อารมณ์ทุกครั้งตอนปวดฉี่ค่ะ

หัวข้อ: อารมณ์ทุกครั้งตอนปวดฉี่ค่ะ  (อ่าน 3842 ครั้ง)

ออฟไลน์ ppeary

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อารมณ์ทุกครั้งตอนปวดฉี่ค่ะ
« เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 11:56:30 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาเราปวดฉี่ เราชอบมีอารมณ์เสียวๆขึ้นมาค่ะ
คงเป็นความชอบส่วนตัวอ่ะค่ะ
แบบประมาณว่า ปงดฉี่ทีไร ก็อยากจะปล่อยออกมาเลย มันรู้สึกมาก
ถ้าอยู่คนเดียว หรืออยู่ที่ ที่เป็นส่วนตัว
เราก็จะเล่นฉี่ราดตลอดเลย แบบ
ถ้าวันไหนคิดว่าจะซักที่นอน ก็จะขอฉี่ราดที่นอนก่อน
ทุกเย็นของวัน ถ้าเกิดกางเกงตัวไหน ไม่ใส่แล้วแบบเตรียมซัก
เราก็จะจัดเต็มก่อนซักเลย

วิธีเล่นก็มักจะ เวลาปวดฉี่ ก็มักจะเอาขาถูๆกัน ให้มันรู้สึกปวดมากขึ้น
พอรู้สึกเริ่มจะราดออกมา เราก็มักจะดึงกางเกงให้ตึงๆ
แล้วก็ปล่อยออกมา ส่วนถ้าเป็นกระโปรง
เราก็จะเอากระโปรงไปยัดๆรวมกันไว้ตรงเป๋า
หรือส่วนมากก็มักจะนั้งไขว่ห่างแล้วฉี่ออกมา

เหมือนตัวจะชอบการฉี่ราดมากอ่ะ
ทุกครั้งที่ปวดฉี่ก็อยากทำตลอด
แต่ไม่เคยทำในที่สาธารณะเลยนะ
ทำชีวิตอยู่ส่วนตัวเท่านั้น

ไม่รู้ถือเป็นโรคจิตอย่างนึงไหม
ไม่ได้บอกให้ใครรู้เลย
กลัวจะคิดว่าเราเป็นโรคจิต

ไม่อยากไปฉี่ราดให้ใครดูหรอก อายคนอื่นเขา
แต่ถ้าอยู่คนเดียวนะ แทบจะทุกครั้งเลย
มันทนไม่ไหวจริงๆ อยากฉี่ราดมากอ่ะ

แนะนำหน่อยนะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ ppeary

• *

Re: อารมณ์ทุกครั้งตอนปวดฉี่ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 12:06:27 pm »

ถ้าหนักๆ ก็เคย ตอนไปวิ่งออกกำลังกาย ประมาณ 3 ทุ่ม
วิ่งมาได้สักพักแล้วเกิดปวดฉี่ขึ้นมา ก็คิดที่จะเดินหาห้องน้ำค่ะ
แต่เหมือนความอยากมันครอบงำ บวกกับ เป็นเวลากลางคืนด้วย
แต่คนยังพลุกพลานอยู่นะ เราก็เลยเดินไปนั้งที่ฟุตบาท
หยิบมือถือเนียนมากดเล่น แล้วก็มองซ้ายมองขวา
จนแน่ใจว่าไม่มีคนเดินผ่านจริงๆ ก็เลยเริ่มภารกิจเลย
เราไม่ได้ถอดกางเกงนะ ปล่อยไปทั้งอย่างนั้นเลย
เพราะใส่กางเกงออกกำลังกายสีดำอยู่แล้ว ไม่ค่อยมีใครสังเกตหรอก
พอเสร็จภารกิจก็ลุกขึ้นยืดเส้นยืดสายจลขยับกางเกงให้เรียบร้อย
แล้วก็เดินไปที่มอไซ ขี่กลับหอเลย อิอิ

ก็ไม่รู้นะว่า มันหนักเกินจนจะโรคจิตหรือเปล่า

ออฟไลน์ Siwakorn

• *

Re: อารมณ์ทุกครั้งตอนปวดฉี่ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2018, 01:12:12 am »

ไม่นะคับผมว่ามันสุดยอดมากเลยชอบมากแอดมาปรึกษาได้นะคับไลน์ ussncc-1701

ออฟไลน์ [email protected]

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 01:41:22 pm »

ผมว่า คุณชอบความตื่นเต้นมากกว่าครับ
ลองในรถดูสิ อาจจะชอบก็ได้ครับ รึ แถวๆน้ำตกก็ดี  แต่ต้องปลอดภัยไว้ก่อนนะครับ

ออฟไลน์ vee24296

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 10:19:13 pm »

เคยมีผุ้หญิงบอกว่า ถ้าทำผู้หญฺิงฉี่แตกไม่ได้ถือว่าทำไม่เสร็จ  ถ้านิยามแบบนี้เราคงไม่เคยทำใครเสร็จเลยเค้าของไปห้องน้ำก่อนตลอด

ออฟไลน์ Annihilatcr

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 04:21:11 pm »

ไม่น่าจะใช่โรคจิตนะคับ แต่มันทำให้คุณรู้สึกดีเสียวซ่านทำให้มีความสุขกับอารมย์ทางเพศหนะคับ

ออฟไลน์ Private Tiger

• *
  • พลังน้ำใจ: -11

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 12:58:09 pm »

ว้าวววววว

หมอนวดหุ่นนักกีฬา #นวดน้ำมัน อาบน้ำสคลับผิว / นวดน้ำมันอโรม่า / หมักผิว
"การนวดน้ำมัน หรือ นวดอโรมา" คือการนวดกระตุ้นกล้ามเนื้อของร่างกายด้วยมือเป็นการนวดที่ไม่เน้นการลงน้ำหนัก แต่เน้นการให้ความรู้สึกผ่อนคลาย ลดการตึงของกล้ามเนื้อ
ขอบคุณคะ
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
 Call/line id 0632452536
 #นวด #นวด