เล็กสั้นเสร็จเร็ว มีวิธีแก้ไขบ้างมั๊ยครับ

หัวข้อ: เล็กสั้นเสร็จเร็ว มีวิธีแก้ไขบ้างมั๊ยครับ  (อ่าน 2008 ครั้ง)

ออฟไลน์ superball

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อเลยครับ ผมอายุ 27 แข็งตัวดีปกติ แต่อาวุธ เล็ก สั้น และเสร็จเร็ว เร็วสุดบางทียังไม่ทันได้ซอยแค่โยก 4-5ครั้งก็จะมาแล้วครับ พอมีวิธีแก้ไขบางมั๊ยครับ เคยใช้แรดโรชั่นช่วยตั้งแต่อายุ 18-19 ก็ได้ผลดีหลังๆมาก็กลับมาเสร็จเร็วเหมือนเดิม

Facebook Comments

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 10

Re: เล็กสั้นเสร็จเร็ว มีวิธีแก้ไขบ้างมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 09:41:53 pm »

บางทีขนาดก็ไม่ใช่ปัญหาหรอกครับ มันอยู่ที่ลีลา การเล้าโลม เทคนิคการทำกิจกรรมมากกว่า แต่หากกังวลเรื่องขนาดก็หาซื้อปลอกเสียวเพิ่มขนาดมาใส่ได้ แต่ไม่แนะนำครับ
ส่วนเรื่องหลั่งเร็ว เสร็จเร็ว นั้น ต้องหมั่นฝึกควบคุมกำหนดเอาครับ หรือถ้าไม่ได้จริงๆก็แนะนำให้หาอาหารเสริมมาบำรุง ลองเข้าไปหาอ่านดูได้ที่ http://www.saboojaii.com รับรองมีอาหารเสริมตอบโจทย์ท่านได้แน่ๆ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

Re: เล็กสั้นเสร็จเร็ว มีวิธีแก้ไขบ้างมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 10:10:20 pm »

ตอน 19 20 ผมเป็นหลั่งเร็วนะ เร็วมากขนาดที่ว่าตอนที่ยังไม่เคยมีอะไรกับแฟนไปกอดรัดแล้วจู๋ผมมันไปถูๆกับตัวแฟนแล้วน้ำแตกเลยกลั่นไม่อยู่ คือมันตื่นเต้นมากเป็นคนที่ช่วยตัวเองบ่อยมากตั้งแต่เด็กๆแล้ว พอมาเจอกับผู้หญิงจริงๆเลยตื่นเต้นมาก
เคยแบบว่าเสร็จครั้งแรกแค่ไม่กี่นาทีต่อครั้งสองครั้งสามได้เลยตอนนั้นแรงดีด้วย พอชั่วโมงบินสูงขึ้นก็หลั่งช้าขึ้นแล้วมาขลิบอีก
ก็เสร็จช้าไปอีก

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 23

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 11:31:27 pm »

ขลิบยังครับ ?

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 01:53:12 pm »

ใช่ครับ ผมก็ช่วยตัวเองตั้งแต่เด็ก เมื่อก่อนถูไถก็เสร็จครับ แต่ผมยังไม่ขลิบ อีกอย่างมีแฟนตั้งแต่ 17 จนปัจจุบัน ยังไม่เคยกับคนอื่น เอาอยู่กับคนคนเดียว แบบนี้เรียกชั่วโมงบินสูงได้มั๊ยครับ

ขลิบยังครับ ?

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 01:53:44 pm »

ยังครับ