นิ้วแหย่หอยแล้วเจ็บ เป็นเพราะอะไร

หัวข้อ: นิ้วแหย่หอยแล้วเจ็บ เป็นเพราะอะไร  (อ่าน 3395 ครั้ง)

ออฟไลน์ 7088day

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

นิ้วแหย่หอยแล้วเจ็บ เป็นเพราะอะไร
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2017, 06:46:15 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับ พอดีผมมีเรื่องสงสัยอยู่อย่างนึงนะครับว่า  เวลาผมทำการบ้านกับสาวๆเนี่ย ทำไมผู้หญิงบางคนถึงไม่ให้เอานิ้วแหย่แต่ให้ลงลิ้นได้ พอถามเหตุผลเค้าก็ตอบว่า เจ็บ เลยสงสัยว่าผู้หญิงเค้าไม่ชอบหรือว่าเจ็บจริง. ใครพอรู้สาเหตุช่วยตอบข้อสงสัยของผมให้หน่อยครับ

ปล.ผมจะแหย่ตอนเล็บสั้นแล้วและเล็บไม่คมนะครับ(เซฟตัวผู้หญิงด้วย)

Facebook Comments

ออฟไลน์ TETA

• *

Re: นิ้วแหย่หอยแล้วเจ็บ เป็นเพราะอะไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2017, 10:27:26 pm »

ผมก็เคยแหย่แฟนนะเธอไม่เจ็บนะ แต่เหมือนไม่อยากให้แหย่เท่าไรบอกว่าเสียวเกินไปเหมือนอยากจะฉี่กลัวฉี่ราด แต่แหย่ทีไรแป๊บเดียวก็แตกเลยไม่ถึง30วินาทีด้วย
แต่ผมตัดเล็บจนกุดและตะไบไม่ให้คมด้วยนะ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: นิ้วแหย่หอยแล้วเจ็บ เป็นเพราะอะไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2017, 10:29:36 pm »

บางคนทำไม่เป็น ,ไม่รู้จักพลิกแพลงให้เหมาะกับสรีระ ผญ
มันก็ทำให้เจ็บได้นะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2017, 11:28:01 pm »

ตามข้างบนว่าเลยค่ะ ถ้าทำไม่เป็นมันก็จะเจ็บเหมือนกันนะเพราะมันบอบบางมาก ส่วนเล็บนิดเดียวก็ไม่ควรมีเลยไม่งั้นเจ็บ ลองหาวิธีดูค่ะน่าจะช่วยได้ดีกว่า

ออฟไลน์ tom_pcs

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2017, 11:37:24 pm »

ตามที่ผมเคยถาม ผู้หญิงที่เคยรับงานมา เค้าบอกว่า เคยโดนแหย่แล้วเจ็บเพราะว่า
1. ลูกค้าทำแรง
2. เล็บไม่ตัด
3. แหย่สองนิ้วบ้าง
ผู้หญิงเค้าเจ็บเลยไม่ชอบครับ แต่เค้าบอกว่าชอบให้เลียมากกว่าแหย่ เพราะลิ้นมันอ่อน นุ่มกว่านิ้ว

ออนไลน์ suchada_bbw

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 09:25:56 am »

บางคนนิ้วสาก บางทีเล็บมันไปโดนด้วย คือเค้าไม่ใช้ตัวเรานะเค้าไม่รู้หรอกว่าแรงไปเปล่าพอเห็นเราเสียวก็ยิ่งขยี้ใหญ่
ใช้ลิ้นดีกว่านะนุ่มละมุนแต่ให้ความเสียวระดับ10

ออฟไลน์ 7088day

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 09:37:00 am »

ขอบคุณทุดคอทเม้นท์นะครับ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 16

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 04:12:31 pm »

บางคนนิ้วสาก บางทีเล็บมันไปโดนด้วย คือเค้าไม่ใช้ตัวเรานะเค้าไม่รู้หรอกว่าแรงไปเปล่าพอเห็นเราเสียวก็ยิ่งขยี้ใหญ่
ใช้ลิ้นดีกว่านะนุ่มละมุนแต่ให้ความเสียวระดับ10

ปกติโดนบ่นแบบนี้แหละครับ  ;D

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 118

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 09:44:01 pm »

นิ้วแข็งนิ้วสาก ทำแรงไปก็ไม่ชอบค่ะ ไม่ได้ชอบแรงๆ แบบในเอวีเลย ค่อยนวดค่อยๆ แยงรู้สึกดีกว่า แต่คนทำเป็นก็เสียวดีนะคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 12:32:19 pm »

ในหนังเอวี นั่น ค ือ การแสดงใช่มั้ยครับ ผู้หญิงยอมทนเจ็บ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 16

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 01:37:23 pm »

ในหนังเอวี นั่น ค ือ การแสดงใช่มั้ยครับ ผู้หญิงยอมทนเจ็บ

น่าจะขั้นเทพ ปรมาจารย์ทำเอง ไม่น่าเจ็บครับ ... เดาเอานะครับ  ;D

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 118

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 08:34:26 pm »

แรงๆ น่าเอาไว้ทำตอนเสียวมากๆ ใกล้จะเสร็จดีกว่าค่ะ ทำแรงๆ มันเจ็บนะคะ
เหมือนอยู่ดีๆ ใครไปจับไปรูดน้องชายคุณแรงก็คงเจ็บเหมือนกัน

น่าจะขั้นเทพ ปรมาจารย์ทำเอง ไม่น่าเจ็บครับ ... เดาเอานะครับ  ;D

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ rin

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 02, 2017, 07:57:52 am »

ถ้าผู้หญิงมีอารมณ์ด้วย+ผู้ชายใส่แล้วขยับให้รู้จุดที่โดนแล้วเสร็จเชื่อว่ายังไงก็ไม่เจ็บ
มันจะเสียวมาก โอ้ยแค่คิดก็เกร็งแล้ว ;D ;)

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 100

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2019, 04:27:19 am »

น่าจะเจ็บจริงนะครับ น้ำหล่อลื่นตามธรรมชาติอาจจะไม่เพียงพอครับ ลองเพิ่มเจลหล่อลื่นดูครับ แต่ถ้าคู่ของเราไม่อยากให้เอานิ้วแหย่ก็ไม่ต้องแหย่ดีกว่าครับ เรื่องแบบนี้อย่าฝืนความต้องการกันดีกว่าครับ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับ#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