ของเล่นVSของจริง อะไรทำให้จิมิพังมากกว่ากัน

หัวข้อ: ของเล่นVSของจริง อะไรทำให้จิมิพังมากกว่ากัน  (อ่าน 3501 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ของเล่นกับของจริงอะไรทำให้พังมากกว่ากันค่ะ ยกตัวอย่างของเล่นเช่นไข่สั่น ดิลโด้ ขนาดพอๆกับของจริงหรือใหญ่กว่า
พวกของเล่นแบบต่างๆ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 35

Re: ของเล่นVSของจริง อะไรทำให้จิมิพังมากกว่ากัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 12:37:56 pm »

ตามความเห็นตัวเองแล้ว ดุ้นของปลอมมันแข็ง มันรุนแรง ไม่นิ่มนวลอ่อนโยนเท่าของจริงอ่ะ
ยิ่งถ้าฝืนๆ ทำตอนที่ไม่พร้อม น้ำหล่อลื่นไม่พอ แสบๆ เจ็บๆ แทนที่จะฟินไปอีกอ่ะนะ

ส่วนไข่สั่นนี่ชอบนะ เหมือนได้ฟินทางลัด จะค่อนข้างเสร็จได้ไวดี แค่จี้ให้ตรงจุดและจังหวะดีๆ
ขอเสียคือติดสัมผัสของเล่นแบบนี้แล้วเวลามีอะไรจริงๆ จะเสร็จยากมากเลยอ่ะ เหมือนถูกกระตุ้นยังไม่พอ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

Re: ของเล่นVSของจริง อะไรทำให้จิมิพังมากกว่ากัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 12:52:23 pm »

ตามความเห็นตัวเองแล้ว ดุ้นของปลอมมันแข็ง มันรุนแรง ไม่นิ่มนวลอ่อนโยนเท่าของจริงอ่ะ
ยิ่งถ้าฝืนๆ ทำตอนที่ไม่พร้อม น้ำหล่อลื่นไม่พอ แสบๆ เจ็บๆ แทนที่จะฟินไปอีกอ่ะนะ

ส่วนไข่สั่นนี่ชอบนะ เหมือนได้ฟินทางลัด จะค่อนข้างเสร็จได้ไวดี แค่จี้ให้ตรงจุดและจังหวะดีๆ
ขอเสียคือติดสัมผัสของเล่นแบบนี้แล้วเวลามีอะไรจริงๆ จะเสร็จยากมากเลยอ่ะ เหมือนถูกกระตุ้นยังไม่พอ
แข็งมากเลยหรอค่ะ ถ้าเป็นของแท้จะนิ่มกว่าของจริงไหมค่ะ พวกนำเข้าจากญี่ปุ่น
ไข่สั่นน่าสนใจค่ะคงเสียวดี เสร็จได้ไวเลยหรอค่ะ อยากซื้อมากๆ มันขนาดเล็กด้วย

ออนไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 01:16:10 pm »

ถามเพิ่มหน่อยครับ เห็นในคลิปโป๊พวกที่เล่นแบบไร้สายชักกระตุกแรงมากเหมือนโดนไฟช็อต คือมันเสียวขนาดนั้นเลยหรอครับ

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 35

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 01:48:43 pm »

ดิลโด้ของเรามันเป็นซิลิโคนแท่งที่ไม่ได้นิ่มเท่าไหร่น่ะค่ะ เพราะเค้าทำมาเพื่อรักษารูปทรงให้พร้อมใช้งาน
แต่ของเรามันรุ่นเก่าแล้ว รุ่นใหม่ที่นิ่มๆ ดีๆ กว่านี้อาจจะมีก็ได้ คงต้องลองและเลือกดู กะลังคิดอยู่เหมือนกัน ถ้าทำให้ร้อนๆ นิ่มๆ กว่านี้มันจะรู้สึกดีขึ้นไหม เพราะใช้ตามปกติมันจะรู้สึกแข็งๆ ค่อนข้างมากน่ะค่ะ
ไข่สั่น รึเครื่องนวดก็ดีนะคะ แต่ถ้าสั่นนานจะคันมากกว่าฟินคะ ต้องใช้ตอนจังหวะกำลังได้จริงๆ มากกว่า

แข็งมากเลยหรอค่ะ ถ้าเป็นของแท้จะนิ่มกว่าของจริงไหมค่ะ พวกนำเข้าจากญี่ปุ่น
ไข่สั่นน่าสนใจค่ะคงเสียวดี เสร็จได้ไวเลยหรอค่ะ อยากซื้อมากๆ มันขนาดเล็กด้วย

