คบผู้หญิงด้วยกัน แต่ไปมีอะไรกับผู้ชายแปลกไหม

หัวข้อ: คบผู้หญิงด้วยกัน แต่ไปมีอะไรกับผู้ชายแปลกไหม  (อ่าน 3282 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือเราอยากคบผู้หญิงด้วยกัน ไม่ใช่ทอมนะเราหญิงอีกคนก็หญิงด้วย แต่เรายังมีอะไรกับผู้ชายปกติ

Facebook Comments

ออฟไลน์ anaconda

• พลังน้ำใจ: 23

Re: คบผู้หญิงด้วยกัน แต่ไปมีอะไรกับผู้ชายแปลกไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 08:52:46 am »

แปลกนะครับ คนเราถ้าคบกันเป็นแฟนกัน ไม่ว่าจะหญิงหรือชาย เค้าก็ต้องรักคู่ของเค้า การไปมีอะไรกับคนอื่น ถือเป็นการนอกใจทั้งนั้น ไม่ว่าจะเพศอะไร อีกอย่างอวัยวะเพศชายมันไม่น่าพิศมัยขนาดที่ ผญ ต้องโหยหา โดยเฉพาะเลสเบี้ยนบางคนถึงขั้นรังเกียจของผู้ชายเลยนะครับ

ออนไลน์ kapor

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

Re: คบผู้หญิงด้วยกัน แต่ไปมีอะไรกับผู้ชายแปลกไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 09:56:56 am »

ไม่แปลกหรอกครับ
เพราะบางเรื่องการคบเพศเดียวกันไม่สามารถตอบได้ทุกความต้องการ

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 12:42:01 pm »

กรณีนี้ถือเป็น ไบ (หญิงก็ได้ ชายก็ได้)
คบใคร ก็ควรมี sex ทีละคนค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2017, 01:14:46 pm โดย Pang_booboo »

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 35

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 01:51:02 pm »

ผู้หญิงเป็นไบเซกซวลโดยธรรมชาติอยู่แล้วค่ะ
บางทีผู้ชายคงสนองความต้องการทางเพศให้คุณได้มากกว่า

ถ้าแยกได้รักกับเซ็กส์ก็เป็นคนละเรื่องกันค่ะ บางคนรักกันมากแต่เรื่องเซกส์เป็นอะไรที่น่าเบื่อหน่าย
แต่กับบางคนเซกส์ถึงใจมาก แต่ไม่ได้อยากผูกพันอะไรด้วยมากมายนะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 09:08:47 pm »

แปลกนะครับ คนเราถ้าคบกันเป็นแฟนกัน ไม่ว่าจะหญิงหรือชาย เค้าก็ต้องรักคู่ของเค้า การไปมีอะไรกับคนอื่น ถือเป็นการนอกใจทั้งนั้น ไม่ว่าจะเพศอะไร อีกอย่างอวัยวะเพศชายมันไม่น่าพิศมัยขนาดที่ ผญ ต้องโหยหา โดยเฉพาะเลสเบี้ยนบางคนถึงขั้นรังเกียจของผู้ชายเลยนะครับ
ไม่เชิงเลสนะค่ะ บอกไงดี คือกับผู้ชายแค่มีเซ็กเฉยๆ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 09:11:46 pm »

ผู้หญิงเป็นไบเซกซวลโดยธรรมชาติอยู่แล้วค่ะ
บางทีผู้ชายคงสนองความต้องการทางเพศให้คุณได้มากกว่า

ถ้าแยกได้รักกับเซ็กส์ก็เป็นคนละเรื่องกันค่ะ บางคนรักกันมากแต่เรื่องเซกส์เป็นอะไรที่น่าเบื่อหน่าย
แต่กับบางคนเซกส์ถึงใจมาก แต่ไม่ได้อยากผูกพันอะไรด้วยมากมายนะ
ประมาณนั้นค่ะ แต่อยู่กับหญิงเข้าใจอะไรเรามากกว่า แต่เรายังชอบมีอะไรกับผู้ชายมากกว่าเช่นกัน
เลยคิดว่าถ้าเราจะคบผู้หญิงจริงจัง แต่เรายังมีอะไรกับชายอื่นแปลกไหม

ออฟไลน์ Little monster

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 09:31:06 pm »

แล้ว ญ ที่คบด้วยเค้าโอเคหรอที่คุณไปมีsexกะ ช อื่น ?

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 09:40:48 pm »

แล้ว ญ ที่คบด้วยเค้าโอเคหรอที่คุณไปมีsexกะ ช อื่น ?
ไม่ค่อยโอเท่าไรค่ะ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 16, 2017, 11:37:42 am »

มันคือความต้องการทางร่างกายตามธรรมชาตินะ ซึ่งชายหญิงร่างกายถูกออกแบบมาให้ตอบสนองเรื่องเพศให้กันและกันได้อย่างลงตัว ก็ไม่น่าแปลกใจเท่าไหร่นัก หากจะพึงพอใจกับเพศสัมพันธ์ตามธรรมชาติมากกว่านะ แต่กับคนที่คบอยู่ถ้าเค้าไม่โอเคก็หาทางตกลงถนอมน้ำใจเค้าด้วยล่ะกัน กับผู้ชายกินกันแล้วจบไปยกเว้นติดใจอยากกินอีก แต่กับผญ.ไม่ว่าจะทางกายรึใจ ลึกๆ ในใจก็ไม่อยากคนที่ตัวเองชอบไปยุ่งกับคนอื่นอยู่ดี

แนะนำบทความเพิ่มเติมค่ะ...เผื่อจะเข้าใจมากขึ้น

.
.
.
.
.
.

"พี่เป็นไบ มีแฟนแล้วเป็นผู้หญิง แต่ชอบมีอะไรกับผู้ชายด้วย
ถ้าทำแบบนี้ ผิดปะ เหี้ยปะ?

การเป็นไบเซ็กชวลเป็นความผิดแปลกจริงๆ ไหม?
จะผิดไหมถ้าเราเป็นไบเซ็กชวล เป็นคนที่มีความสัมพันธ์
กับผู้หญิงก็ได้ ผู้ชายก็ได้ หรือไม่มีกำแพงทางเพศไปเลย?

อ่านเพิ่มเติมได้ที่: https://www.waysup.in.th/content/530

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

brabra

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 18, 2017, 01:10:50 pm »

ไม่แปลกหรอกครับ