวมก็เป็นเพราะข้อ1 

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 32

เป็นบ้างเหมือนกันแหละคะ ถ้ามีลมแทรกเข้าไป ยังไงก็ต้องมีโอกาสเกิดขึ้นได้เหมือนกัน

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ jame_ji

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

เป็นบ้างเหมือนกันแหละคะ ถ้ามีลมแทรกเข้าไป ยังไงก็ต้องมีโอกาสเกิดขึ้นได้เหมือนกัน

ค่อยโล่งใจหน่อย สรุปได้ว่า หอยตดเป็นเรื่องธรรมชาติ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 124

ปรกติครับผม ตอนดึงออกมามันไม่ดังหรอกครับมันดังตอนดันเข้าไปต่างหาก. ใช่ไหมครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ zakky

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

คือทำไมถึง บอกกันว่าหลวมล่ะครับ
ผมมองตามหลักวิทย์ ฟิสิกส์ ผมว่าหมายถึงฟิตนะมันถึงได้อัดลมได้ ถ้าหลวมตอนเข้าๆออกๆ อากาศมันก็ flow ปกติ มันต้องแน่นสิ ถึงอัดลมเข้าไปพอปริมาตรอากาศเยอะเกินมันก็ดันออกมาเป็นเสียงตด

ออฟไลน์ anaconda

• พลังน้ำใจ: 23

ปรกติครับผม ตอนดึงออกมามันไม่ดังหรอกครับมันดังตอนดันเข้าไปต่างหาก. ใช่ไหมครับ

ของผมเป็นตอนออกนะ เพราะตอนเข้าไป อวัยวะเพศของเราจะเต็มจนคับช่องคลอด ไม่เหลือช่องให้ลมแทรกออกมาได้ครับ

ออฟไลน์ cuit

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

เจอจิ๋มตดเหมือนกัน แต่มันจะดังตอนเสียบเข้าไป
ถ้าดังตอนถอนออก อาจจะหลวมหรือเปล่า?

อย่างทีหลายๆท่านบอกอาจเกิดขึ้นได้ เพราะมีลมแทรกเข้าไปภายในช่องคลอด

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

เรื่องธรรมดาครับ ตอนทำ อย่าดันก้นเค้าออกครับ อากาศมันจะเข้าไป เหมือน สูญญากาศ บีบก้นเธอครับ จะเสียวกว่า เเละไม่ค่อยมีอาการนี้ครับ

ออฟไลน์ Nisanan

• พลังน้ำใจ: -3

เป็นเหมือนกันนะ เพราะช่วงที่เรามีอะไรกับแฟนด้วยกัน อาจจะมีลมหรือแรงเสียดสีเข้าออก ตรงนี้ไม่ทราบข้อมูลที่แน่ชัดเหมือนกันค่ะ แต่คงคิดว่าเป็นเรื่องธรรมชาติของผู้หญิง