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ BBG

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 01:28:40 am »

ถามเพิ่มหน่อยครับ เห็นในคลิปโป๊พวกที่เล่นแบบไร้สายชักกระตุกแรงมากเหมือนโดนไฟช็อต คือมันเสียวขนาดนั้นเลยหรอครับ

อยากทราบเหมือนกันค่ะ เคยเห็นคลิปที่แบบแกล้งแฟน เดินๆอยู่แล้วกดรีโมท อยากรู้ว่ามันคืออะไร แล้วมันรู้สึกยัง

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 04:34:42 am »

อยากทราบเหมือนกันค่ะ เคยเห็นคลิปที่แบบแกล้งแฟน เดินๆอยู่แล้วกดรีโมท อยากรู้ว่ามันคืออะไร แล้วมันรู้สึกยัง
อยากทราบด้วยอีกคนค่ะ คือใส่ไว้ในกกน แล้วเปิดมันจะสั่นเสียวขนาดนั้นเลยหรอค่ะ แบบอยู่ๆกดเดินไม่ถูกกันเลย กับบางคนน้ำใหลเลยก็มี

ออฟไลน์ HardDog

• เด็กยังซิง
  • *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 15, 2017, 06:24:23 pm »

ของเล่นผมว่ามันจะแข็งๆ กระด้างๆนะครับ

ออฟไลน์ eroticman

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 15, 2017, 06:45:48 pm »

ตกลงอะไรจะทำให้พังมากกว่ากันครับ อยากฮู้........

ออฟไลน์ cuit

• เด็กยังซิง
  • *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 21, 2017, 02:01:19 am »

ดิลโด้ของเรามันเป็นซิลิโคนแท่งที่ไม่ได้นิ่มเท่าไหร่น่ะค่ะ เพราะเค้าทำมาเพื่อรักษารูปทรงให้พร้อมใช้งาน
แต่ของเรามันรุ่นเก่าแล้ว รุ่นใหม่ที่นิ่มๆ ดีๆ กว่านี้อาจจะมีก็ได้ คงต้องลองและเลือกดู กะลังคิดอยู่เหมือนกัน ถ้าทำให้ร้อนๆ นิ่มๆ กว่านี้มันจะรู้สึกดีขึ้นไหม เพราะใช้ตามปกติมันจะรู้สึกแข็งๆ ค่อนข้างมากน่ะค่ะ
ไข่สั่น รึเครื่องนวดก็ดีนะคะ แต่ถ้าสั่นนานจะคันมากกว่าฟินคะ ต้องใช้ตอนจังหวะกำลังได้จริงๆ มากกว่า

พวกดิลโด้ยิ่งถูกวัสดุที่ทำมันก็หยาบตามราคานั่นแหล่ะครับ
ยิ่งเหมือนของจริง ของที่นำมาทำต้นทุนก็ยิ่งสูง ราคาก็จะแพงตาม

เล่นของจริงไปเลยดีกว่าครับ ฟินกว่าเยอะ ฮ่าๆ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 21, 2017, 07:00:29 am »

ของจริงก็งั้นๆค่ะถ้าไม่ถูกใจของเล่นแข็งๆยังดีกว่าเยอะ และมันคงไม่แข็งขนาดนั้น

ออฟไลน์ anaconda

• พลังน้ำใจ: 23

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 24, 2017, 01:30:07 am »

ของจริงก็งั้นๆค่ะถ้าไม่ถูกใจของเล่นแข็งๆยังดีกว่าเยอะ และมันคงไม่แข็งขนาดนั้น

จริงนะครับ เท่าที่ถามสาวๆ มา บ้างก็ว่าของเล่นเกรดดีๆ ฟินกว่าของจริงนะครับ เพราะผู้ชายบางคนก็แข็งได้ไม่กี่นาที  :P :P

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 24, 2017, 09:30:18 am »

จริงนะครับ เท่าที่ถามสาวๆ มา บ้างก็ว่าของเล่นเกรดดีๆ ฟินกว่าของจริงนะครับ เพราะผู้ชายบางคนก็แข็งได้ไม่กี่นาที  :P :P
มายืนยันอีกเสียงค่ะ ของเล่นดีๆฟินกว่าเยอะ มันอาจจะคนละแบบ แต่เสร็จได้เพราะเรารู้จุดจังหวะตัวเราเองดี