ถามเล่นๆยามว่าง ให้เลือกจิมิผู้หญิงจะเลือกแบบไหน

หัวข้อ: ถามเล่นๆยามว่าง ให้เลือกจิมิผู้หญิงจะเลือกแบบไหน  (อ่าน 2266 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

1 สีชมพูเลย แต่หลวมนะ 6นิ้วขึ้นไปถึงจะฟิน  ;D
2 สีคล้ำออกดำเลย แต่กระชับมากก ยังกับสาวซิงเลยล่ะ
3 สีน้ำตาล 4นิ้วขึ้นไปยังแน่นพอประมาณ
4 แบนเรียบ 3นิ้วก็ฟิน แต่ยาว5นิ้วหญิงเจ็บ
5 นูนมาก เด่นทั้งที่ใส่กางเกง แต่ก็ไม่ได้กระชับ สีน้ำตาล
6 อื่นๆ แต่ต้องมีข้อเสียนะค่ะ
ถามเล่นๆนะค่ะ อยากรู้ความชอบเฉยๆชอบได้ทั้งชายและหญิง อย่าลืมเหตุผลที่เลือกด้วยนะค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2017, 05:27:51 pm โดย fahsai »
Facebook Comments

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้าเลือกได้แค่ข้อเดียว
1 สีชมพูเลย แต่หลวมนะ 6นิ้วขึ้นไปถึงจะฟิน
ชมพูนี่โดนเลียมากๆก็ดำ

2 สีคล้ำออกดำเลย แต่กระชับมากก ยังกับสาวซิงเลยล่ะ
กระชับนี่ถ้าเป็นแบบชั่วคราวจะเลือกข้อนี้ ดึงออกมาดังโบ๊ะนี่คือเสียงสวรรค์เลย แค่เป็นประจำนี้เดียวก็หลวม

3 สีน้ำตาล 4นิ้วขึ้นไปยังแน่นพอประมาณ
ข้อนี้ผ่านเลยสู้ข้ออื่นไม่ได้

4 แบนเรียบ 3นิ้วก็ฟิน แต่ยาว5นิ้วหญิงเจ็บ
ข้อนี้คล้ายข้อ2แต่สู้ไม่ได้ก็ผ่านไป

5 นูนมาก เด่นทั้งที่ใส่กางเกง แต่ก็ไม่ได้กระชับ สีน้ำตาล
ข้อนี้คือถ้าเป็นประจำหรือเป็นแฟนนนี่คือสิ่งที่ต้องการเลย โหนกนูนจะอยู่กับเราไปตลอดทั้งเลียทั้งเสียบก็ฟินหมด เจริญตาด้วย เพราะฉะนั้นเลือกข้อนี้แล้วกัน

6 อื่นๆ แต่ต้องมีข้อเสียนะค่ะ
หมอยบางๆ แต่อ้วนมาก อันนี้เรียกข้อเสียรึป่าว555 ชอบมากแบบนี้

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 175

ชอบแบบเล็กๆเหมือนของเด็ก ไม่โกนขนครับ

ปล แอดชอบ ผญ ตัวเล็ก

ออฟไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 298

ชอบแบบเล็กๆเหมือนของเด็ก ไม่โกนขนครับ

ปล แอดชอบ ผญ ตัวเล็ก
สูงซัก140ใช่มั๊ยแอด555

ออฟไลน์ tuatuapp

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -6
  • สิ่งที่ฉันเป็น

ข้อ1 ครับชอบหลวมๆ มากๆ

เลียให้ทุกอย่างไม่ขย่มสนมะ

ออฟไลน์ Extremedarkside

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ให้ผู้หญิงข้อ 2 นอนอ้าขากว้างๆนอนล่างสุด ให้ผู้หญิงข้อ 1 นอนทับแล้วอ้าขาพอประมาณ แล้วซอยโดยที่ซอยผู้หญิงคนที่2 แต่มองเห็นของผู้หญิงคนที่ 1 ที่อยู่ด้านบน ทำให้รุ้สึกว่ากำลังซอยของผู้หญิงคนที่ 1 อยู่ โดยให้ผู้หญิงข้อ 5 โก่งโค้งเด่นลอยอยู่ตรงหน้า

ผมขอมากไปเปล่าอ่ะ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Who care

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: ถามเล่นๆยามว่าง ให้เลือกจิมิผู้หญิงจะเลือกแบบไหน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2018, 01:38:55 am »

ข้อ 2 ครับ เพราะไงก็ปิดไฟ หรือเปิดไฟอ่อนๆอยู่แล้ว
แต่สำคัญสุดสำหรับผมนะ
กลิ่นและเสียงมากกว่า

ไม่อ้วนแต่กอดอุ่นนะครับ

ออฟไลน์ doodee038

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ถามเล่นๆยามว่าง ให้เลือกจิมิผู้หญิงจะเลือกแบบไหน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2018, 11:47:31 am »

เลือกข้อ 5 นูนมาก เพราส่วยตััวจะชอบแบบนูนๆ เล่นท่าแล้วเป็นกลีบ มีขนพอประมาน เรื่องฟิตหรือหลวมผมไม่สนใจครับ