อยากเรียนนวดกระปิ๋มเพื่อแฟน

หัวข้อ: อยากเรียนนวดกระปิ๋มเพื่อแฟน  (อ่าน 2288 ครั้ง)

ออฟไลน์ leochang

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

อยากเรียนนวดกระปิ๋มเพื่อแฟน
« เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 06:23:21 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนผมเป็นคนเสร็จยาก เธอจะเสร็จเวลาขึ้นขย่มทำเองเท่านั้น แต่เวลาเธอขย่มแรงๆ ผมแตกก่อนทุกครั้งไป ซึ่งบอกเลยว่าไม่ได้ขย่มแปบเดียวนะครับ นานเป็น 10 นาที บางครั้งเธอก็ยังไม่เสร็จ / เคยแก้ปัญหาด้วยการเล้าโลมให้มากขึ้น บางครั้งออรัลให้เธอเป็นครึ่งชั่วโมงก่อนเริ่ม เธอก็ยังไม่เสร็จ การจะเสร็จของเธอเหมือนแรนดอมมาเลยครับ

ผมยังไม่อยากไปถึงขั้นใช้ยาชะลอการหลั่ง เพราะปกติที่ทำกันก็นานเกือบชั่วโมงอยู่แล้ว

เลยอยากเรียนการนวดกระปิ๋มเพื่อการแก้ปัญหาระยะยาวครับ ปกติเธอเป็นคนชอบนวดตัวเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ถ้าผมสามารถนวดให้เธอเสร็จคามือได้ เธอต้องมีความสุขมากแน่ๆ

เพราะฉะนั้น ท่านใครสามารถแนะนำสถานที่เรียนแบบจริงจัง กรุณาชี้ช่องทางให้ด้วยนะครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: อยากเรียนนวดกระปิ๋มเพื่อแฟน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 09:47:48 pm »

ใส่ใจแฟนขนาดนี้ ต้องรักมากแน่เลย
น่าอิจฉาจัง ^^

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ leochang

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: อยากเรียนนวดกระปิ๋มเพื่อแฟน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 12:39:16 pm »

ใส่ใจแฟนขนาดนี้ ต้องรักมากแน่เลย
น่าอิจฉาจัง ^^

อิอิ อยากให้เสียวไปพร้อมๆ กันครับ