มีปัญหามาปรึกษาครับ

หัวข้อ: มีปัญหามาปรึกษาครับ  (อ่าน 1314 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺBoMCool

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

มีปัญหามาปรึกษาครับ
« เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 11:56:03 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรืองมีอยุว่าผมรุ้จักกับผุ้หญฺิงคนนึง ตกลงจะมีอะไรกัน
แต่เนื่องจากตัวเธอเล็ก สอดนิ้วเข้าไปแล้วคับมาก พอจะสอดไส่
ปรากฏว่าไส่ไม่ได้ แล้วก้หมดอารมกันไป เธอเองก้เคยมีแฟนแต่เธอบอกว่า
ของแฟนเธอแข้งมาถึงไส่ได้ ขนาดผมกิน อาหารเสริมก้แล้วยังยัดไม่เข้าเลย
เลยมาปรึกษาว่า จะทำยังไงให้แข็งปั๋ง ดีคับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

Re: มีปัญหามาปรึกษาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2017, 11:55:29 am »

ปัญหาเกิดจากอะไรครับ ความเครียด กังวล หรือปัญหาการไม่แข็งตัวของอวัยวะเพศ
ถ้าเกิดจากความเครียดกังวล ก่อนเริ่ม กิจกรรม ก็ควรเล้าโลมเพิ่มขึ้น ทำให้เคลิ้ม ปล่อยอารมณ์พาไป ถึงเวลาอย่าไปจดจ่ออยู่แค่ว่าต้องเอาเข้าให้ได้ไม่ได้ ลองให้ฝ่ายหญิงช่วย เล้าโลมแล้วให้เขาขึ้นให้ท่านี้อาจช่วยได้ครับ
หรือหากเกิดจากปัญหาไม่แข็งตัว แล้วกินอาหารเสริมตัวใหนมา ลองเข้าไปอ่านดู รีวิวในเว็บนะครับ เผื่อเจอตัวที่เหมาะสมกับเรา ในเว็บนี้รับรองของแท้100%ครับ

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 34

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2017, 12:41:30 pm »

เรืองมีอยุว่าผมรุ้จักกับผุ้หญฺิงคนนึง ตกลงจะมีอะไรกัน
แต่เนื่องจากตัวเธอเล็ก สอดนิ้วเข้าไปแล้วคับมาก พอจะสอดไส่
ปรากฏว่าไส่ไม่ได้ แล้วก้หมดอารมกันไป เธอเองก้เคยมีแฟนแต่เธอบอกว่า
ของแฟนเธอแข้งมาถึงไส่ได้ ขนาดผมกิน อาหารเสริมก้แล้วยังยัดไม่เข้าเลย
เลยมาปรึกษาว่า จะทำยังไงให้แข็งปั๋ง ดีคับ

ใส่ตอนเธอพร้อม มีอารมณ์แล้วรึยังละคะ? ผญ.ถ้าไม่พร้อมตรงนั้นจะยังจะยังไม่ขยายพอให้พร้อมสอดใส่นะคะ รึถ้าพร้อมแล้วก็ใส่ได้นะ แค่จะเจ็บสักหน่อยในช่วงแรก เพราะขนาดมันใหญ่ ส่วนเรื่องอาหารเสริมนี่ไม่รู้เหมือนกัน รอผู้เชี่ยวชาญมาให้คำตอบดีกว่า

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2017, 02:06:44 pm »

เบิร์นก่อน แล้วใช้เจลหล่อลื่นช่วย ถ้าฝ่ายหญิงไม่ตื่นเต้นและเกร็งเกินไปยังไงก็เข้าครับ

สรีระของช่องคลอดนี่ เด็กมุดออกมาได้เลยนะครับ ของผู้ชาย dia. ไม่เกิน2นิ้วยังไงก็เข้าได้

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ HardDog

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 15, 2017, 06:31:40 pm »

สาเหตุคือไม่แข็ง หรือ ใส่ไม่เข้าครับ
ถ้าไม่แข็งต้องหาอาหารเสริมแล้วละครับ แต่ถ้าใส่ไม่เข้าเพราะฟิตต้องใช้เจลหล่อลื่นช่วยในช่วงแรกครับ

ออฟไลน์ ฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺBoMCool

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 15, 2017, 09:16:44 pm »

คือปกติ ถ้าคนสรีระทั่วไป ก็แข็งและสอดไส่ได้ครับ
แต่พอคนนี้ เล็กเลย พอแข็งผมก็จ่อปกติ แต่พอดันไม่เข้าก็เริ่มหมดอารมณ์และอ่อนเลยครับ
ตอนนี้กำลังสั่ง sidegra มาลอง ไม่รุ้ว่าจะแข็งพอหรือเปล่า